ఎలా స్పైడర్ మాన్: ఎవెంజర్స్ ఈవెంట్స్ తో హోం డీల్స్ నుండి: ఎండ్ గేమ్ – ఎంపైర్

HBO ని నిలకడగా స్టార్బక్స్ కప్పును గేమ్ ఆఫ్ హైస్ ఎపిసోడ్ నుండి తొలగిస్తుంది, కానీ హాట్స్టార్ ఇంకా కలిగి ఉంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
May 7, 2019
JK పేపర్ Q4 నెట్ 52% నుంచి రూ. 112.23 కోట్లకు చేరుకుంది – మనీకట్రోల్
May 8, 2019

ఎలా స్పైడర్ మాన్: ఎవెంజర్స్ ఈవెంట్స్ తో హోం డీల్స్ నుండి: ఎండ్ గేమ్ – ఎంపైర్

హెచ్చరిక: ఈ వ్యాసంలో ముఖ్యమైన నౌకాశ్రయాలను కలిగి ఉంది: అంతిమ స్పీల్టర్స్

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్ ఎండ్స్ గురించి. ఎవెంజర్స్ ముగింపు మేము వాటిని తెలిసిన. Thanos ‘వినాశకరమైన కొత్త ప్రపంచం ముగింపు. టోనీ స్టార్క్ ముగింపు, విశ్వం సగం జీవితం తిరిగి సగం తీసుకుని తనను త్యాగం. కానీ క్లోజ్డ్ యొక్క క్షణాలు కూడా మార్వెల్ సినీమాటిక్ యూనివర్స్ యొక్క భవిష్యత్తు గురించి కొత్త ప్రశ్నలను ప్రేరేపించాయి. ముందుకు వెళ్తూ, సిరీస్ ‘ప్రస్తుత రోజు’ ఇప్పుడు 2023 ఉంది – Thanos 2018 లో Wakanda తన వేళ్లు snapped నుండి ఐదు సంవత్సరాలు గడిచిన, మరియు స్నాప్ బాధితులు శోకం-బాధాకరమైన ప్రాణాలు ప్రపంచ, తిరిగి, తాకబడని మరియు వయస్సుకు తిరిగి, అర్ధ దశాబ్దం పాటు నిండిపోయింది. ఇది ఎదుర్కోవటానికి మార్వెల్ యొక్క నాయకులకు ఒక బోల్డ్ కొత్త యుగం – మరియు థ్రిల్లింగ్, మేము అన్ని ఊహించిన దాని కంటే ముందుగానే ఎలా పని చేస్తుందో చూద్దాం.

కొత్త స్పైడర్ మాన్: ఫార్ ఫ్రమ్ హోమ్ ట్రెయిలర్ పైన, నిర్ధారిస్తుంది, పీటర్ పార్కర్ యొక్క తదుపరి సోలో అడ్వెంచర్ ఎండ్గే యొక్క సంఘటనల తరువాత జరుగుతుంది – ఇది ఇన్ఫినిటీ వార్కి దారి తీస్తుంది మరియు పార్కర్ మరియు సహవిద్యార్థులతో పాఠశాల బస్సులో ముగుస్తుందని పుకార్లు వస్తాయి. లేదు, బదులుగా అది ముందుకు మరియు పైకి ఉంది – అన్ని ఆ సూపర్ శక్తి వేలు-క్లిక్ వలన కలిగే వినాశన అంతరాయం యొక్క పరిణామాలు లోకి తల-మొదటి delving. ఎవెంజర్స్ యొక్క సంఘటనలు : ఎండ్గేజ్ MCU ను ప్రభావితం చేస్తున్నప్పుడు ఇప్పటివరకు మనకు తెలుసు, ఇక్కడ స్పైడర్ మాన్: ఫార్ ట్రైలర్ ఫ్రమ్ ఫ్రమ్ హోమ్ ట్రైలర్లో ఇది 4 వ దశలో కదులుతుంది.

