2020 హ్యుందాయ్ క్రీటా – రాబోయే SUV లో గ్యాస్ వాఅడి డాట్ లో టాప్ 5 మార్పులు

జెట్ ఎయిర్వేస్ ఉద్యోగులు త్వరలోనే ఏవియేషన్ ఎకోసిస్టమ్ – టైమ్స్ నౌ లో శోషిస్తారు అని జయంత్ సిన్హా భావిస్తున్నారు
April 20, 2019
Xiaomi Redmi Y3 మన్నిక పరీక్ష వీడియో విడుదల, అధికారిక పేరు నిర్ధారిస్తుంది – gizmochina
April 21, 2019

2020 హ్యుందాయ్ క్రీటా – రాబోయే SUV లో గ్యాస్ వాఅడి డాట్ లో టాప్ 5 మార్పులు

2020 hyundai creta india-7

తరువాతి తరం Creta కొత్త డిజైన్ థీమ్ హ్యుందాయ్ గెట్స్ మరియు లోపలి టెక్నాలజీస్ మా తో ఆధునిక ఉంది

నూతన ప్లాట్ఫామ్ రాబోయే కియా SP2i కాన్సెప్ట్ ఉత్పత్తి మోడల్ కోసం బేస్ గా ఉండటంతో హ్యుందాయ్ తరువాతి తరం క్రెట్టాలో గత సంవత్సరం పనిచేయటం ప్రారంభించారు. ఇది ప్రధానంగా మా మార్కెట్ కోసం Creta ఇది కొనసాగుతున్న ఆటో షాంఘై వద్ద iX25 వెల్లడించింది. ఇక్కడ తరువాతి తరం క్రితలో వచ్చే మొదటి 5 మార్పులు ఉన్నాయి.

ఫ్రంట్ డిజైన్

హ్యుందాయ్ కొత్త క్రెటాను పూర్తిగా కొత్త డిజైన్ భాషగా రూపొందిస్తుండగా, హ్యుందాయ్ గ్రిల్ పెద్దదిగా ఉన్నందున ప్రధాన మార్పులు ముందు భాగంలో ఉన్నాయి. క్రెటా లాభాలు హెడ్ల్యాంప్ సెటప్ను విభజించాయి, వీటిలో DRL ఉంచుతారు మరియు ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్స్ ఒక కొత్త బంపర్తో క్రింది భాగంలో ఉంచబడతాయి, ఇది కూడా పొగమంచు దీపాలను పొందుతుంది. సూచికలు హుడ్పై ఉంచబడతాయి.

2020 హుందాయై క్రీటా ఇండియా -14

2. కొత్త మిశ్రమం చక్రాలు

ప్రస్తుతం, సంస్థ 17 అంగుళాల అల్లాయ్ వీల్స్తో క్రీటాని అందిస్తోంది మరియు 18-అంగుళాల రెండు-టోన్ అల్లాయ్ వీల్స్తో రాబోయే మోడల్ను వస్తానని మేము ఊహించగలము. మిశ్రమం చక్రం రూపకల్పన థీమ్ క్రీటాలో ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్నదానికి భిన్నంగా ఉంటుంది.

2020 హుందాయై క్రీటా ఇండియా -8

3. కొలతలు

హ్యుందాయ్ క్రీటా యొక్క మొత్తం కొలతలు iX25 కొలతలుగా 4,300 mm పొడవు, 1,790 mm వెడల్పు, 1,620 mm ఎత్తు మరియు 2,610 మిల్లీ వీల్ బేస్ గా పెంచింది. ప్రస్తుత తరం మోడల్తో పోలిస్తే, పొడవు 30 మిమీ పెరిగింది, వెడల్పు 10 మిమీ మరియు వీల్బేస్ 20 మిమీ. కానీ మొత్తం ఎత్తు 7 మిమీ డౌన్ పడిపోయింది.

డాష్బోర్డ్ & ఇన్స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్ డిజైన్

2020 హ్యుందాయ్ క్రీట ఇంటీరియర్

కొత్త క్రీటా యొక్క అంతర్గత నమూనా ఇతర నమూనాల నుండి భిన్నంగా ఉంటుంది. ద్వంద్వ టోన్ రంగు థీమ్ను కలిగి ఉన్న డాష్బోర్డ్ ఒక నూతన నమూనాను కూడా పొందుతుంది. సెంటర్ కన్సోల్ నిలువుగా ఉంచుతారు భారీ టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ను పొందింది మరియు సంస్థ కన్సోల్ కోసం ఒక గ్లాస్ బ్లాక్ ముగింపు ఇచ్చింది, ఇది క్యాబిన్ కోసం ప్రీమియం అనుభూతిని ఇస్తుంది. పరికర క్లస్టర్ కూడా పూర్తిగా డిజిటల్గా ఉంటుందని భావిస్తున్నారు.

5. వెనుక డిజైన్

క్రెటా ఒక పూర్తి పొడవు LED లైట్ మరియు సాధారణ లైట్లు దాని క్రింద ఉంచుతారు తో వస్తుంది వంటి తోక దీపాలు కూడా ఒక స్ప్లిట్ డిజైన్ పొందండి వంటి వెనుక కొత్త డిజైన్ కొనసాగుతుంది. బంపర్ యొక్క దిగువ భాగం రివర్స్ లాంప్తో రిఫ్లెక్టర్తో పాటు వెండి స్కిడ్ ప్లేట్తో బ్లాక్ రంగులో పూర్తయింది. సంస్థ కూడా ఒక సమగ్ర స్పాయిలర్ ఇచ్చింది.

గ్యాలరీ:

Comments are closed.