మహర్షి రివ్యూ, మహర్షి మూవీ రివ్యూ, రేటింగ్స్ – మిర్చి 9

స్పైడర్ మాన్: ఫార్ హోమ్ నుండి ప్రధాన హోమ్కమింగ్ విలన్ కనిపించవు – DigitalSpy.com
May 8, 2019
ఊబకాయంతో ముడిపడిన సైకలాజికల్ డిస్ట్రెస్? – ది ఏషియన్ ఏజ్
May 9, 2019

మహర్షి రివ్యూ, మహర్షి మూవీ రివ్యూ, రేటింగ్స్ – మిర్చి 9

మహర్షి-రివ్యూ, -Maharshi-సినిమా-రివ్యూ, -Ratings

తుది నివేదిక:

వినోదభరిత మరియు భావోద్వేగాలకు మహర్షి రెండవ సగం అవసరమయ్యింది, కానీ అది ఒక బ్లాక్ను మినహాయించలేదు. నిజాయితీ ఉద్దేశాలు ఆకర్షణీయమైనవి కానీ కృత్రిమత్వం మరియు సాధారణ హాట్చోచ్ ప్రతిదీ నష్టపోతుంది. మొదటి సగం కూడా ఆల్రైట్ కానీ రెండవ సగం తర్వాత, ఇది మంచి అనిపిస్తుంది. అదే ప్రేమ ట్రాక్ మరియు విరోధి విషయంలోనే. దాదాపు మూడు గంటలు పరుగుల సమయములో, మహర్షి మీరు డౌన్ ధరిస్తాడు. మా ఫ్రాంక్ సమీక్ష త్వరలోనే సందర్శించండి.

– “ఇడిచే కధ నీ కధ” పాట రిషి పూర్తయింది. తుది నివేదిక త్వరలోనే.

– అంచనా ప్రకారం రిషి గ్రామస్తుల నమ్మకాన్ని గెలుచుకుంది మరియు ఈ చిత్రం ఇప్పుడు క్లైమాక్స్ వైపుకు వస్తోంది.

– ఇక్కడ మహర్షి ఉత్తమ బ్లాక్ వస్తుంది. రిషి తన స్నేహితుడిని రక్షించే పోరాట సన్నివేశాన్ని అద్భుతంగా చిత్రీకరించారు. ఇది చర్య మరియు భావోద్వేగం యొక్క ఖచ్చితమైన కలయిక.

– మహర్షి రెండవ సగం రిషి తిరిగి కదిలే భారతదేశం మారుతుంది. అతను ఒక రిమోట్ గ్రామం నుండి పనిచేస్తుంది. తన Megaproject కోసం గ్రామాలు స్వాధీనం ప్రయత్నిస్తున్న జగపతి బాబు ఎదుర్కొంటుంది రిషి. ఏ గ్రామంలో రిషి ఆశించాడనేది ఊహించడం కోసం బహుమతులు ఇవ్వలేదు.

మొదటి హాఫ్ రిపోర్ట్:

పరిచయము మరియు విరామములను అడ్డుకున్న మొత్తం మొదటి సగం కళాశాల గతం యొక్క భాగము. ఇది చాలా పొడవుగా ఉంటుంది మరియు వ్యవధిని ఇచ్చిన గొప్ప వినోద లేదా బలమైన భావోద్వేగాలను కలిగి లేదు. మహేష్ బాబు మరియు అల్లరి నరేష్ లతో కలిసి పనిచేసే రెండు సీక్వెన్సులు ఉన్నాయి, కానీ మిగిలినవి అంతగా ఊహించలేవు. మేము ప్రేమ ట్రాక్ మీద మమ్ ఉండాలనుకుంటున్నాము. మొత్తంమీద, ఒక సగటు మొదటి సగం. రెండవ సగం ఇప్పుడు కీని కలిగి ఉంది.

