ఆంటోనియో వాలెన్సియా యొక్క మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ నిష్క్రమణ మంచి రోజుల అభిమానులు గుర్తుచేస్తుంది – ESPN

రోజర్ ఫెడరర్ మరియు డొమినిక్ థిఎం క్లాష్ – ఎక్స్ప్రెస్ సమయంలో మాడ్రిడ్ ఓపెన్ అభిమానులు ఫ్యూమ్
May 10, 2019
రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క ప్రధాన మిడ్ఫీల్డ్ లక్ష్యం కోసం బార్సిలోనా యొక్క విధానం – ఎవిడెన్స్ బార్కాకు లయనెల్ మెస్సీ ఆమోదించాడు
May 10, 2019

ఆంటోనియో వాలెన్సియా యొక్క మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ నిష్క్రమణ మంచి రోజుల అభిమానులు గుర్తుచేస్తుంది – ESPN

9:39 PM IST

  • ఆండీ మిట్టెన్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ రచయిత

ఆంటోనియో వాలెన్సియా అతను ఆంగ్లంలో మాట్లాడటం వలన సెంటిమెంట్కు ప్రసిద్ధి చెందాడు, కానీ అతని ఇటీవలి సామాజిక మీడియా ఉత్పత్తిలో రొమాంటిసిజం లేకపోలేదు. ఈక్వడార్ ఇంటర్నేషనల్ మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ను విడిచిపెట్టి, కార్డిఫ్ నగరానికి వ్యతిరేకంగా ఆదివారం జరిగిన ఫైనల్ ఆటలో క్లబ్ తనతో ఆడుతున్న చివరి పుస్తకాల్లో ఉంటుంది.

“నేను ఆస్వాదించడానికి కావలసిన వరకు మీతో చివరి క్షణంలో ద యునైటెడ్” కేవలం ఒక ఉదాహరణగా ఉంది సంబంధం ముగిసిన టోన్ 2-0 విజయం తర్వాత యునైటెడ్ కోసం ఆడారు పొందని 33 ఏళ్ల యొక్క ఇటీవలి పోస్ట్లు మరియు వలెన్సియా, ద్వారా సెట్ జనవరి 2 న న్యూకాజిల్, ఈ వారాంతంలో సరిగ్గా వీడ్కోలు అవకాశం అవకాశం ఉంది.

అతను క్లబ్కు ఒక అద్భుతమైన సేవకునిగా ఉన్నాడు – మేనేజర్ ఓ గన్నార్ సోల్స్సేజెర్ శుక్రవారం ఇలా చెప్పాడు – అతను విగాన్ అథ్లెటిక్ నుండి వచ్చిన 10 సంవత్సరాలలో – చరిత్ర చాలా మంచి ఆటగాడిగా వాలెన్సియాని గుర్తుంచుకుంటుంది. ప్రస్తుత జట్టులో అత్యధికంగా 338 ప్రదర్శనలు మరియు 25 గోల్స్ సాధించిన ఆటగాడిగా నిలిచాడు మరియు యునైటెడ్ యొక్క ఆల్-టైమ్ జాబితాలో 47 వ స్థానంలో నిలిచాడు.

వాలెన్సియా 2009 లో రియల్ మాడ్రిడ్ కోసం ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ను విడిచిపెట్టిన క్రిస్టియానో ​​రోనాల్డో స్థానాన్ని కొనుగోలు చేయడానికి కొనుగోలు చేయబడ్డాడు. ప్రారంభంలో బోకా జునియర్స్ మరియు ఈక్వడార్యన్ వైపు ఉన్న నాసినాల్కు బాల మరియు విగ్రహారాధన ఫ్రాన్సేస్కో టోటీని మద్దతు ఇచ్చిన వ్యక్తి విగాన్ మేనేజర్ స్టీవ్ బ్రూస్ను పిలిచినప్పుడు ఒక క్రమశిక్షణా సంచిక ఉంది తన కార్యాలయంలోకి, యునైటెడ్కు మాత్రమే తెలుసుకునేందుకు ఆయనకు ఆసక్తి ఉంది.

సర్ అలెక్స్ ఫెర్గ్యూసన్ అతని కొత్త ఉద్యోగానికి తన ఉద్యోగాన్ని ఆటగాళ్లను ఓడించి, ముందుకు దూసుకు వెళ్ళాడని చెప్పాడు. ఇది ఒక ట్రిక్, కానీ అది పనిచేసింది; మాంచెస్టర్ లో ఆకట్టుకునే తొలి ప్రచారంలో భాగంగా లీగ్ కప్ ఫైనల్ లో వేన్ రూనీ విజేత అయిన వాలెన్సియా ఏర్పాటు.