అమేజింగ్ స్పైడర్-మోర్న్

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఎవెంజర్స్లో: ఎండ్ గేమ్ , టోనీ స్టార్క్ అంతిమ త్యాగం చేసాడు – ఒక్కో వ్యక్తి ఓడిపోయాడు, వారు అందరికీ ఓడిపోయారు. అతని మరణం మరియు దాని ధనవంతుడైన లెగసీ, ఫార్ ఫ్రమ్ హోమ్ ట్రైలర్లో స్పష్టంగా భావించబడుతోంది – ప్రపంచంలోని అత్యంత ప్రతి ఒక్కరికి తెలుసు, స్టార్క్ అన్-స్నాపెన్సింగ్ కోసం కృతజ్ఞతలు తెలుపుతుంది. స్ట్రీట్ కుడ్యచిత్రాలు ఐన్ ఆఫ్ అల్ట్రాన్ అండ్ సివిల్ వార్ ద్వారా ప్రజల దృష్టిలో అతను వివాదాస్పద హోదా నుండి తనను తాను విమోచించినట్లు సూచిస్తూ పువ్వులు, కొవ్వొత్తులు మరియు చట్రపు చిత్రాలతో ఐరన్ మ్యాన్కు నివాళి అర్పించాలి.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

పీటర్ పార్కర్ మరియు హ్యాపీ హొగన్ మరింత వ్యక్తిగత స్థాయిలో విచారించారు – మాజీ స్టార్స్ మరణం మొదట ఎవెంగర్స్ HQ లో యుద్ధంలో పాల్గొన్నారు, ఇంకా పిఎ పిపర్ పోట్ట్స్ యువ మోర్గాన్ను జాగ్రత్తగా చూసుకోవటానికి సహాయం చేస్తూ ఉంటారు. ఎమోషనల్ చీజ్బర్గర్లు అన్ని రౌండ్లు, దయచేసి. చిత్రంలో కనిపించడం చాలా అంచనా Spidey దావాలు ఒకటి – – ఎండ్ గేమ్ తరువాత, పీటర్ ఇప్పటికీ టోనీ అతనికి చేసిన ఐరన్ స్పైడర్ దావా వేసుకొని మరియు అది ఎప్పుడూ ఎందుకు ఫార్ ఇంటి నుండి కంటే స్వచ్చమైన వార్తలు పార్కర్ నుండి ఒక విరామం తీసుకుందామని తీరని చూస్తాడు తన స్నేహపూర్వక పొరుగు స్పైడర్ మాన్ విధులు.

ప్రపంచ పునర్నిర్మాణం

ఎవెంజర్స్: ఎండ్ గేమ్

అన్ని హృదయపూర్వక పునఃకలయికలు ముగిసాయి ఒకసారి స్నాప్ ప్రాణాలు మరియు పునరుద్ధరించబడింది బాధితులు కలిసి తిరిగి వచ్చి, చేయటానికి కొన్ని తీవ్రమైన పునర్నిర్మాణం ఉంది. మేము ఎండ్ గేమ్ లో చూసినట్లుగా, ప్రపంచంలోని సగం మంది అదృశ్యమైన నాటి నుండి ప్రపంచంలోని ఐదు సంవత్సరాలలో కూడా ఎప్పుడూ శుభ్రం చేయలేదు – న్యూయార్క్ యొక్క సిటీ ఫీల్డ్ స్టేడియం వదిలివేసినది, శాన్ ఫ్రాన్సిస్కోలోని స్కాట్ లాంగ్ యొక్క వీధి రద్దు చేయబడిన వాహనాలు మరియు చెత్తతో కప్పబడి ఉంది – ఇప్పుడు ప్రతిఒక్కరికీ , నార్మాలిటీ యొక్క కొంత సమానతకు తిరిగి వస్తుందా అనేది ఒక పెద్ద ప్రయత్నం.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

