Huawei P30 ప్రో రివ్యూ – స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా విప్లవం? – జిజ్మోచినా

PS4 ఉచిత గేమ్స్ వార్తలు: సోనీ అద్భుతమైన ఉచిత ప్లేస్టేషన్ బహుమతి వార్షికోత్సవం జరుపుకుంటుంది – ఎక్స్ప్రెస్
April 16, 2019
వికీపీడియా మైక్రోసాఫ్ట్ బ్లాకులను 99.98% సమయముతో – వికీపీడియాతో ముగుస్తుంది
April 16, 2019

Huawei P30 ప్రో రివ్యూ – స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా విప్లవం? – జిజ్మోచినా

Huawei P30 ప్రో గత సంవత్సరం విడుదలైన P20 ప్రో వారసుడిగా ఉంది మరియు అది ఒక అందమైన గాజు మరియు మెటల్ శరీరం లోకి ప్యాక్ అని సాంకేతిక చాలా తెస్తుంది. ఈ ఫోన్ డిజైన్, ఫోటోగ్రఫీ మరియు పనితీరు గురించి ఉంటుంది. మేము సుమారు 3 వారాల పాటు పరికరాన్ని ఉపయోగిస్తున్నాము మరియు ఇక్కడ మా పూర్తి Huawei P30 ప్రో సమీక్ష.

UNBOXING

ఫాస్ట్ ఛార్జర్, USB కేబుల్, ఇయర్ఫోన్స్ జత మరియు ఒక మృదువైన TPU కేసుతో ఫోన్ నౌకలు ఉన్నాయి.

CAMERAS మరియు IMAGE QUALITY

మొదట శక్తివంతమైన మరియు ఏకైక కెమెరా సెటప్ గురించి మాట్లాడండి. మీరు నా ఛానెల్ని అనుసరిస్తే , మీకు మేట్ 20 ప్రో మరియు దాని ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ ఎంత కావాలో తెలుసు, కాని P30 ప్రో ఒక అడుగు ముందుకు తీసుకుంటుంది: మెగాపిక్సల్స్ మరియు టెక్నాలజీని కలిగి ఉన్న వెనుకవైపు 4 కెమెరాలు ఉన్నాయి.

ప్రధాన సెన్సార్ మెగాపిక్సెల్స్ (40 MP, f / 1.6, 27mm), OIS మరియు ప్రకాశవంతమైన ఎపర్చరు లెన్స్ ఆకట్టుకునే మొత్తాన్ని మాత్రమే కలిగి ఉంది కానీ ఇది చాలా నూతనతను అందిస్తుంది. హువాఇ అది సూపర్ స్పెక్ట్రమ్ సెన్సార్గా పిలుస్తుంది, ఇది సాధారణ కంటే 40% ఎక్కువ కాంతిని గ్రహించి ఉంటుంది.

ఫలితంగా, తక్కువ కాంతి చిత్రం నాణ్యత నిజంగా ప్రకాశవంతంగా ఉంటాయి, నిజంగా వివరాలు చాలా ఉంది మరియు శబ్దం స్థాయిలు కనీసం ఉంచబడ్డాయి. అంకితమైన రాత్రి మోడ్ కూడా మెరుగుపడింది మరియు ఇమేజ్ నాణ్యత బహుశా మీరు నేటి స్మార్ట్ఫోన్ నుండి పొందగలిగే ఉత్తమమైనది. నిజంగా ఆకట్టుకునే ఫలితాలు. నిజానికి, నేను శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + మరియు P30 ప్రో తో చాలా కొద్ది షాట్లు వైపు పట్టింది వివరాలు, పదును మరియు శబ్దం స్థాయిలు పరంగా నీటి బయటకు S10 + చాలా చక్కని బ్లోస్. నేను మీరే చూడాలనుకుంటున్నాను, నా వివరణాత్మక కెమెరా పోలిక వీడియో చూడండి:

ఫోటోలు పదునైన, వివరణాత్మక, డైనమిక్ పరిధిలో పాయింట్ మరియు రంగులు అందంగా ఖచ్చితమైనవిగా కనిపించే విధంగా పగటి చిత్రాలు కూడా ప్రధాన మరియు 16 మి.మీ వెడల్పు-కోణ లెన్స్తో మంచిగా కనిపిస్తాయి. ప్రదర్శన యొక్క నక్షత్రం, అయితే, 5X ఆప్టికల్, 10x హైబ్రిడ్ మరియు 50x డిజిటల్ జూమ్ వరకు అందించే పెర్సిస్కోప్ లెన్స్ కలిగి ఉన్న మూడవ సెన్సార్.

