ఐప్యాడ్ ధర వాల్మార్ట్ వద్ద కట్: సరికొత్త ఆపిల్ ఐప్యాడ్ – టెక్ రాడర్ లో $ 100 వరకు ఆదా చేయండి

శ్రీయాస్ అయ్యర్ ధోనీ, విరాట్ కోహ్లి, రోహిత్ శర్మ యొక్క ప్రభావము కెప్టెన్గా అతనిని మెరుగుపర్చాడు – NDTV వార్తలు
May 10, 2019
ఆర్.బి. లీప్జిగ్ వర్సెస్ బేయర్న్ మ్యూనిచ్ – ఫుట్బాల్ మ్యాచ్ రిపోర్ట్ – మే 11, 2019 – ESPN
May 11, 2019

ఐప్యాడ్ ధర వాల్మార్ట్ వద్ద కట్: సరికొత్త ఆపిల్ ఐప్యాడ్ – టెక్ రాడర్ లో $ 100 వరకు ఆదా చేయండి

<శీర్షిక>

వాల్మార్ట్ వద్ద ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ఒప్పందం

చిత్రం క్రెడిట్: షట్టర్స్టాక్

తాజా మోడల్ ఆపిల్ ఐప్యాడ్ వాల్మార్ట్లో అరుదైన తగ్గింపు పొందింది. పరిమిత సమయం వరకు, మీరు $ 249 కోసం అమ్మకానికి 2018 ఆపిల్ ఐప్యాడ్ పొందవచ్చు. ఇది $ 80 ధర కట్ మరియు 32GB టాబ్లెట్ కోసం ఉత్తమ ధర. మీరు మరింత నిల్వ చేయాలనుకుంటే, వాల్మార్ట్ 128 32 ఐప్యాడ్ కొరకు $ 329 కు అమ్మింది.

2018 ఐప్యాడ్ 32 జీబి నిల్వను కలిగి ఉంది మరియు A10 ఫ్యూజన్ చిప్ను కలిగి ఉంది, ఇది శక్తివంతమైన ల్యాప్టాప్- పనితీరు వంటిది. టాబ్లెట్ 9.7 అంగుళాల రెటీనా డిస్ప్లేతో, 1.2MP ఫ్రంట్-ఫేసింగ్ కెమెరాతో అంతర్గత కెమెరాతో వస్తుంది. ఆపిల్ ఐప్యాడ్ 10 రోజుల మొత్తం బ్యాటరీ జీవితాన్ని కలిగి ఉంది మరియు టచ్ ID ని ఉపయోగిస్తుంది, దీని వలన మీరు మీ వేలికి ఒక ట్యాప్తో సురక్షితంగా అన్లాక్ చేయవచ్చు.

ఇది క్రొత్త మోడల్ ఐప్యాడ్ కోసం ఒక అద్భుతమైన ఒప్పందం మరియు ధర మరియు వాల్మార్ట్ సభ్యత్వ అవసరాలు లేని ఉచిత 2-రోజుల షిప్పింగ్ అందిస్తుంది. ఇది పరిమిత-సమయం ఒప్పందమని గుర్తుంచుకోండి, అందువల్ల మీకు ప్రయోజనం పొందాలి.

పైన పేర్కొన్న విధంగా, మీరు మరింత నిల్వతో టాబ్లెట్ కోసం చూస్తున్నట్లయితే, వాల్మార్ట్లో Apple iPad తో కూడా $ 329 కోసం అమ్మకానికి 128GB నిల్వ. ఇది మేము తాజా మోడల్ టాబ్లెట్ కోసం చూసిన ఉత్తమ ధర.

ఇతర ఐప్యాడ్ మోడళ్లలో ఆసక్తి ఉందా? చౌకైన ఐప్యాడ్ ఒప్పందాలు . మేము కూడా ఉత్తమమైన చౌక అమెజాన్ కిండ్ల్ ఇ-రీడర్ తర్వాత మీరు అమెజాన్ ప్రైమ్ డే 2019 లో మా గైడ్తో ప్రైమ్ డే గురించి మరింత తెలుసుకోండి : మీరు జూలై వ్యవహారాల ఈవెంట్ కోసం తెలుసుకోవలసినది.

Comments are closed.