మొదటి స్పైడర్ మాన్ కు తిరిగి వెళ్లడం : ఇంటికి ట్రైలర్ నుండి ఈ కొత్త సందర్భంతో, మొదట కనిపించినదాని కంటే పీటర్ పార్కర్ యొక్క దాతృత్వ కార్యక్రమాలకు మరింత ఎక్కువ కనిపిస్తోంది. ఇప్పుడు మనకు తెలిసినది ఏమిటో తెలుసుకోవడం, ఇది స్నాప్ నుండి తిరిగి తీసుకురాబడినవారికి మరియు గృహాలు మరియు వనరులను కలిగి ఉన్నవారికి సహాయపడేందుకు Spidey హాజరు కాగల హోంలెస్ మద్దతు ప్రయోజనం వంటిది కనిపిస్తుంది.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఆ సందర్భంలో మరింత ఆధారాలు ఏమిటి? హ్యాపీ అధికంగా $ 500,000 చెక్ పెప్పర్ పాట్స్ సంతకం తీసుకువెళ్తున్న, మరియు స్టార్క్ రిలీఫ్ ఫౌండేషన్ ద్వారా నిధులు – గతంలో Ultron వయసు పేర్కొన్న ఒక సంస్థ, మరియా హిల్ నివేదించారు Hulkbuster టోనీ మరియు మధ్య చారిత్రాత్మక ఘర్షణ తర్వాత జొహన్నెస్బర్గ్ “దృశ్యం” ఉంటుంది ఒక స్కార్లెట్ విచ్-యాడ్ హల్క్. సంక్షిప్తంగా, SRF ఎవెంజర్స్ వెనుక వదిలి మెస్ సహాయం చెల్లిస్తుంది – మరియు ఖచ్చితంగా ముగుస్తున్న ఖచ్చితంగా పోస్ట్- ఎండ్ గేమ్ గందరగోళం కోసం బిల్లు సరిపోతుంది.

AWOL ఎవెంజర్స్

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఎవెంజర్స్: ఎండ్గేజ్ కేవలం క్లాసిక్ ఎవెంజర్స్ కోసం సింబాలిక్ వీడ్కోలు కాదు. సమూహం నిజంగా రద్దు చేయబడింది – టోనీ స్టార్క్ మరియు బ్లాక్ భార్య జీవించి లేరు చనిపోయిన, కాప్ పెగ్గితో ఒక మనోహరమైన ప్రత్యామ్నాయ జీవితాన్ని గడిపిన ఒక వృద్ధుడు, థోర్ “ఆఫ్ వరల్డ్” (అక్కడికి కాపలా కాపలాదారులతో జీవిస్తున్నాడు), హాక్కీ కుటుంబం సమయం, మరియు హల్క్ ఇకపై హల్కీ కాదు. కెప్టెన్ మార్వెల్ నివేదికలో “అందుబాటులో ఉండలేదు” (గమనిక: పీటర్ కారోల్ డానవర్స్ని ‘కెప్టెన్ మార్వెల్’ అని పిలుస్తున్న మొదటి వ్యక్తి) మరియు బ్లాక్ పాంథర్ అన్ని విషయాల్లో Wakandan ను పట్టుకుంటూ ఉండవచ్చు, అది కొన్ని తీవ్రమైన సూపర్హీరో ఖాళీలను కలిగి ఉంది. ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు నిక్ ఫ్యూరీ ఎలిమెంటల్స్ చూపించు ఉన్నప్పుడు పీటర్ యొక్క తలుపు మీద ఒక-తలక్రిందులు వస్తుంది- బహుశా వైద్యుడు స్ట్రేంజ్ సహాయం చేయలేదు ఎందుకు లైన్ డౌన్ మరింత తెలుసుకోవచ్చు.

ఏ విధంగా అయినా, భూమి దాని చుట్టుపక్కల ఉన్న నాయకులను గాలికి చెల్లాచెదురుగా ఉన్న అందంగా గురవుతున్న ప్రదేశంలో ఉంది, మరియు దానిలో మిగిలివున్న మందలు మందకొడిగా ఉంటాయి. పీటర్ ఈ ట్రైలర్ లో ఇలా చెప్పాడు: “ప్రపంచం తరువాతి ఐరన్ మ్యాన్ అవసరం.” అందుకే ఫ్యూరీ జేక్ గైలెన్హాల్ యొక్క క్వెంటిన్ బెక్ అకా మిస్టీరియోను కీలకమైన సమయంలో చూపిస్తాడు. ఆ నోట్లో …