“నేను మంచి మొదటి సీజన్ (అతను 2009-10 పిఎఫ్ఏ జట్టులో పేరు పెట్టారు) మరియు ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్లో స్పర్స్ 3-1 స్కోరును సాధించినప్పుడు నా కుటుంబం ఆఖరి ఆటలను చూడటానికి వచ్చిందని,” వాలెన్సియా ఒకసారి నాకు చెప్పాడు. “కొన్ని వారాల ముందు, మేము బేయర్న్ మ్యూనిచ్ 3-2 తో ఓడించింది.ఇది నా ఉత్తమ ఆటలలో ఒకటి, ఇది ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ జట్లలో ఒకటైన నిజంగా ఉత్సాహభరితంగా ఉంది.మేము ఇప్పటికే ఛాంపియన్స్ లీగ్లో AC మిలాన్ ను పడగొట్టాము, , మేము బాగా ఆడుకున్నాము కానీ మేము మ్యూనిచ్లో 2-1 తేడాతో ఓడిపోయాము, మాంచెస్టర్ లో బాగా ఆడాలని మేము తెలుసుకున్నాము మరియు మేము చేసాము.

రోనాల్డో స్థానంలో, యునైటెడ్లో తన చివరి సంవత్సరపు బాలన్ డి’ఆర్ గెలిచిన వ్యక్తికి, వాలెన్సియా తన వెనుక ఉన్న అస్థిరతలేని పరిస్థితిని ఎదుర్కోవలసి వచ్చింది.

“నేను 50/50 భాగస్వామ్యాన్ని కలిగి ఉన్న కుడి భాగస్వాములతో కాకుండా, నా కాళ్ళు ఆంటొనియో వెనుక ఆడడం జరిగింది,” గారీ నేవిల్లె నాకు కాలి. “రొనాల్డో ఇలా అన్నాడు: ‘నేను దాడి చేస్తాను, మీరు రక్షించుకుంటారు!’ ఆంటొనియోతో నేను అతనిని కాపాడుకుంటూ, దాడి చేయాల్సిన అవసరమున్నాను, అతను అలా చేస్తానని నేను నిరీక్షిస్తాను మరియు నన్ను కప్పిపుచ్చుకున్నాను. “అతను 90 శాతం మరియు నేను 10 శాతం.”

సెప్టెంబరు 2010 లో రేంజర్స్తో తన కాలిబాటను వాలెన్సియా అధిగమించాడు, కానీ తరువాతి సంవత్సరం ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్ కు తన క్లబ్ యొక్క పరుగులో ఒక పాత్రను పోషించాడు, అతను బార్సిలోనాతో ప్రారంభించాడు. 2011-12 లో, ఒక కొత్త ఒప్పందంపై సంతకం చేసి, అతని రూపం అతడిని యునైటెడ్ సంవత్సరపు ఆటగాడిగా మరియు సంవత్సర క్రీడాకారుల ఆటగాడిగా పేర్కొంది.

“నేను బ్లాక్బెర్న్లో స్కోర్ చేసాను, అక్కడ మా మద్దతుదారులలో చాలామంది ఉన్నారు ఎందుకంటే నేను నిజంగా ఇష్టపడ్డాను ఒక గోల్,” వాలెన్సియా అన్నారు. “నేను చేశాడు 80 నిమిషాల దగ్గరగా, ఒక ముఖ్యమైన లక్ష్యం మరియు మేము లీగ్ గెలవడానికి మాకు సహాయం భావించారు ఇది మేము ఆ సంవత్సరం లీగ్ గెలుచుకున్న లేదు ఒక తలవంపు ఉంది.”

ఫెర్గూసన్ యొక్క ఫైనల్ సీజన్, 2012-13లో యునైటెడ్ లీగ్ గెలిచినప్పుడు వాలెన్సియా 24 లీగ్ ఆటలను ప్రారంభించింది, కానీ తరువాత మేనేజర్లచే మిశ్రమ అదృష్టాన్ని ఎదుర్కొంది. అతను ఒక సీజన్ తర్వాత 7 వ చొక్కాను విడిచిపెట్టాడు, తర్వాత డేవిడ్ మోయస్ మరియు లూయిస్ వాన్ గాల్ కింద రూపాలు మరియు ఫిట్నెస్ కోసం పోరాడుకున్నాడు.

