ప్రిన్స్ హ్యారీ, మేఘన్ మార్కేల్స్ రాయల్ బేబీ బాయ్ గెట్స్ ఏ నేమ్ – NDTV న్యూస్

జున్ను మీ బ్లడ్ షుగర్ను నియంత్రించగలరా? – డెక్కన్ క్రానికల్
May 8, 2019
Google అసిస్టెంట్ యొక్క కొత్త డ్రైవింగ్ మోడ్ – XDA డెవలపర్లు అనుకూలంగా Android ఆటో అనువర్తనం ఇకపై మద్దతు ఇవ్వదు
May 8, 2019

ప్రిన్స్ హ్యారీ, మేఘన్ మార్కేల్స్ రాయల్ బేబీ బాయ్ గెట్స్ ఏ నేమ్ – NDTV న్యూస్

డ్యూక్ మరియు డచెస్ ఆఫ్ ససెక్స్, ప్రిన్స్ హ్యారీ మరియు మేగాన్ మార్కేల్ తమ కొత్తబోర్డు బిడ్డ బాలుడి పేరు మీద ఊహించి ఒక Instagram ప్రకటనతో ముగిసింది. అబ్బాయి జన్మించిన రెండు రోజుల తరువాత క్వీన్ ఎలిజబెత్కు పరిచయం అయిన బేబీ ఆర్చీ హారిసన్ మౌంట్ బాటన్-విండ్సర్ను కలుసుకుంటారు.

కొత్తగా జన్మించిన క్వీన్ ఎనిమిదవ గొప్ప మనుమడు, ఆర్చీ హారిసన్ మౌంట్ బాటన్-విండ్సర్ పేరును ప్రకటించే ముందు రాజ జంట ప్రపంచానికి మొదటిసారి ఇచ్చింది.

ప్రిన్స్ హ్యారీ, 34, మరియు భార్య మేఘన్, 37, విండ్సర్ కాజిల్ లోపల కెమెరాల ముందు సోమవారం వారి కుమారుడు జన్మించినందుకు ప్రదర్శించారు. ఏడు పౌండ్లు, 3-ఔన్స్ (3.26-kilogram) శిశువుకు జన్మనిచ్చినప్పటి నుంచి తన మొదటి బహిరంగ వ్యాఖ్యలలో, తన బహిరంగ ఆవిష్కరించిన సమయంలో నిద్రలోకి నిద్రిస్తున్నప్పుడు, “అతను కేవలం ఒక కలలో ఉన్నాడు,” అని మేఘన్ పేర్కొన్నాడు.

ప్రిన్స్ హారీ నవజాత శిశువును వ్రేలాడదీయడంతో, అతను ఆమె వైపున తెల్లటి దుప్పటిలో చుట్టబడి, సస్సెక్స్ యొక్క డచెస్ను జోడించాడు, “అతను చాలా స్వచ్ఛమైన స్వభావాన్ని కలిగి ఉన్నాడు.

బ్రిటీష్ సింహాసనానికి వరుసలో ఏడోగా ఉన్న కొత్త శిశువు యొక్క సంగ్రహావలోకనం పొందిన రాయల్ వాచర్లు, రాయల్ ఫ్యామిలీ వారి ఇద్దరికి 6.5 మిలియన్ల మంది అనుచరులకు Instagram సందేశం “ఇది ఒక బాయ్!”.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం. ఎన్నికల ఫలితాలు మే 23 న ముగిస్తాం.

Comments are closed.