నేను నిజంగా జూమ్ పనితీరును ఆకట్టుకున్నాను. నేను శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + తో చాలా కొద్ది చిత్రాలను పక్కగా పెట్టాను మరియు P30 ప్రో అనేది ఒక హ్యాండ్స్-డౌన్ విజేత అని స్పష్టమైంది. జూమ్ లెన్స్ కూడా తక్కువ కాంతి లో కూడా బాగా జరుగుతుంది, నేను ఊహించని, నిజాయితీగా ఉండటానికి.

చివరిది కానీ, మేము TOF (విమాన హువావీ సమయం) కెమెరా లోతు సమాచారాన్ని పట్టుకోవటానికి ఉపయోగించుకున్నాము. ఈ కెమెరా వస్తువులను గుర్తించి, ఎంత దూరంలో ఉన్నదో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఆచరణలో, ఇది సున్నితమైన మరియు మరింత DSLR- వంటి బాకీ ప్రభావం మరియు మెరుగైన విభజన ఫలితంగా ఉండాలి. చిత్తరువు చిత్రాలు నేపథ్యం నుండి చక్కగా వేరు చేయబడినప్పుడు నిజంగా మంచివి.

ఒక శక్తివంతమైన 32MP కెమెరా కూడా అందంగా nice మరియు పదునైన మరియు selfie చిత్రపటంలో చిత్రాలు తీసుకున్న Selfies ఖచ్చితంగా Instagram గొప్ప కనిపిస్తాయని.

Selfie వీడియో నాణ్యత కూడా చాలా బాగుంది.

4K వీడియో నిజంగా nice మరియు పదునైన కనిపిస్తుంది మరియు వీడియో స్థిరీకరణ బాగా పనిచేస్తుంది. నేను సహచరుడు 20 పై చాలా పెద్ద మెరుగుదలను చూడగలను.

ఇతర ముఖ్య లక్షణాలలో 409600 ISO ప్రదర్శన ఉన్నాయి. ద్వంద్వ వీక్షణ వీడియోని తీసుకురావడం ద్వారా వీడియో ప్రదర్శనను మెరుగుపరుచుకుంది, ఇది 2 విభిన్న కెమెరాల దృశ్యాన్ని రికార్డ్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది, ఉదా. వైడ్ యాంగిల్ మరియు అదే సమయంలో ప్రధాన కెమెరా సెన్సార్. అయితే, ఈ ఫీచర్ సాఫ్ట్వేర్ నవీకరణలతో తర్వాత అందుబాటులో ఉంటుంది.

అన్ని లో అన్ని, Huawei P30 ప్రో ఏ ఫోన్లో ఉత్తమ మరియు బహుశా చాలా బహుముఖ కెమెరా అమర్పులు ఒకటి.

DESIGN, DISPLAY, బ్యాటరీ లైఫ్

చేతిలో, P30 ప్రో నిజంగా మంచి అనిపిస్తుంది. ఇది పట్టుకోండి సౌకర్యవంతమైన మరియు అది అక్కడ ఉత్తమ బ్యాటరీ జీవితం ఒకటి ఇది సహచరుడు 20 ప్రో, వంటి బాగా చేస్తూ ఉంది ఒక భారీ 4200mAh ఉంది వాస్తవం ఉన్నప్పటికీ చాలా కాంతి ఉంది.

మీరు ఒకటి కంటే ఎక్కువ రోజులు P30 ప్రో ఉపయోగించడానికి ఉండాలి మరియు మీరు సులభంగా సమయం మీద 10 గంటల స్క్రీన్ పొందుతారు అర్థం. నా రికార్డు స్క్రీన్ ఆన్ సమయం కంటే ఎక్కువ 13 గంటల. మీరు ఫోన్ గురించి పూర్తిగా 1 గంటలో ఛార్జ్ చేయడానికి అనుమతించే సూపర్ ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ ఫీచర్ (పెట్టెలో చేర్చిన ఛార్జర్) కూడా ఉంది. అదనంగా, మీరు వైర్లెస్ మరియు రివర్స్ వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లక్షణాలను పొందుతారు.

