రోహిత్ శర్మ వర్క్లోడ్ మేనేజ్మెంట్ టాక్ డౌన్ పోషిస్తుంది, ఐపిఎల్ ప్రపంచ కప్ కోసం మంచి తయారీ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ సోసైదాడ్ – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్కు వ్యతిరేకంగా లా లిగా మ్యాచ్ కోసం జట్టును ప్రకటించింది
May 11, 2019
ప్రపంచ కప్లో ఫెక్కర్ జమాన్ స్కోరు 84-బాల్ సెంచరీ 2019 – NDTV న్యూస్
May 11, 2019

రోహిత్ శర్మ వర్క్లోడ్ మేనేజ్మెంట్ టాక్ డౌన్ పోషిస్తుంది, ఐపిఎల్ ప్రపంచ కప్ కోసం మంచి తయారీ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

హైదరాబాద్:

ముంబై ఇండియన్స్

కెప్టెన్

రోహిత్ శర్మ

శనివారం శనివారం ప్రపంచ కప్ ముందు శ్రమ నిర్వహణ చర్చను ఆవిష్కరించింది, ఐపిఎల్ ఒక పెద్ద కార్యక్రమంలో ఆధిక్యతలో “మీరు ఎక్కడ ఉన్నాయో” తెలుసుకోవడానికి ఆదర్శవంతమైన టోర్నమెంట్.

ఆదివారం ఐపీఎల్ ఫైనల్కు ముందు మీడియా పరస్పర చర్చలో, అతను దానిని ఆటగాళ్లకు పంపించాడు –

హరిక్ పాండ్య

మరియు

జాస్ప్రీత్ బమ్రా

ఈ సందర్భంలో – దాదాపు రెండు-నెలలపాటు T20 లీగ్లో వారి పనితీరును నిర్ణయించటానికి.

ఐపిఎల్ షెడ్యూల్

భారత వైస్ కెప్టెన్ ముంబై కోచ్ మహేల జయవర్ధనేతో పాటు ప్రత్యర్థుల నుంచి ప్రాతినిధ్యం వహించలేదు.

చెన్నై సూపర్ కింగ్స్

– తప్పనిసరిగా విలేకరుల సమావేశంలో వారు శనివారం సాయంత్రం చివరిలో వచ్చారు.

CSK కెప్టెన్

మహేంద్ర సింగ్ ధోనీ

మరియు కోచ్ స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ కూడా ముందు-ఫైనల్ పరస్పర చర్చకు హాజరవ్వాలి.

టోర్నమెంట్ ప్రారంభంలో మేము ప్రతి ఒక్కరిని అంచనా వేసి, వారు ఎక్కడ ఉన్నారో చూడండి మరియు టోర్నమెంట్ కొద్దీ వారి శరీరం గురించి వారు ఎలా భావిస్తారో చూద్దాం, ఇది వారి కోసం మేము నిర్ణయించినదాని కంటే వ్యక్తిగత విషయం. ” రోహిత్ చెప్పారు.

“జాస్ప్రీట్ కేసులో వలె, అతను మంచి లయలో ఉన్నాడని నిర్ధారించుకోవడానికి అతను గేమ్స్ ఆడటానికి ఇష్టపడేవాడు, మేము ఏ దశలోనూ మాట్లాడాము, అతను విశ్రాంతి తీసుకోవలసిన అవసరం ఉన్నట్లు అనిపిస్తే, మేము దానిని ఓపెన్ చేశాము.మా ఫిజియోస్ అతనిని మానిటర్ చేసాడు బాగా జస్ప్రీట్ నుండి నిరంతర అభిప్రాయాన్ని వెల్లడించాము, ఇప్పటివరకు వాటిలో ఏ ఒక్కరికీ – హర్డిక్ లేదా జస్ప్రీత్, వాటి నుండి రావలసి ఉంది మరియు వారు ఆట కొనసాగించాలని కోరుతున్నారు. ”

వేరేది కాకపోయినా, ఐపిఎల్ మే 30 ప్రారంభంలో ప్రపంచ కప్కు ముందుగానే హరిక్ తన అత్యుత్తమ విజయానికి సహాయపడింది.

