బార్సిలోనా బదిలీ విధానం ఛాంపియన్స్ లీగ్ వైఫల్యం – అల్వెస్ – ESPN కోసం మెస్సీకి కారణం కాదు

డొమినిక్ థిఎం నెట్ విలువ: దిగ్గజం బహుమతిని డబ్బు థీయో జొకోవిక్ క్లాష్ – ఎక్స్ప్రెస్
May 11, 2019
రియల్ మాడ్రిడ్ రియల్ సోసైదాడ్ – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్కు వ్యతిరేకంగా లా లిగా మ్యాచ్ కోసం జట్టును ప్రకటించింది
May 11, 2019

బార్సిలోనా బదిలీ విధానం ఛాంపియన్స్ లీగ్ వైఫల్యం – అల్వెస్ – ESPN కోసం మెస్సీకి కారణం కాదు

డాని అల్వెస్ బార్సిలోనా యొక్క బదిలీ విధానాన్ని ప్రశ్నించాడు మరియు లివర్పూల్ చేతిలో మాజీ ఛాంపియన్స్ లీగ్ తొలగింపు తరువాత ESPN FC తో ఒక ఇంటర్వ్యూలో లియోనెల్ మెస్సీని సమర్థించారు.

పెప్ గార్డియోలాలో, బార్కా రెండు ఛాంపియన్స్ లీగ్ టైటిల్స్ను మూడు సీజన్లలో గెలుచుకుంది, లాజియా అకాడమీ నుంచి వచ్చిన వారి ఆటగాళ్లలో కీలకమైనది. అయితే ఇటీవల, తమ సొంత ప్రతిభను పెంచుకోవడంపై ఖరీదైన కొనుగోళ్లకు వారు ఇష్టపడ్డారు.

మరియు పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్ డిఫెండర్ అల్వెస్ మాట్లాడుతూ క్లబ్ పెద్ద-పేరు సంతకాలు మీద ఎక్కువ దృష్టి పెట్టిందని అతను భావిస్తాడు.

బార్సిలోనా వారి శైలిని పోగొట్టుకున్నారా అని అడిగిన ప్రశ్నకు, ఆల్స్, 36, ESPN FC కి ఈ విధంగా చెప్పాడు: “కొంతమందితో నేను అంగీకరిస్తున్నాను, బార్కా ఇప్పుడు మార్కెట్లో ఆటగాళ్ళను ఎలా కొనుగోలు చేస్తుందో గురించి కథలు చూసినప్పుడు, వారు తమ తత్వాన్ని మార్చుకుంటున్నారు బార్కా ఆటగాళ్ళను అభివృద్ధి చేయడమే.

“వారు తమ శైలిని మార్చుకోలేదు, వారు నిర్దిష్ట స్థానాలకు ఆటగాళ్లను సంతకం చేసారు.ఇప్పుడు వారు మార్కెట్లో చాలా కదలికలు చేస్తారని నేను భావించాను కానీ విమర్శలు అవకాశవాదంగా ఉన్నాయని కూడా నేను అనుకుంటున్నాను.అది తొలగింపు తర్వాత ఉపన్యాసం చేయడం సులభం. బంతిని శ్రద్ధ వహించి, మంచి పాస్లు చేసుకొనేటట్లు చేస్తుంది.

“పిచ్పై వారి తత్వశాస్త్రం మార్చడానికి మాత్రం కాదు, కానీ అది మార్కెట్కు వచ్చినప్పుడు కొద్దిగా మార్పు చెందింది, అది ఫుట్బాల్లో జరుగుతుంది, అవి ట్రెబెల్ గెలిచినట్లయితే, ఎవరూ ఏదైనా చెప్పి ఉండవచ్చు. సంవత్సరాల, బార్కా లీగ్ టైటిల్స్ పుష్కలంగా గెలిచింది, రియల్ మాడ్రిడ్ చేయలేదు ఏదో, కానీ ప్రజలు ఛాంపియన్స్ లీగ్లో వారి విజయం [రియల్ మాడ్రిడ్] రక్షించడానికి.