మీరు ఊహించిన విధంగా, P30 ప్రో నిర్మించడానికి నాణ్యత టాప్ గీత మరియు మేము ముందు ఈ డిజైన్ చూసిన అయితే ఫోన్ నిజంగా nice కనిపిస్తుంది – మేము ఒక మెటల్ ఫ్రేమ్, వక్ర ప్రదర్శన, మరియు గాజు backplate కలిగి.

బ్రీతింగ్ క్రిస్టల్, అంబర్ సన్రైజ్, పెర్ల్ వైట్, బ్లాక్, మరియు అరోరా వంటి వివిధ రకాల రంగుల ఈ ఫోన్ లో వస్తుంది.

నా ఇష్టమైన బహుశా ఒక శ్వాస క్రిస్టల్ కానీ నేను కూడా అంబర్ సూర్యోదయం మరియు అరోరా ఇష్టం. వ్యాఖ్యను విభాగంలో నన్ను చెప్పండి, ఇది మీకు చాలా ఇష్టం.

హువాయ్ ప్రదర్శన కోసం టీడ్ర్రోప్ గీత డిజైన్ను ఎంచుకున్నాను, నేను పదునైన, శక్తివంతమైనదిగా గుర్తించాను, దానిలో లోతైన నల్లజాతీయులు మంచి విరుద్ధంగా ఉన్నారు.

ఫోన్ కూడా విద్యుదయస్కాంత లెవిటేషన్ టెక్నాలజీని ఉపయోగిస్తుంది, దీనర్థం హువాయ్ ఇన్-కాల్ స్పీకర్ ను తొలగించింది. దానికి బదులుగా, వారు ఒక అయస్కాంత సస్పెన్షన్ వ్యవస్థను ఉపయోగిస్తారు, ఇక్కడ ధ్వని వైబ్రేషన్ల ద్వారా తయారవుతుంది. కాల్ నాణ్యత నిజంగా మంచిది మరియు నిజాయితీగా ఉంది, ఇది ఒక సాంప్రదాయ ఇయర్పీస్ మరియు ఈ మధ్య వ్యత్యాసం చెప్పడం చాలా కష్టం.

ఇతర కీ ఫీచర్లు నీరు మరియు ధూళి నిరోధకత కోసం IP68 రేటింగ్ కలిగి ఉంటాయి, ప్రదర్శనలో వేలిముద్ర స్కానర్ కింద అభివృద్ధి చెందాయి, ఇది చాలా బాగా పనిచేస్తుంటుంది, అన్లాకింగ్ ఫీచర్, IR బ్లాస్టర్, కానీ హెడ్ఫోన్ జాక్ లేదు. చివరిది కానీ కాదు P30 ప్రో అడుగున అమలు చేసే కేవలం ఒక స్పీకర్ ఉంది. మరొక వైపు, ధ్వని నాణ్యత నిజంగా మంచిది. నిజానికి, ధ్వని ఇతర ఫోన్లలో కనిపించే ద్వంద్వ-స్పీకర్ వ్యవస్థలను ప్రత్యర్థి చేయగలదు.

HARDWARE మరియు PERFORMANCE

మీరు Huawei నుండి ఊహించిన విధంగా, మీరు ఒక శక్తివంతమైన చిప్సెట్ పొందండి, RAM మరియు నిల్వ పుష్కలంగా. HiSilicon కిరిన్ 980 CPU, 128/256/512 GB అంతర్గత నిల్వ (నానో మెమరీ కార్డ్ స్లాట్ ద్వారా విస్తరించదగిన) మరియు 6 / 8GB RAM తో ఫోన్ నౌకలు.

మీరు ఊహించిన విధంగా, మొత్తం ప్రదర్శన అద్భుతమైన ఉంది. ఫోన్ వేగంగా మరియు ప్రతిస్పందిస్తుంది. నేను ఏవైనా సమస్యలు లేకుండా ఈ ఫోన్లో అన్ని తాజా 3D ఆటలు ప్లే చేయగలవు. ఏ నత్తిగా పలుకు, ఏ లాగ్, గొప్ప మొత్తం పనితీరు.