మల్టీ-వాయిస్లో ప్రవేశించారు

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

కొత్త స్పైడర్-మ్యాన్ ట్రైలర్లో ఒక పదం ప్రతిచోటా మార్వెల్ అభిమానుల చెవులను ఖచ్చితంగా ప్రక్షాళన చేస్తే, ఇది “బహుళ-పద్యం” గా ఉంటుంది – ప్రత్యేకంగా క్వెంటిన్ బెక్ మరియు నిక్ ఫ్యూరీ యొక్క పీటర్కు ఈ రహస్యమైన కొత్త హీరో మరొక భూమి నుండి వస్తుంది . కారణం? “స్నాప్ మా కోణంలో ఒక రంధ్రం చించి,” ఫ్యూరీ చెప్పింది. ఇప్పుడు ఒక ఆసక్తికరమైన ముడుతలు ఉంది.

ఎవెంజర్స్ ఈవెంట్స్లో ఎండ్గేజ్లో బహుళ-పద్యం కొంతవరకు ప్రవేశపెట్టబడింది : ఇన్వినేటి స్టోన్స్ కు అబ్జెన్జర్లు తిరిగి వెనక్కి తిరిగి వెళ్లినప్పుడు, కెప్టెన్ అమెరికాను మూసివేయవలసిన ప్రత్యామ్నాయ సమయపాలనను సృష్టించడం, వారు తీసుకున్న ఖచ్చితమైన క్షణాలు. కానీ అన్ని సమయం ప్రయాణంలో చుట్టి ఉంది – మరియు ఫ్యూరీ అంటున్నారు ఇన్ఫినిటీ స్టోన్స్ ఉపయోగం తాము కొలతలు మధ్య సరిహద్దులు అస్థిరపరిచాయి అని ఉంది.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

అక్కడ పాక్షికంగా నుండి ఇంటికి మిస్టీరియో ఆర్క్ పోషిస్తుంది ఎలా ఫార్ బట్టి, MCU లో బహుళ పద్యం చేయాలో పరిచయం ఆడతాయి అని మూడు మార్గాలు ఉన్నాయి. (ఈ పాత్ర ఎల్లప్పుడూ చారిత్రాత్మకంగా ఒక స్పైడర్ మాన్ విలన్ గా ఉంది, అయినప్పటికీ ఇప్పటివరకు మేము ఇప్పటి వరకు చూసినంతవరకు అతనిని పీటర్ పార్కర్ యొక్క మిత్రుడిగా పోయింది.) 1) క్వెంటిన్ బెక్ నిజం చెప్పడం – అతను నిజంగా మరొకరి నుండి వస్తున్నాడు భూమి, మరియు అన్ని ఆ snapping ఫలితంగా మా రియాలిటీ లో వస్తాడు. 2) క్వెంటిన్ బెక్ అబద్ధం – అతను మా భూమి నుండి, కానీ అతను ఒక నాటకీయ రాక తయారు మరియు అతను మరొక రియాలిటీ నుండి క్లెయిమ్ తన అవకాశం స్నాప్ యొక్క తర్వాత గందరగోళం చూస్తాడు. 3) ఇది రెండింటినీ బిట్ – బహుళ పద్యం నిజంగా ఇప్పుడు ఉనికిలో ఉంది, కానీ క్వెంటిన్ బెక్ తప్పనిసరిగా అక్కడ లేదు.

ఇది చాలా అద్భుత ప్రశ్నగా చెప్పవచ్చు – బహుళ-పద్యం మరియు ప్రత్యామ్నాయ వాస్తవాలను మార్వెల్ సినీమాటిక్ యూనివర్స్ దశ 4 లో వెళ్లగలదు, కానీ స్పైడర్-మాన్ యొక్క ప్రకాశం : స్పైడర్-వ్రూలో ఇంతవరకు కామిక్ బుక్ సినిమాలలో కొలతలు తీయడం ఉన్నప్పుడు సంభావ్యత ఉంది.

