“నా సిప్యాటిస్ టు నరేష్ అండ్ నీతా గోయల్”: విజయ్ మాల్య ఆన్ జెట్ క్రైసిస్ – NDTV న్యూస్

రాయల్ ఎన్ఫీల్డ్ 650 ఇంటర్సెప్టర్ రూ 1.74 L – రాయల్ బ్రాట్ – రష్ లేన్ అని పిలవబడింది
April 17, 2019
రిటైల్డ్ నోట్రే-డామే 'చాలా అందంగా ఉంటుంది'
April 17, 2019

“నా సిప్యాటిస్ టు నరేష్ అండ్ నీతా గోయల్”: విజయ్ మాల్య ఆన్ జెట్ క్రైసిస్ – NDTV న్యూస్

జైట్ ఎయిర్వేస్ వ్యవస్థాపకుడు నరేష్ గోయల్తో ఐక్యత చెందిన వ్యాపారవేత్త విజయ్ మాల్యా కూడా సంఘీభావం వ్యక్తం చేశారు.

న్యూఢిల్లీ:

ఫ్యుజిటివ్ వ్యాపారవేత్త విజయ్ మాల్య, ప్రభుత్వ యాజమాన్యం మరియు ప్రైవేట్ ఎయిర్లైన్స్ మధ్య “వివక్షత” అని ఆరోపణలను ఎదుర్కొన్నాడు మరియు జెట్ ఎయిర్వేస్ వ్యవస్థాపకుడు నరేష్ గోయల్కు “సానుభూతులను” విస్తరించాడు.

“ఎయిర్ ఇండియా బయటపడటానికి ప్రభుత్వం 35 కోట్ల ప్రభుత్వ నిధులను ప్రభుత్వం ఉపయోగించినప్పుడు వైఫల్యం అంచున ఉన్న పెద్ద ప్రైవేటు ఎయిర్లైన్స్ చూసే సమయంలో నేను జింక్ ఒక పెద్ద పోటీదారు అయినప్పటికీ, కింగ్ఫిషర్కు ప్రధాన పోటీదారు అయినప్పటికీ, వివక్ష, “విజయ్ మాల్యా ట్వీట్ చేశాడు.

తన రుణాలలో 100 శాతం తిరిగి చెల్లించాలనే తన ప్రతిపాదనను ప్రస్తావిస్తూ, దిగ్గజం వ్యాపారవేత్త, ట్వీట్ లో మాట్లాడుతూ “నేను కింగ్ఫిషర్కు అత్యంత ఎక్కువగా పెట్టుబడి పెట్టింది, ఇది భారతదేశం యొక్క అతి పెద్ద మరియు అత్యధిక అవార్డు పొందిన వైమానిక సంస్థగా మారింది. 100 శాతం తిరిగి చెల్లించాలని నేను ప్రతిపాదించాను కానీ బదులుగా నేరారోపణ చేయబడుతున్నాను.

బ్యాంకులను ప్రశ్నించగా, “నేను PSU బ్యాంక్లకు 100 శాతం తిరిగి చెల్లించటానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని చెప్పిన ప్రతిసారీ, UK నేను UK నుండి భారతదేశానికి రప్పించడంతో భయభ్రాంతులయ్యింది, భయపడుతున్నానని చెప్తున్నాను. నేను లండన్లో లేదా భారతీయ జైలులో ఉన్నాను, నేను మొదట అందించిన డబ్బు ఎందుకు బ్యాంకులు తీసుకోవు? ”

ప్రతిసారీ నేను పిఎస్యు బ్యాంకులకు 100 శాతాన్ని చెల్లించటానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని మీడియా చెబుతున్నాను, నేను UK నుండి భారతదేశానికి రప్పించడంతో భయభ్రాంతులయ్యింది, భయభ్రాంతులయ్యింది. నేను లండన్లో లేదా భారతీయ జైలులో ఉన్నానా లేదో నేను చెల్లించటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను. నేను మొదట అందించిన డబ్బు ఎందుకు బ్యాంకులు తీసుకోవు?

– విజయ్ మాల్యా (@ తేజయమాలయ) ఏప్రిల్ 16, 2019

వ్యాపారవేత్త నరేష్ గోయల్తో సంఘీభావం వ్యక్తం చేశారు. “మేము తీవ్ర పోటీదారులే అయినప్పటికీ, నరేష్ మరియు నీతా గోయల్లకు జెట్ ఎయిర్వేస్ వెళ్ళిన జెట్ ఎయిర్వేస్ భారతదేశంలో చాలా గర్వంగా ఉంటుందని, ఫైనాన్ వైమానిక కీలకమైన అనుసంధానం మరియు తరగతి సేవలను అందిస్తుంది. ఎందుకు? ” అతను ట్వీట్ చేశాడు.

మేము తీవ్ర పోటీదారులు అయినప్పటికీ, నరేష్ మరియు నీతా గోయల్ లకు నా సానుభూతి బయలుదేరింది, జెట్ ఎయిర్వేస్ నిర్మించిన భారతదేశం చాలా గర్వంగా ఉందని అన్నారు. మంచి అనుసంధానం మరియు తరగతి సేవలను అందించే ఫైన్ ఎయిర్లైన్. చాలా మంది ఎయిర్లైన్స్ భారతదేశం లో దుమ్ము కరిచింది ఆ విచారం. ఎందుకు?

– విజయ్ మాల్యా (@ తేజయమాలయ) ఏప్రిల్ 16, 2019

గత వారం, విజయ్ మాల్యా బ్రిటన్కు హైదరాబాదులో “పునరుద్ధరణ అప్లికేషన్” ను సమర్పించారు. అతను మోసం మరియు నగదు బదిలీ ఆరోపణలు రూ. 9,000 కోట్లు భారతదేశం లో.

63 ఏళ్ల మాజీ కింగ్ ఫిషర్ ఎయిర్లైన్స్ బాస్ ఈ నెల కోర్టులో “అప్పీల్ చేయడానికి వదిలి” కోరుతూ ఒక దరఖాస్తులో తన మొట్టమొదటి ప్రయత్నంలో విఫలమయ్యారు, హైకోర్ట్ న్యాయమూర్తి ఎదుట ఒక సంక్షిప్త నోటి విచారణను కోరడానికి ఈ దరఖాస్తును పునరుద్ధరించడానికి ఐదు రోజులు .

యుపిఎ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా కింగ్ఫిషర్ సంక్షోభాన్ని ఉపయోగించుకున్నందుకు విజయ్ మాల్యా ప్రధాని మోడీ ప్రభుత్వాన్ని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు.

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.