– రిషి యొక్క కళాశాల జీవితం ముగింపుకు చేరుకుంటుంది మరియు US కు కదులుతుంది మరియు ఏ సమయంలో అయినా అతను తన ప్రతిభను రుజువు చేస్తుంది. విరామం.

– మహేష్ తన తండ్రితో ఒక పాటలో క్లుప్త రెట్రో గెట్స్ లో జంటగా నటించటానికి ప్రయత్నిస్తాడు కానీ అది ఆకట్టుకునేది కాదు.

– రిషి యొక్క గడ్డం మరియు మీసము రూపం వాడటానికి సమయం పడుతుంది, కానీ అది చివరకు ఆల్రైట్ ఉంది.

– రిషి నుండి ఒక పారిశ్రామికవేత్తగా మరియు ఒక విద్యార్థిగా వైఖరిలో మార్పు. కళాశాల జీవితం అల్లరి నరేష్ మరియు పూజా హెగ్డేలతో కలసి ఉంది.

– వెన్నెల కిషోర్ మాకు రిషి యొక్క కళాశాల రోజులకు తిరిగి తీసుకువెళుతుండటంతో ఇది గతస్మృతికి సమయం.

– రిషి-మహర్షి కార్యక్రమం ప్రారంభమైంది. రిషి (మహేష్) కార్పోరేట్ దిగ్గజం ఆరిజిన్ కు CEO గా బాధ్యతలు చేపట్టారు, మరియు మొదటి పాట “నువ్ సమస్హం” అనుసరిస్తుంది. ఋషి సంవత్సరానికి 950 కోట్ల కొవ్వు పెంచుతుంది.

మహర్షి US ప్రీమియర్ లైవ్ అప్డేట్స్ 3 గంటల EST (12.30 IST) వద్ద ప్రారంభమవుతుంది.

ప్రివ్యూ: మహర్షి

మహర్షి ‘ లాంటి కొన్ని సినిమాలన్నీ బ్లాక్బస్టర్ కథానాయకుడు ట్రైలర్లోని అన్ని మంచి అంశాలలో కనిపిస్తున్న మహేష్ బాబు వంటి సూపర్ స్టార్ గా ఉండటం ద్వారా వారిపై వ్రాసినవి. మహేష్ ఈ వేసవిలో చక్కని హిట్ సాధించగలరా అని తెలుసుకోవడానికి సమయం ఉంది.

కాబట్టి, మహేష్ బాబు గురించి మరియు మాహేష్లో చూస్తున్న అన్ని మంచి సానుభూతులను మారే మహర్షీ అనిపిస్తుంది. ఈ అన్ని సంవత్సరాల్లో మేము చూస్తున్నాం. అతనిలాంటి సూపర్ స్టార్ లు కనిపిస్తాయి, పెద్ద స్క్రీన్ ఉనికిని కలిగి ఉంటుంది మరియు కోర్సు యొక్క, అతను తన నటుడిగా ఒక నటుడిగా నిరూపించబడ్డాడు. ఇది సూపర్స్టార్కి విలువైనదిగా నిరూపించటానికి కంటెంట్ వరకు ఉంటుంది.

దర్శకుడు వంశీ పైడిపల్లి మీద ఆధారపడి ఉంటుంది. మహేష్ బాబుతో కలిసి రెండు సంవత్సరాల పాటు నిరాశపడ్డాడు. మహేష్ బాబు ద్వారా మర్యాదగా నిలబడటానికి ఆయన నిజంగా విలువైన కథను కలిగి ఉన్నాడు. దర్శకుడు చివరికి చాలా గట్టిగా చూసారు. నమ్మకం, విశ్వాసం విజయం లోకి అనువాదం.