అయితే, 2016 లో జోస్ మౌరిన్హో రావడంతో, వాలెన్సియా రూపంలో ఒక కొత్త స్థానానికి శాశ్వత తరలింపుకు దారితీసింది. లీగ్ కప్ మరియు యూరోపా లీగ్ ఫైనల్ విజయాలు వరుసగా సౌతాంప్టన్ మరియు అజాక్స్ వరుసగా ప్రారంభించి, కొత్తగా ఏర్పడిన కుడి-తిరిగి 43 పోటీలలో 43 విజయాలు సాధించాయి మరియు మరోసారి క్లబ్ ఆటగాళ్ల ఆటగాడి అవార్డును గెలుచుకుంది. అతను తరచూ కెప్టెన్ ఆర్మ్బ్యాండ్ను ధరించాడు.

“[మౌరిన్హో] నాకు చెప్పినప్పుడు, నేను ప్రతి ఆటకు ప్రతి నిమిషం ఆడుతాను,” అని వాలెన్సియా నాకు చెప్పాడు. “మేము టాక్టిక్స్ గురించి మాట్లాడుతున్నాము, మేము ఫుట్బాల్ గురించి మాట్లాడుతున్నాము, మనం ఒక మంచి అవగాహన కలిగి ఉన్నాను, నా భవిష్యత్ డిఫెండర్గా చూస్తాను.”

– మార్కోట్టి మరియు ఓగ్డెన్: ఉంచండి లేదా డంప్ – ద యునైటెడ్ ఎడిషన్
ద యునైటెడ్ తదుపరి సీజన్ సవాలు ఒక అద్భుతం అవసరం – Solskjaer
షా సంవత్సర పురస్కారాలకు మాన్ యునైటెడ్ ఆటగాడిగా గెలుస్తాడు

స్విచ్, ఆష్లీ యంగ్ కాపీ చేసిన ఒక, దాదాపు వెంటనే విజయం మరియు వాలెన్సియా ఇది చాలా కష్టం కనుగొనలేదు.

“ఇది నేను భావించాను వంటి కష్టం కాదు,” అతను చెప్పాడు. “నేను దాడి మరియు రక్షించడానికి కలిగి ఉన్న ఒక కొత్త స్థానం, నేను గురించి ఆలోచించడం మాత్రమే విషయం నేను మరింత బాధ్యత మరియు నా రక్షణ విధులు దృష్టి సారించాలని ఉంది.”

ఈ పునరుజ్జీవనం గత సీజన్లో కొనసాగింది, కాని ప్రస్తుత ప్రచారం కేవలం ఐదు లీగ్లను మాత్రమే ప్రారంభించలేదు మరియు అతని పనితీరు స్థాయిలో ముగింపును సూచిస్తుంది, కానీ అతను ఎరుపులో తన దశాబ్దంలో జరిమానా రికార్డు గురించి గర్వపడవచ్చు.

ఆదివారం అరుదుగా ఒక ఐదవ పక్షం జరుపుకునేందుకు చాలా కారణం తెస్తుంది, ఇది ఐదవది ఉత్తమమైనది మరియు గౌరవప్రదమైన సాంప్రదాయ పోస్ట్సెసన్ ల్యాప్ను పూర్తి చేయలేదని అరుదుగా ఆత్రంగా ఎదురుచూస్తున్నది. బహుశా వాలెన్సియా మైక్ పట్టుకోడానికి మరియు స్టోన్ రోజెస్ యొక్క పూర్తి వెర్షన్ పాడటానికి “జలపాతం” – మద్దతుదారుల సౌండ్ట్రాక్ ‘ఓల్ యొక్క చక్రం “పాట – ఒక విస్తృత మక్యునియన్ యాస లో?

మరొక నిరాశపరిచే సీజన్ తర్వాత క్లబ్ మరింత అనిశ్చితతతో వ్యవహరించినప్పటికీ, అభిమానులు ప్రతిచోటా లాగో అగ్రియో నుండి మనిషికి కృతజ్ఞతలు కలిగి ఉంటారు, గతంలో విజయానికి తన రచనల కోసం మరియు అతని భవిష్యత్తులో అన్నింటిని ఉత్తమంగా కోరుకుంటారు.

Comments are closed.