“ఛాంపియన్స్ లీగ్లో మాడ్రిడ్ను పడవేసినప్పుడు, అది ఇలా ఉంది: ‘హే, వారు చాలా సంవత్సరాలలో లీగ్ను గెలవలేదు’, కానీ దాని గురించి ఎవ్వరూ మాట్లాడలేరు.కాబట్టి అది తొలగింపు తర్వాత కుడివైపు విశ్లేషించడానికి కొద్దిగా అవకాశంగా ఉంది, లివర్పూల్ వంటి నిజంగా మంచి ప్రత్యర్థికి వ్యతిరేకంగా. ”

ఈ ఏడాది యూరోపియన్ గోల్డెన్ షూ గెలుచుకున్న మెస్సీ, రెండు గోల్స్ చేసాడు, బార్సిలోనా వారి ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీఫైనల్ సెకండ్ లెగ్ కోసం యాన్ఫీల్డ్కు 3-0 ఆధిక్యం సాధించింది.

ఏదేమైనా, అతను 4-0 ఓటమిలో నిరాశపరిచే ప్రదర్శన కోసం విమర్శించబడ్డాడు, అది వాటిని తొలగించటం చూసింది. మరియు అల్వెస్ తన మాజీ సహచరుడి రక్షణకు వచ్చాడు – అతనిని “ఫుట్బాల్లో ఒక అంటరానిది” అని పేరు పెట్టారు.

“మొదటి లెగ్ తర్వాత, అతను ఈ ప్రపంచం నుండి బయటపడ్డాడు, ఒక గ్రహాంతరవాసుడు – అయితే మీరు దాన్ని చెప్పాలనుకుంటున్నారు,” అన్నారాయన. “కానీ నేను ఫుట్బాల్ క్రీడలో ఒక అంటరాని వ్యక్తి లియో [మెస్సీ] అని భావిస్తున్నాను ఎందుకంటే అతను ఆటకు తెచ్చే దానికి కారణం.

“లియో బాగానే లేనప్పటికీ, లియో ఎల్లప్పుడూ మంచిది, కానీ ఇది జట్టు క్రీడ మరియు ప్రతిఒక్కరికీ తన బాధ్యత ఉంది. వారి జట్ల కోసం మంచిగా ఉన్నప్పుడు క్రిస్టియానో ​​[రోనాల్డో], లియో మరియు నెయ్మర్ కవర్లను పొందుతారు, కానీ వారు కూడా విషయాలు చక్కగా ఉండకపోతే కవర్లో ఉండాలి.

“వారు కవర్పై డానీతో ‘ఎలిమినేటెడ్’ అని వ్రాసిన శీర్షికను రాయడం మాత్రం కాదు, అవి కూడా వాటిలో భాగం, అందువల్ల వారు మెరుగైన లేదా అధ్వాన్నంగా, వారు కవర్లో ఉంటారు.

“ఇది ఫుట్బాల్ విషయానికి వస్తే, మీరు మెస్సీలో చెడుగా మాట్లాడలేదని నేను అనుకోను.”

బార్సిలోనా యొక్క ఛాంపియన్స్ లీగ్ తొలగింపుకు మొదటి ప్రమాదంగా ఫిలిప్ కౌటినో చేస్తాడని ESPN FC కి సోర్సెస్ తెలియజేసింది, మరియు అల్వెస్ తన బ్రెజిల్ సహచరుడు క్యాంప్ నోలో విజయాన్ని సాధించేందుకు ప్రపంచ ఫుట్బాల్లోని ఇతర క్లబ్ల నుండి బార్సిలోనాకు దూరంగా ఉన్నాడో అర్థం కావాల్సి ఉంది.

“నేను అతను గొప్ప నాణ్యత కలిగి అనుకుంటున్నాను, కానీ బార్కా, మీరు మరింత అవసరం – మీరు బార్కా ఏమి అర్థం చేసుకోవాలి,” అల్వెస్ అన్నారు. “నేను కౌంట్ఇన్హో ఆ ప్రక్రియ ద్వారా వెళ్తున్నాను, కానీ ప్రజలు వెంటనే ఫలితాలు కావాలి.

“ఇతరులకు ఎంతో వేగమైన ప్రక్రియ, కొందరికి కాదు కానీ మీరు దాని ద్వారా జీవించవలసి ఉంటుంది.”

Comments are closed.