రియల్ కారణాలు ప్రతి ఒక్కరూ ఎందుకు హ్యుందాయ్ క్రీటా కొనుగోలు మరియు మారుతి Brezza ఇతర అందుబాటులో ఎంపికలు ఉన్నప్పటికీ – CarToq.com

SUPL vs VEL ముఖ్యాంశాలు మరియు మ్యాచ్ రీక్యాప్, మహిళల IPL T2..al మ్యాచ్, పూర్తి క్రికెట్ స్కోరు: Supernovas clinch title – Firstpost
May 11, 2019
SRTM ఇంజనీరింగ్ ప్లాస్టిక్ వ్యాపారాన్ని DSM కు విక్రయించటానికి ఎస్ఆర్ఎఫ్ రూ. 320 కోట్లు – Moneycontrol
May 11, 2019

రియల్ కారణాలు ప్రతి ఒక్కరూ ఎందుకు హ్యుందాయ్ క్రీటా కొనుగోలు మరియు మారుతి Brezza ఇతర అందుబాటులో ఎంపికలు ఉన్నప్పటికీ – CarToq.com

భారతీయ కార్ల మార్కెట్లో ఎస్యూవీ సెగ్మెంట్ వేగంగా వృద్ధి చెందుతున్న విభాగాలలో ఒకటిగా మారింది. ఇది మార్కెట్లో SUV లకు వచ్చినప్పుడు ఎన్నో ఎంపికలు ఉన్నాయి కానీ మార్కెట్లో అన్ని అసమానతలను మరియు మందగింపుల ద్వారా ప్రకాశించిన కొన్ని SUV లు ఉన్నాయి. మారుతి సుజుకి విటారా బ్రజ్జా మరియు హ్యుందాయ్ క్రిటాలు రెండు ఎస్యూవీలు, నెలలు తర్వాత అమ్మకాలు చార్టుల్లో స్థిరమైన సంఖ్యలో ఉన్నాయి. గత మూడు నెలల్లో, హ్యుందాయ్ ప్రతి నెలలో 10,000 యూనిట్ల కంటే ఎక్కువ నిలుపుకుంది, మారుతి సుజుకి విటారా బ్రజ్జా ఫిబ్రవరిలో 11,613, మార్చి నెలలో 14,181, గత నెలలో 11,785 యూనిట్లు విక్రయించింది. మార్కెట్లో వాటిని చాలా విజయవంతం చేసుకొని, విభాగ నాయకులను తయారు చేసే వాస్తవిక కారణాలు ఏమిటి? కనుగొనండి.

మారుతి సుజుకి విటర బ్రజ్జా

ఇంధన ఫలోత్పాదకశక్తి

మారుతి సుజుకి విటర బ్రజ్జా

భారత కార్ల మార్కెట్ ఇంధన సమర్థతను ఇష్టపడదు, అది దాగివున్న వాస్తవం కాదు. మారుతి సుజుకి ఇంధన సామర్ధ్యంలో ఒక మార్గదర్శి మరియు విటారా బ్రజ్జా భిన్నంగా లేదు. మారుతి సుజుకి విటారా బ్రజ్జాను శక్తినిచ్చే 1.3 లీటర్ DDiS నాలుగు-సిలిండర్ డీజిల్ ఇంజిన్ 90 PS మరియు గరిష్ట టార్క్ ఫో 200 nm గరిష్ట శక్తిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇంజన్ 5-స్పీడ్ ట్రాన్స్మిషన్ మరియు 5-స్పీడ్ AMT ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ను కూడా పొందుతుంది. ప్రసార ఎంపికలు రెండు, మారుతి సుజుకి Vitara Brezza దేశంలో అత్యంత ఇంధన సామర్ధ్యం SUVs ఒకటి 24.3 km / l యొక్క ARAI- సర్టిఫైడ్ ఇంధన సామర్ధ్యం.

డబ్బు కోసం విలువ

మారుతీ సుజుకీ విటారా బ్రజ్జా ధర రూ. 7.6 లక్షలు, ఎక్స్-షోరూమ్ ధర రూ .10,65 లక్షలు, ఎక్స్-ఢిల్లీలో ధరను పెంచుతుంది. ఇది మార్కెట్లో చాలా దూకుడుగా ధరతో కూడుకొని, ధరలో మంచి గుండ్రని ప్యాకేజీగా ఉంది. బ్రజ్జా సెగ్మెంట్లో అత్యధిక ఇంధన సామర్థ్యాన్ని అందిస్తుంది, మంచి పనితీరు మరియు విశాలమైన కాబిన్. మారుతి సుజుకి విటారా బ్రేజా టాటా నెక్సన్ తర్వాత సెగ్మెంట్లో రెండవ అత్యంత సరసమైన కారు, కానీ మారుతి సుజుకి మంచి బ్రాండ్ విలువను అందిస్తోంది మరియు సెగ్మెంట్లో అత్యుత్తమమైన-డబ్బు-కారును అందుబాటులోకి తీసుకురావడానికి ఇది మంచి లక్షణాలను కలిగి ఉంది.