ఒక చిత్రం యొక్క విజయం సూత్రం దాని సంగీతం కలిగి ఉంది. దేవీ శ్రీ ప్రసాద్ యొక్క ఆల్బం నిరాశకు గురైనప్పటికీ, మిగిలిన ‘ఇదె కదా నీ కాథ’ మిగిలిన వాటిలో నిలిచింది. అయితే, తన నేపథ్య స్కోరును లెక్కించవచ్చు మరియు మేము పెద్ద సమయం ఆశిస్తాం, అతను మహర్షి యొక్క మైలురాయి 25 వ చిత్రం ‘మహర్షి’ గా పెద్ద సమయం ఆకట్టుకుంటుంది.

అల్లరి నరేష్ నటనకు ఆశ్చర్యకరమైనవి ఉండవచ్చు. మంచి చిత్రాలను చూడాలనుకునే ప్రేక్షకుల్లో, ఇతర పాత్రలు మహేష్ యొక్క అన్ని కార్యక్రమాలను మాత్రమే కాకుండా ప్రకాశింపజేయాలని కోరుకుంటున్నాము. అలియాస్ నరేష్ అటువంటి గౌరవప్రదమైన పాత్రను గ్యారీ సైననుగా “గ్యామి” లో గడిపారు.

వాణిజ్య దృక్పథానికి వస్తున్న ఈ చిత్రం కొన్ని ప్రారంభ రోజు రికార్డులను సెట్ చేయనుంది మరియు చర్చ మంచిది అయితే, మరింత రికార్డులను అనుసరించాలని భావిస్తున్నారు.

కాబట్టి, ‘మహర్షి’ ఈ సూపర్ స్టార్ అభిమానుల కోసం ఈ వేసవి ట్రీట్ ను ఇచ్చినప్పుడు తెలుసుకోవాలనే సమయం ఉంది. మిరిచి 9 బృందం నుండి ‘మహర్షి’ సమీక్ష కోసం ఈ స్థలాన్ని పరిశీలించండి.

ఆశ్చర్యం-ఇన్-US- - mahesh-babu-మహర్షి-బాక్సాఫీసు-అద్భుతమైన-బుకింగ్స్ లో భారతదేశం బోస్ మిస్ చేయవద్దు : అప్డేట్: భారతదేశంలో అద్భుత బుకింగ్స్, అమెరికాలో ఆశ్చర్యం! సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు యొక్క మహర్షికి భారీగా విడుదలైంది. కొన్ని … మహర్షి కాదు మిస్ సీరియస్ సమస్యలు ముందుకు విడుదల సూపర్స్టార్ మహేష్ బాబు ప్రతిష్టాకరమైన 25 చిత్రం, మహర్షి ఒక గ్రాండ్ విడుదల రేపు సిద్దమవుతోంది … మహర్షి డబుల్ టాక్ గందరగోళం! మహర్షి డబుల్ చర్చ గందరగోళం మిస్ లేదు! ‘మహర్షి’ యొక్క టికెట్ ధరలు పెరిగాయి మరియు … KCR's-wrong-స్టెప్స్-ఇన్ - జాతీయ రాజకీయాలు నేషనల్ పాలిటిక్స్ తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె చంద్రశేఖర్ రావు కేసీఆర్ యొక్క తప్పు స్టెప్స్ మిస్ లేదు ఎల్లప్పుడూ ఒక వైజ్ రాజకీయ కనిపిస్తుంది. అతను ఇస్తాడు… మహేష్ బాబు మహర్షి - ఓపెనింగ్ డే టార్గెట్ అండ్ ఎక్స్పెక్టేషన్స్! మిస్ లేదు మహర్షి – డే టార్గెట్ మరియు ఎక్స్పెక్టేషన్స్ తెరవడం! సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కొత్త చిత్రం రెండు రోజుల్లో తెరపైకి రానుంది.

సారాంశం

సమీక్షకుడు

సిద్దార్థ టోలేటి

సమీక్ష తేదీ

అంశం సమీక్షించబడింది

మహర్షి మూవీ రివ్యూ

రచయిత రేటింగ్

Comments are closed.