ఛాంపియన్స్ లీగ్: మెస్సీ బార్సిలోనాలో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కూల్చివేత దెబ్బకు సెమిస్ చేరుకుంది – న్యూస్ 18

షాక్ మోంటే కార్లో రాకెట్ సంఘటన తర్వాత నోవాక్ జొకోవిక్ అదృష్టవంతుడయ్యాడు? – ఎక్స్ప్రెస్
April 17, 2019
ప్రపంచ కప్ 2019: జట్టులో ధోనితో, నేను చిన్న ప్రధమ చికిత్స కిట్ ఉన్నాను, దినేష్ కార్తీక్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 17, 2019

ఛాంపియన్స్ లీగ్: మెస్సీ బార్సిలోనాలో మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ కూల్చివేత దెబ్బకు సెమిస్ చేరుకుంది – న్యూస్ 18

Champions League: Messi Inspires Barcelona in Manchester United Demolition to Reach Semis
బార్సిలోనా మాంచెస్టర్ యునైటెడ్తో 3-0 తేడాతో సెమీస్లో పాల్గొనడానికి లియోనెల్ మెస్సీ బ్రేస్ సాధించాడు. (ఫోటో క్రెడిట్: రాయిటర్స్)

బార్సిలోనా మంగళవారం ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీ-ఫైనల్స్లోకి కాంబినోలో రెండుసార్లు స్కోరు చేసి, క్యాంప్ నౌ వద్ద మరోసారి తిరిగి వచ్చారనే ఆశతో రెండు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ తప్పులను లియోనెల్ మెస్సీ పడగొట్టాడు.

ఒక అద్భుతమైన ప్రారంభాన్ని తరువాత, యునైటెడ్ ఇద్దరూ నాలుగు నిమిషాల్లో రెండుసార్లు మెస్సీ చేతిలో పరాజయం పాలయ్యారు, అతను మొదటిసారి అజాలే యంగ్ యొక్క బంతిని తన్నాడు మరియు తరువాత డేవిడ్ డి గెయా కింద చలించే దూరం నుండి బలహీనమైన షాట్గా చూశాడు.

ఈ సీజన్లో అతని ఉత్తమ ప్రదర్శనలో ఫిలిప్ కోటిన్హో, మూడో మూలలో ఒక కర్లింగ్ ప్రయత్నంతో మూడో భాగాన్ని జోడించాడు మరియు అంతిమంగా, విమర్శించబడిన యునైటెడ్ యునైటెడ్ స్కోరు 3-0, 4-0 కంటే ఎక్కువ బాధాకరమైనది కాదు కంకర.

“వారు బలంగా వచ్చారు ఎందుకంటే మేము ఐదు అసౌకర్య నిమిషాల కలిగి,” బార్సిలోనా కోచ్ ఎర్నెస్టో Valverde అన్నారు. “కానీ అప్పుడు మేము 85 ఏళ్లపాటు మనం చెడ్డగా లేవు.”

సేమీ లో చూడండి! pic.twitter.com/PsqHM28x3v

– FC బార్సిలోనా (@ FCBarcelona) ఏప్రిల్ 16, 2019

బార్కా యొక్క తరువాతి ప్రత్యర్థులను కొంత ప్రోత్సాహాన్ని అందించగలిగినప్పటికీ, మార్కస్ రాష్ఫోర్డ్ క్రాస్ బార్లో హిట్ చేసిన ఒక డిజ్జియింగ్ ప్రారంభ స్పెల్, దీర్ఘకాలంగా మర్చిపోయి ఉంది.

బుధవారం పోర్టోకు 2-0 ఆధిక్యం సాధించిన లివర్పూల్ ఇప్పుడు వారితో మరియు వారి మొదటి ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఫైనల్కు మధ్య ఉన్న అడ్డంకిగా నిలిచింది, వారు ఈ టోర్నమెంట్లో చివరిగా 2015 లో గెలిచారు. మొహమ్మద్ సలా మరియు సాడియో మానే ధైర్యం అనుభవిస్తారు.

బదులుగా, యునైటెడ్ యొక్క ప్రారంభ లోపాలు ఈ మెస్సీ గురించి మరొక రాత్రిని చేసింది మరియు పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్కి వ్యతిరేకంగా పునరావృతమయ్యే ఏదైనా నిరాశతో కూడిన ఆశలు లేదా ఈ పిచ్పై బేయర్న్ మ్యూనిచ్తో చేసిన ప్రసిద్ధ 1999 రెస్క్యూ చట్టం, గీతల పడింది.

“వీటితో పాటుగా రాత్రిపూట మార్చరాదని మేము చెప్పాము” అని యునైటెడ్ కోచ్ ఓలే గున్నార్ సోల్స్క్జెర్ చెప్పాడు. “కొన్ని సంవత్సరాలలో బార్సిలోనా మరియు జట్లు ఈ రకమైన స్థాయికి చేరుకోవడానికి ఒక భారీ ప్రయత్నంగా అవతరిస్తుంది.”

మెస్సీ ఇప్పుడు తన 109 వ మరియు 110 వ ఛాంపియన్స్ లీగ్ గోల్స్ మరియు జువెంటస్ అజాక్స్ చేత పరాజయం తరువాత క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క 126 లో అంతరాన్ని తగ్గించడానికి మూడు అదనపు మ్యాచ్లు కలిగి ఉన్నాడు. బార్సిలోనా అభిమానులు కూడా ఆ జరుపుకుంటారు.