ప్రముఖ బ్రాండ్ విలువ

మారుతి సుజుకి యొక్క బ్రాండ్ విలువ మార్కెట్లో ఉన్న ఇతర తయారీదారులకు ఎటువంటి పోలిక లేదు. భారతదేశంలో బ్రాండ్ యొక్క విలువ మరియు విశ్వసనీయ కారకం గురించి వాల్యూమ్ను మాట్లాడే 50% పైన ఉన్న మార్కెట్ వాటాతో భారతదేశంలో ఉన్న అతిపెద్ద బ్రాండ్లలో మారుతి సుజుకి ఒకటి. కస్టమర్లో భద్రతా భావాన్ని సృష్టించే భారతదేశంలో డీలర్షిప్ మరియు సేవా కేంద్రాల అతిపెద్ద నెట్వర్క్ కూడా ఉంది.

డీజిల్ AMT

ఆటోమేటిక్స్ భారతదేశంలో బాగా ప్రాచుర్యం పొందాయి మరియు ప్రారంభ కాలం నుండి సుదీర్ఘ కాలం తర్వాత మారుతి సుజుకి విటారా బ్రజ్జాలో AMT ఆటోమాటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ను ప్రారంభించింది. ఈ ఇంధనం ఐదు స్పీడ్ AMT తో లభిస్తుంది, ఇది ఇంధన సామర్థ్యానికి రాజీ పడకుండా రెండు-పెడల్ కారు లగ్జరీని అందిస్తుంది. కాకుండా Nexon మరియు TUV300 నుండి, ఏ ఇతర కారు విభాగంలో ఒక AMT లేదా సంప్రదాయ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ అందిస్తుంది.

డీలర్ స్థాయి అనుకూలీకరణ

మారుతి బ్రోజా పునఃవిక్రయం విలువ

మారుతీ సుజుకి చాలా కొద్ది కార్లు కలిగిన అనుకూలీకరణ ఎంపికను దాని లైనప్లో అందిస్తుంది మరియు విటారా బ్రజ్జా వాటిలో ఒకటి. బ్రీజా iCreate వ్యక్తిగతీకరణ ప్రోగ్రామ్ ద్వారా వివిధ రకాల అనుకూలీకరణలతో అందుబాటులో ఉంది మరియు అందుబాటులో ఉన్న విస్తృత అనుకూలీకరణ ఎంపికలు యొక్క అదే స్థాయిని అందించే సెగ్మెంట్లో ఏ ఇతర కారు లేదు. ఇది ఒక ఒప్పందం-బ్రేకర్ కాకపోయినా బ్రజ్జాకు చాలా మంది వినియోగదారులను ఆకర్షిస్తుంది.

హ్యుందాయ్ క్రీటా

ఫీచర్ వేసే!

హ్యుందాయ్ దాని కార్ల లక్షణాల యొక్క దీర్ఘ జాబితాను నిరూపించడానికి ఎల్లప్పుడూ ప్రసిద్ది చెందింది మరియు క్రెటా సెగ్మెంట్లో అందుబాటులో ఉన్న అత్యధిక లోడ్ వాహనాల్లో ఒకటిగా ఉంది. క్రెటా ఒక వైర్లెస్ ఫోన్ ఛార్జర్ను అందించే విభాగంలో ఉన్న ఏకైక కారు. అంతేకాకుండా, స్మార్ట్ కెట్ బ్యాండ్, విద్యుత్ సర్దుబాటు డ్రైవర్ సీటు, విద్యుత్ సన్రూఫ్, క్రూయిజ్ కంట్రోల్ కూడా అందిస్తుంది. ఇది కారు యొక్క లక్షణాలను నియంత్రించడానికి ఉపయోగించే ఒక అనువర్తనాన్ని కూడా పొందుతుంది.