“వారి రూపం ఎంత ముఖ్యమైనది, వారు నిజంగా బాగానే ఉంటారు IPL ని ఆడే మరియు ఒక పెద్ద టోర్నమెంట్ (ప్రపంచ కప్ వంటిది) కి వెళ్లిన వారు తమ ఆటతో సన్నిహితంగా ఉంచుతారు అని నేను భావిస్తున్నాను. టోర్నమెంట్ ఫోర్ట్ హిట్ హర్డిక్ ఒక ఉదాహరణ, “రోహిత్ అన్నారు.

“ఐపిఎల్ ముందు అతను గాయపడ్డాడు, కొన్ని ఆటలను కూడా (భారతదేశం కోసం) కోల్పోయాడు, ఇప్పుడు అతను మనకు ఎంతో అద్భుతంగా చేశాడు, ప్రపంచ కప్ వంటి పెద్ద టోర్నమెంట్లో మీరు ఎక్కడ ఉన్నారో మీకు నిర్ధారించుకోవచ్చు” అని ఆయన చెప్పారు.

ఐసిఎల్ ఫైనల్ గురించి ముంబై ఇండియన్స్ CSK తో నాల్గవ టైటిల్ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు, రోహిత్ తన బృందం చేతిలో ఉద్యోగానికి దృష్టి పెట్టారు.

“ఇది (హైదరాబాద్) ఒక తటస్థ వేదిక.ఇది రెండు జట్లు ఇక్కడ ఆడింది కాబట్టి అవి పరిస్థితుల గురించి చాలా బాగా తెలుసు.ఇది ప్రధాన కారకంగా ఉండదు.చాలా త్వరగా మేము పిచ్ను అంచనా వేయడం, మేము మొదటి బ్యాట్ ఉంటే ఆదర్శ స్కోరు ఉంటుంది, “అతను అన్నాడు.

ముంబై ఇండియన్స్ CSK ను ఆదివారం గెలిచినట్లయితే చాలా ఐపీఎల్ టైటిల్స్ కొరకు పోటీలో ఉంటుంది. ఏదేమైనా, ఆ గణాంకంలో రోహిత్ చాల ఎక్కువగా చదవలేదు.

“మంచి క్రికెట్ ఆడేటప్పుడు అన్నింటిని తాము శ్రద్ధగా చూసుకుంటాము.గత రోజు గురించి ఆలోచిస్తూ కాకుండా మేము రోజులో దృష్టి పెట్టాలి.మేము ఉత్తమమైన క్రికెట్ను ఎలా ఆడుకోవచ్చో దృష్టిలో ఉంచుతాము.ఇది మనం మరొక మ్యాచ్ లాగా టోర్నమెంట్లో ఇంతకు ముందు చేసినవి.

“అది ఫైనల్ ప్లే చేయడానికి ప్రత్యేకమైన అనుభూతిగా ఉంది కాని నేను చెప్పినట్లుగా, చాలా విజయవంతమైన జట్టు (ట్యాగ్) మనకు పట్టింపు లేదు అని చెప్పింది. అవును, ప్రతి ఇప్పుడు మరియు తరువాత మేము ఆటగాడి గురించి చాలా భావోద్వేగ ఆలోచనలు లేనందున, ఆఫ్స్, మేము కేవలం ఆట దృష్టి మరియు ముందుకు చాలా దూరం చూడండి లేదు, “అతను చెప్పాడు.

ముంబయి ఇండియన్స్ ఈ సీజన్లో రెండుసార్లు ఫైనల్స్కు చేరుకున్నాయి.

ముంబై ఇండియన్స్కు చెందిన CSK ఉత్తమమైనవిని అడిగినప్పుడు రోహిత్ ఇలా అన్నాడు: “నేను దానిని అంగీకరించను, టోర్నమెంట్ అనేది పెద్ద సవాలుగా ఉంది, ప్రతి జట్టు ముప్పుగా ఉంది, రాజస్థాన్ రాయల్స్ అర్హత సాధించలేదు కానీ రెండుసార్లు మాకు ఓడించింది, ఆ ప్రత్యేక రోజు మంచిది.

“రెండు జట్లు (CSK మరియు MI) చుట్టూ హైప్ చాలా ఉంది మరియు వారు ఛాంపియన్షిప్ గెలిచిన లో విజయవంతమైన ఎందుకంటే, ప్రతి ఒక్కరూ ఘర్షణ ముందుకు కనిపిస్తుంది.”

Comments are closed.