సోల్స్క్జెర్ తన స్ట్రైకర్స్ ఇక్కడ మరింత ప్రాణాంతకంగా ఉండాలని కోరారు కానీ కిష్-ఆఫ్, రాష్ఫోర్డ్, ఆంథోనీ మార్షల్, రొమేలు లుకాకు మరియు అలెక్సిస్ శాంచెజ్లు ఈ సీజన్లో 42 గోల్స్ సాధించగా, మెస్సీకి 43 పరుగులు చేశాడు.

అలెక్స్ ఫెర్గ్యూసన్, రియాన్ గిగ్స్తో చేతులు ఊపుతూ మరియు 20 సంవత్సరాల క్రితం మ్యూనిచ్తో గెలిచిన గెలన్ గోల్ సాధించిన సోల్స్క్జెర్తో పదాలు పంచుకున్నాడు.

వారు మెరుగైన ప్రారంభాన్ని కోరారు. యునైటెడ్ ఎనిమిది నిమిషాలు అద్భుతమైన మరియు రాష్ఫోర్డ్ ఒక వక్రత పాల్ పోగాబా పాస్ లో raced మరియు మార్క్- Andre టెర్ Stegen bravely తన సొంత క్రాస్ బార్ మేక వదిలి ఇది ఒక షాట్, దూరంగా కాలి వంటి 30 సెకన్ల ముందు ముందుకు ఉండేవి.

మేజిక్ మెస్సి

ప్రస్తుత మూడ్ pic.twitter.com/YOv380HIt2

– FC బార్సిలోనా (@ FCBarcelona) ఏప్రిల్ 16, 2019

బార్కా తుడిచిపెట్టుకుపోయి, ఆర్థర్ మెలో తన జట్టు యొక్క మొట్టమొదటి ఆమోదయోగ్యమైన పాస్ అయినప్పుడు ప్రేక్షకులు కూడా ఉపశమనం కలిగించేవారు.

అప్పుడు, బార్సెలోనాకు సొంతగా ఎనిమిది నిమిషాల పరుగులు వచ్చాయి, యునైటెడ్ ఇరాన్ రాకిటిక్ను తీసుకురావడానికి ముందు బంతిని పట్టుకుంది మరియు తరువాత మెస్సీకి రెండుసార్లు అంగీకరించింది.

యంగ్ యొక్క తన అంచు యొక్క అంచున మలుపు వినాశకరమైన పద్ధతిలో శిక్షించబడినా కూడా ఇద్దరూ తప్పించుకున్నారు. యంగ్ తన పొరపాటున ప్రాయశ్చిత్తం చేయాల్సి వచ్చింది, కానీ మెస్సీ అతనిని విడిచిపెట్టాడు, ఫ్రెడ్ యొక్క కాళ్ల ద్వారా అది పక్కకు పెట్టి ఆపై బంతిని మూలలోకి కొట్టాడు.

రెండవది సరళమైనది. ఫ్రెడ్ మరియు స్కాట్ మెక్ టొమినే కౌటినోలో మూసివేయబడ్డారు మరియు బంతిని మెస్సీకి చవిచూశారు, అతని కుడి పాదంతో డ్రిబ్లింగ్ షాట్ ని రొటీన్ సేవ్ చేయాలి. బదులుగా, డి గీయా తన శరీరానికి 2-0 ఆధిపత్యం తెలపండి.

పెరుగుతున్న ప్రభావవంతమైన ఆర్థర్ మరియు బార్కాలో పాగ్బా సగం సమయానికి ముందే మూడింటిని కలిగి ఉన్నాడు, సెర్గి రాబర్టో పూర్తి అయినప్పుడు లైన్లో సేవ్ చేయడానికి డి గిగా చుట్టూ కదిలేవాడు.

లూయిస్ సువరేజ్ అద్భుతమైన విజయాన్ని సాధించిన తరువాత కూడా మెస్సీ తన హ్యాట్రిక్ని కలిగి ఉన్నాడు, రెండవ సారి అర్జెంటీనా మెక్ స్ట్రోనే చేత బంధించబడటానికి ముందు తన యునైటెడ్ ఛేజర్స్తో ఆడడంతో దాదాపు హాస్య సన్నివేశం జరిగింది.

రాస్ఫోర్డ్ అతను పైగ్బా యొక్క బంతిని పైకి నియంత్రిస్తే, ఆసక్తికరంగా ఉండవచ్చు, కానీ బార్సిలోనా ప్రదర్శన మోడ్లో ఉంది, అతను ఎడమ నుండి లోపలికి కట్ చేసిన తర్వాత పాతకాలపు కౌటిన్హో కర్లర్ సహాయం చేశాడు.

మెస్సీ కూడా ఒక సైకిల్ కిక్ ప్రయత్నించాడు మరియు అజక్స్ టురిన్లో ప్రధాన పాత్ర పోషించిన వార్తలన్నీ ఇంటి అభిమానుల నుండి వేడుకలు జరిగాయి. వారు వారి సంవత్సరం అని నమ్ముతారు.

Comments are closed.