హరికృష్ణ పాండ్య, కెఎల్ రాహుల్ ప్రతి బిజినెస్ బిజినెస్ బిజినెస్ రూ .20 లక్షలు

2019 ప్రపంచ కప్ కోసం స్టాండ్బై, తన పెద్ద క్షణం కోసం నవదీప్ సైనీ సిద్ధంగా – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
April 20, 2019
ఈ వారంలో ఆటో, హ్యుండాయ్ కొత్త ఎస్యూవి, బజాజ్ బాగుంది – Moneycontrol.com
April 20, 2019

హరికృష్ణ పాండ్య, కెఎల్ రాహుల్ ప్రతి బిజినెస్ బిజినెస్ బిజినెస్ రూ .20 లక్షలు

భారత క్రికెట్ జట్టు ఆల్ రౌండర్ హర్కిక్ పాండ్య, ఓపెనర్ కెఎల్ రాహుల్ శనివారం సాయంత్రం ప్రముఖ టీవీ చాట్ షో కాఫీ విత్ కరణ్పై తమ సెక్సిస్ట్ వ్యాఖ్యలకు భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డు (బిసిసిఐ) రూ .20 లక్షలు జరిమానా విధించారు.

బిసిసిఐ వెబ్సైట్లో ప్రచురించిన నివేదికలో, డబ్ల్యు.జీ. జైన్ ఓ డిపార్టుమెంటుకు ఆటగాళ్ళకు ప్రతి లక్ష రూపాయల చెల్లించాల్సిందిగా ఆదేశించింది. దేశంలో బ్లైండ్కు క్రికెట్ను ప్రోత్సహించేందుకు ఏర్పాటు చేసిన ఫండ్లో పది లక్షల రూపాయలను డిపాజిట్ చేయాలని పాండ్య, రాహుల్లను కోరారు.

‘చాంఫెట్’ వివాదం తర్వాత హండిక్ పాండ్య మంచి క్రికెటర్ అయ్యాడు

” నాలుగు వారాల వ్యవధిలో ఆటగాళ్లు చెల్లించిన మొత్తాన్ని చెల్లించకపోయినా, బిసిసిఐ ఆటగాళ్లకు చెల్లించాల్సిన మ్యాచ్ ఫీజుల నుండి ఈ మొత్తాన్ని తీసివేసి, అవసరమైన డిపాజిట్లు చేసుకోవచ్చు ” అని ఆ నివేదిక పేర్కొంది. జైన్ పేర్కొన్నారు.

ఈ క్రీడలో ఒక క్రీడాకారుడిగా వ్యవహరిస్తున్న యువతకు క్రికెట్ క్రీడాకారుల పాత్ర నమూనాలు అని ఓమ్బడ్స్మాన్ కూడా రాశాడు. అందువల్ల, ఆటగాళ్ళు ఆ స్థాయికి తగినట్టుగా తమను తాము నిర్వహించుకోవాలి.

అయినప్పటికీ, ఆటగాళ్ళు ఇప్పటికే ప్రదర్శనలో తమ ప్రవర్తనకు క్షమాపణలు చెప్పారని మరియు ఆస్ట్రేలియా నుండి ఇంటికి పంపిన తర్వాత వారి ఆదాయాన్ని కోల్పోయాడని కూడా అతను చెప్పాడు. కాబట్టి, ‘చాట్ షోలో కోర్సు చేసిన వ్యాఖ్యలు నియమావళిని లేదా దుష్ప్రవర్తన లేదా నియమ నిబంధనల నిబంధనల యొక్క ఉల్లంఘనగా పరిగణించబడుతుందా లేదా అనేది నిబంధన 41 లోని నిబంధనల ప్రకారం, 1) (సి) నియమాలు ‘.

కూడా చదవండి: రాహుల్ 27 మారుతుంది: పాండ్య శుభాకాంక్షలు దారితీస్తుంది, పోస్ట్స్ బ్రదర్స్ జీవితం కోసం !!!!! ఏది ఏమైనా’

ఇంతకుముందు రెండు ఇండియన్ ఆటగాళ్ళ మంచి ఉద్యోగార్ధులను ఎదుర్కోవటానికి బెదిరించింది, కానీ పాండ్య మరియు రాహుల్ రెండూ తమ మొత్తం దృష్టిని తిరిగి ఆటకి మార్చగలిగాయి.

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) యొక్క ప్రస్తుత ఎడిషన్లో, వారిద్దరూ తమ అభిమానుల కోసం సంచలనాత్మక రూపంలో ఉన్నారు మరియు ఇంటిలో అభిమానులు కూడా ఐసీసీ ప్రపంచ కప్కు కూడా ఇదే స్థాయి ప్రదర్శనలను పొందవచ్చని భావిస్తారు.

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 20, 2019 12:15 IST

Comments are closed.