టాటా H2X EV (టాటా హార్న్బిల్ EV) 230km శ్రేణి అభివృద్ధిలో – కార్వాల్ – కార్వాల్

అక్టోబరు 26 నుండి 45 స్మాల్ క్యాప్ స్టాక్స్ 50-195 శాతం పెరిగాయి. నీకు స్వంతం ఉందా? – Moneycontrol.com
April 17, 2019
ప్లే ఇన్: రిలయన్స్ రిటైల్ 259 ఏళ్ల బ్రిటీష్ టీమ్మాకర్ హమిలీస్ – Moneycontrol.com
April 17, 2019

టాటా H2X EV (టాటా హార్న్బిల్ EV) 230km శ్రేణి అభివృద్ధిలో – కార్వాల్ – కార్వాల్

టాటా H2X EV 200-230km పరిధిని కలిగి ఉంటుంది.

AL2 ప్లాట్ఫారమ్ ఆధారంగా H2X రెండవ EV గా ఉంటుంది.

– ఇది రాబోయే మహీంద్రా KUV100 EV పోటీపడుతుంది.

టాటా H2X, అంతర్గతంగా సంకేతపదంతో టాటా హార్న్బిల్ కూడా ఒక మీడియా నివేదిక ప్రకారం, ఒక స్వచ్ఛమైన ఎలక్ట్రిక్ వెర్షన్ ఉంటుంది. అల్ట్రాజ్ EV తరువాత విద్యుత్ ప్రత్యామ్నాయం పొందడానికి ఆల్ఫా ఆర్కిటెక్చర్ ఆధారంగా H2X EV రెండో ఉత్పత్తిగా ఉంటుంది. మార్చిలో 2019 జెనీవా మోటర్ షోలో టాటా H2X తన ప్రపంచ ప్రదర్శనను చేసింది .

EV విభాగంలో ఉత్పత్తి ప్రమాదంలో మాట్లాడుతూ, టాటా మోటార్స్ యొక్క CEO మరియు మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ గుండెర్ బుష్చెక్ ఇలా అన్నాడు, “ఆల్ఫా ఆర్కిటెక్చర్లో మా మొదటి రెండు సమర్పణలు ఒక EV ఐచ్ఛికాన్ని కలిగి ఉంటాయి.” సంస్థ ఒక ఛార్జ్ మీద 200-230km విస్తరించిన డ్రైవింగ్ శ్రేణి చూడటం ఉంది. టాటా మోటార్స్ కొత్త తరహా అనుసంధానిత వాహన పరిష్కార వేదికను అభివృద్ధి చేస్తోంది, ఇది EV వ్యాపారంలో అంతర్భాగంగా ఉంటుంది.

టాటా H2X EV (టాటా హార్న్బిల్ EV) మహీంద్రా KUV100 EV తో పోటీ పడుతుంటుంది, ఇది ఒక సంవత్సరంలో అమ్మకాన్ని కొనసాగిస్తుంది. Tiago , టైగర్ మరియు ఆల్ట్రాజ్ యొక్క విద్యుత్ వెర్షన్లు తర్వాత టాటా మోటార్స్ నుండి H2X EV నాలుగో ఎలక్ట్రిక్ వాహనం అవుతుంది. Tiago EV మారుతి సుజుకి WagonR EV మరియు రెనాల్ట్ సిటీ K-ZE (క్విడ్ EV) కి ప్రత్యక్ష ప్రత్యర్థిగా ఉంటుంది , ఇది షాంఘై మోటార్ షో 2019 లో ప్రదర్శించబడింది.

టిగార్ EV, విమానాల కార్యకలాపాలను నడిపిస్తుంది, ఆల్ట్రాజ్ EV ఒక కాస్త ప్రీమియం సమర్పణగా ఉంటుంది. టాటా మోటార్స్ ఈ ఎలక్ట్రిక్ వాహనాలు 15 లక్షల రూపాయల ధరకే వెల్లడవుతున్నాయి.

మూల

Comments are closed.