వినియోగ మార్గము

మనకు EMUI 9.1 Android 9.1 పైన నిర్మించబడిన 9.1 మరియు ఈ వినియోగదారు ఇంటర్ఫేస్ లక్షణాలు, అనుకూలీకరణ ఎంపికలు పుష్కలంగా ఉన్నాయి మరియు AI మరియు ద్వంద్వ NPU లతో ఉత్తమ పనితీరును భరించడానికి ఇది పనిచేస్తుంది.

వినియోగదారు ఇంటర్ఫేస్ స్టాక్ Android నుండి చాలా భిన్నంగా ఉంటుంది, కానీ మీరు నా ఛానెల్ను అనుసరిస్తే, నేను సంవత్సరాలుగా హువావీ ఫోన్లు చాలా ఉపయోగిస్తున్నందున EMUI నాకు పెరిగింది.

నేను అన్ని లక్షణాలు అవసరం చెప్పలేము కానీ ఎంచుకోవడానికి ఎంపికలు పుష్కలంగా కలిగి ఎల్లప్పుడూ గొప్ప పని. ముఖ్యంగా, P30 ప్రో Apps పుష్కలంగా ఇన్స్టాల్ చేసిన తర్వాత కూడా హాస్యాస్పదంగా వేగంగా మరియు ద్రవం. ఫ్లాగ్షిప్-గ్రేడ్ ప్రదర్శన.

కనెక్టివిటీ

కనెక్టివిటీ విభాగంలో హువాయ్ P30 ప్రో అద్భుతమైనది. ఫోన్ మంచి సిగ్నల్ రిసెప్షన్, గొప్ప కాల్ నాణ్యత, సూపర్ ఫాస్ట్ వైఫై, ద్వంద్వ పౌనఃపున్యం GPS అందిస్తుంది, ఇది డ్రైవింగ్ మరియు వాకింగ్ రెండింటి కోసం చాలా ఖచ్చితమైనది. అంతేకాకుండా, NFC మరియు బోర్డు మీద సెన్సార్ల పుష్కలంగా ఉంది.

తీర్మానాలు

Huawei P30 ప్రో చాలా ఆకట్టుకునే పరికరం. నేను ఒక సాధారణ, విస్తృత, కోణం మరియు జూమ్ లెన్స్ ఉపయోగించి మంచి మరియు పేద కాంతి రెండు గొప్ప చిత్రాలు తీసుకుని అనుమతించే దాని డిజైన్, బిల్డ్, బ్యాటరీ జీవితం, మొత్తం పనితీరు మరియు చివరి కానీ కనీసం, శక్తివంతమైన, వినూత్న మరియు బహుముఖ కెమెరా వ్యవస్థ ఇష్టం. ఇది నిజంగా మీరు చాలా ఫోన్ లో చాలా జూమ్ మరియు కేవలం నేను ఇప్పుడు ప్రతిదీ యొక్క టేప్ఫోటో చిత్రాలు తీసుకోవాలని కేవలం అద్భుతమైన ఉంది.

నేను 60fps వీడియో రికార్డింగ్లో 4K వంటి కొన్ని లక్షణాలను కోల్పోతాను. కూడా, మీరు ఒక హెడ్ఫోన్ జాక్ లేకుండా జీవించడానికి అవసరం.

ఆ ఉన్నప్పటికీ, P30 ప్రో చాలా ఘన ఫోన్. నిజానికి, ఈ సమయంలో మీరు కొనుగోలు చేయగల అత్యంత పూర్తి మరియు ఫీచర్-ప్యాక్ చేసిన స్మార్ట్ఫోన్ల్లో ఇది ఒకటి. ఇది చౌకగా ఉండకపోవచ్చు, కానీ వ్యాపారంలో అత్యుత్తమమైన ప్రీమియం ప్యాకేజీని మీరు ఖచ్చితంగా పొందుతున్నారు. అందువలన, మేము సులభంగా 2019 యొక్క ఉత్తమ స్మార్ట్ఫోన్లు ఒకటిగా Huawei P30 ప్రో సిఫార్సు చేయవచ్చు.

Comments are closed.