కొత్త స్నేహాలు

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఎవెంజర్స్ ముగింపులో : ఎండ్ గేమ్ , మేము పేటర్ మరియు నెడ్ తిరిగి చూడండి – ఇద్దరూ అదే వయస్సు, వారు రెండు Thanos ద్వారా snapped మరియు టోనీ పునరుద్ధరించబడింది అర్థం. ద్వారా చేరారు పెయిర్ తో Zendaya యొక్క ఎమ్జె మరియు టోనీ Revolori వారి పాఠశాల సెలవు యొక్క ఫ్లాష్ థాంప్సన్, అది ఆ రెండు చాలా snapped చేయబడ్డాయి వంటి తెలుస్తోంది – కాని ఇతర vaycay కనుట సహచరుల కొన్ని తెలియని కనిపిస్తుంది ఉంటే, వారు వివరంగా తెలిపి పిల్లలు కావచ్చు ‘ t ఇంటికి జరిగే సంఘటనలు సమయంలో ఉన్నాయి కంటే snapped మరియు ఇప్పుడు ఐదు సంవత్సరాల పాత ఉన్నాయి. ఈ నూతన యుగాలకు మార్చబడిన ప్రపంచానికి ప్రపంచాన్ని సర్దుబాటు చేయడంతో, పీటర్ యొక్క పాఠశాల సెలవుదినం వారి కొత్త సంవత్సర బృందాల్లో సహవిద్యార్ధులను ఇంటిగ్రేట్ చేయడానికి ఒక బంధన చొరవ వలె కనిపిస్తుంది.

అధికారిక నైట్మేర్స్

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

సుందర బాధితుల రియాలిటీకి తిరిగి తీసుకువచ్చేటట్లు లాస్విల్లీ అన్ని రకాల రవాణా సంస్థలకు కారణమవుతుంది – ఇది మునుపటి ఫార్ ఫ్రమ్ హోమ్ ట్రైలర్లో సూచించబడింది. పీటర్ యొక్క ఐరోపా సెలవుదినం పాస్పోర్ట్ అవసరానికి అతడిని కనుగొంటుంది – మరియు అతను తనను ఎన్నుకోవటానికి వెళ్లినప్పుడు, తపాలా కార్యాలయం సుదీర్ఘ వరుసను కలిగి ఉంటుంది. మరియు ఖచ్చితంగా, పోస్ట్ ఆఫీస్ ఎల్లప్పుడూ బిజీగా ఉంది, కానీ అన్-స్నాప్ తర్వాత, ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రజలు పత్రాలను ఎదుర్కొంటారు, పూరించడానికి రూపాలు, మరియు పంపడానికి పంపే వస్తువులు. సంక్షిప్తంగా, ఇది ఒక అధికారిక షిట్షోగా అవతరిస్తుంది.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ హోమ్

ఆపై పీటర్ పార్కర్ యొక్క కొత్త పాస్పోర్ట్ ఉంది – ఇది మొదటి ట్రైలర్ నుండి వచ్చిన చిత్రంలో, సంవత్సరాలు గడిచిపోయినట్లు స్పష్టంగా పేర్కొనబడింది. ఇప్పుడు సమస్య మనకు ’19 జులై 2023′ చదివినందువల్ల అది మనకు తెలుసు. తన జన్మదినం కోసం, ఇది ఇప్పటికీ ’10 ఆగష్టు 2002’గా ఉండాలి (అతను 2017 యొక్క హోమ్కమింగ్లో 15 సంవత్సరాలు). పేతురు అయిదు స 0 వత్సరాల వృద్ధాప్యతను కోల్పోయినా, అతడు ఇప్పుడు అధికారిక 0 గా ఉన్నాడా? లేదా తన పుట్టిన తేదీ నుండి అతని పాస్పోర్ట్ లో అదనంగా అయిదు సంవత్సరాలు ఉన్నప్పటికీ, అతను ఇంకా 16 గా వర్గీకరించబడ్డాడు? ఈ ఆసక్తికరమైన పాయింట్లు అన్ని పీటర్ మరియు పాల్స్ ప్రసంగించారు పండిన కనిపిస్తుంది. ఎండ్ గేమ్ మీద ఉంది – తదుపరి స్థాయికి స్వాగతం.

స్పైడర్ మాన్: ఫ్రమ్ ఫ్రమ్ హోమ్ జూలై 2 న UK సినిమాస్ లో వస్తాడు.

Comments are closed.