గూగుల్ ఒపీనియన్ రివార్డ్స్ 'మెటీరియల్ అప్డేట్ చివరకు అందరికి లభిస్తుంది [APK డౌన్లోడ్] – Android పోలీస్

మెదడు చర్యలకు సంబంధించిన నైతిక నిర్ణయాలు: అధ్యయనం – గ్రేటర్ కాశ్మీర్
April 20, 2019
'క్రిస్ గేల్ నా జీవితాన్ని శక్తి కొట్టే పరంగా మార్చారు' – ఆండ్రీ రస్సెల్ – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్
April 20, 2019

గూగుల్ ఒపీనియన్ రివార్డ్స్ 'మెటీరియల్ అప్డేట్ చివరకు అందరికి లభిస్తుంది [APK డౌన్లోడ్] – Android పోలీస్

గూగుల్ దాని అభిప్రాయం రివార్డ్స్ అనువర్తనంలో మెటీరియల్ థీం నవీకరణను పరీక్షించటం మొదలుపెట్టినప్పటి నుండి ఇది ఎనిమిది నెలలు. అయితే, ఈ అనువర్తనం కేవలం ఒక నవీకరణను అందుకుంది, ఇది అన్నింటికి మెరుగైన మెటీరియల్ థీమ్ను అందిస్తుంది, మరియు మీరు డౌన్లోడ్ చేయడానికి APK సిద్ధంగా ఉంది.

ఎడమ: ఓల్డ్. కుడి: న్యూ.

ఎగువ స్క్రీన్షాట్లలో ఒక చూపును తీసుకోండి మరియు కొత్త UI ఎంత భిన్నంగా ఉందో చూడటానికి అందంగా సులభం. గూగుల్ దాని అన్ని ఇతర అనువర్తనాలను అన్ని-తెలుపు రూపాన్ని మరియు దాని ఉత్పత్తి సాన్స్ ఫాంట్తో పోలిస్తే అభిప్రాయం రివార్డ్స్ను నవీకరించింది. సంతులనం ప్రక్కన ఉన్న సత్వరమార్గ బటన్ కోసం “ప్లే స్టోర్” లో “స్టోర్” ను పెట్టుబడి పెట్టడానికి ఎవరో మరచిపోయినట్లుగా ఇది కనిపిస్తుంది.

ఎడమ: ఓల్డ్. కుడి: న్యూ.

“రివార్డ్ హిస్టరీ” పేజీ ఇదే విధంగా ఉంటుంది, నీలిరంగు ఎగువ మరియు నలుపు నావిగేషన్ పట్టీని క్రిందికి తెల్లగా తెల్లగా వర్తకం చేయండి. ఈ ట్యాబ్లో హాంబర్గర్ మెను కూడా లేదు, మిమ్మల్ని తిరిగి వెనక్కి తీసుకున్న ప్రధాన బాణం మాత్రమే.

ఈ సంస్కరణ ప్రతి ఒక్కరికీ ప్లే స్టోర్లో ప్రత్యక్షంగా కనిపించడం లేదు, కానీ అదృష్టవశాత్తూ, మేము డౌన్లోడ్ కోసం APK మిర్రర్లో సిద్ధంగా ఉన్న ఈ తాజా ఒపీనియన్ రివర్డ్స్ APK ను పొందాము. ఇప్పుడు, అప్లికేషన్ మాత్రమే నాకు ఏ సర్వేలు పంపుతుంది ఉంటే …

  • ధన్యవాదాలు
  • తమాషా వాలెంటైన్

Comments are closed.