రహదారి ఉనికి

క్రెటా ఎల్లప్పుడూ మంచి కారుగా ఉంది మరియు తాజా అవతార్లో, క్రీటా ముందు నుండి చాలా బుష్ కనిపిస్తోంది. ఇది చాలా భయపెట్టే రహదారి ఉనికిని ఇచ్చే భారీ హెడ్ల్యాంప్లతో పెద్ద షట్కోణ క్రోమ్ గ్రిల్ వస్తుంది. కారు యొక్క క్రొత్త సంస్కరణ మొత్తం స్కీడ్ ప్లేట్లు మరియు పెద్ద పొగ దీపాలను విడదీస్తుంది, ఇవి మొత్తం ప్యాకేజీ రూపాన్ని కలిగి ఉంటాయి.

ఇంజిన్ల విస్తృత శ్రేణి

హ్యుందాయ్ క్రీటా మూడు ఇంజన్ ఆప్షన్లతో అందించబడుతుంది మరియు రెండు ఇంధన ఎంపికలు ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ యొక్క ఒక ఎంపికను పొందుతాయి. ఒక 1.4 లీటర్ డీజిల్ ఇంజిన్ ఉంది, ఇది గరిష్ట శక్తి 89 ఎపిఎ మరియు 224 ఎన్ఎమ్ పీక్ టార్క్ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఈ ఇంజిన్ ఆప్షన్ కేవలం 6 స్పీడ్ మాన్యువల్ ట్రాన్స్మిషన్ పొందుతుంది. అప్పుడు అధిక శక్తివంతమైన 1.6 లీటర్ డీజిల్ ఇంజిన్ ఎంపికను కలిగి ఉంది, ఇది 126 bp మరియు గరిష్ట టార్క్ 265 Nm ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఈ ఇంజన్ ఆప్షన్ 6-స్పీడ్ మాన్యువల్ మరియు 6 స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ను పొందుతుంది. పెట్రోల్ వేరియంట్స్ 1.6 లీటర్ ఇంజిన్ ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది, ఇది గరిష్ట శక్తి 122 బిపి మరియు 154 ఎన్ఎం యొక్క గరిష్ట టార్క్లను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇది 6 స్పీడ్ మాన్యువల్ మరియు 6 స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ మధ్య ఒక ఎంపికను పొందింది.

హ్యుందాయ్ బ్రాండ్ విలువ

హ్యుందాయ్ భారత మార్కెట్లో చాలాకాలం పాటు ఉంది మరియు భారతీయ విపణిలో మారుతి సుజుకి అమ్మకాలకు దగ్గరగా వచ్చిన ఏకైక తయారీదారు. హ్యుందాయ్ భారతీయ విఫణిలో సాన్త్రో, వెర్నా, ఐ 20 లాంటి కొన్ని బ్లాక్బస్టర్ కార్లను గతంలో విడుదల చేసింది. భారతీయ విఫణిలో అందరికి బాగా తెలుసు. ఇది భారతీయ విఫణిలో పెద్ద సంఖ్యలో డీలర్షిప్లను కలిగి ఉంది మరియు పట్టణాలు మరియు పట్టణాలలో సేవ కేంద్రాలు కూడా ఉన్నాయి. ఇది భారతదేశంలో క్రీటా యొక్క విజయం వెనుక ఒక పెద్ద బ్రాండ్ విలువను జతచేస్తుంది.

విలాసవంతమైన క్యాబిన్

హ్యుందాయ్ క్రీటా దాని బాగా వేయబడిన డాష్ బోర్డ్, మంచి నాణ్యమైన అమరిక మరియు ముగింపు మరియు టాప్ గీత పదార్ధాలకు ఉపయోగించే విలాసవంతమైన క్యాబిన్ ఫీలింగ్ కృతజ్ఞతలు అందిస్తుంది. ఇది కూడా తోలు సీట్లు మరియు తోలు స్టీరింగ్ వీల్ మరియు గేర్ లివర్ నాబ్ కవర్. ఇది హ్యుందాయ్ క్రీటా యొక్క లోపలికి చాలా ఖరీదైనది మరియు విలాసవంతమైనది, యజమానులకు గర్వపడటం.

కార్టూక్ ప్లస్ కోసం సైన్ అప్ చేయండి – కారు మరియు బైక్ ఔత్సాహికులకు భారతదేశం యొక్క మొట్టమొదటి సభ్య కార్యక్రమము, సాహస యాత్రలు మరియు హోటల్ స్టేస్ లు మా భాగస్వాముల నుండి సాటిలేని ధరల వద్ద సభ్యులకు అందుబాటులో ఉంటాయి.

Comments are closed.