బంగ్లాదేశ్ వరల్డ్ కప్ స్క్వాడ్: కీ క్వశ్చన్స్ – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్

ప్రపంచ కప్లో 2019 తయారీలో భారత జట్టుకు 4 pacers నవ్దీప్ సైని, ఖలీల్ అహ్మద్ – ఇండియా టుడే
April 16, 2019
ఐపిఎల్ 2019: ముంబై ఇండియన్స్లో 5 వ వికెట్ గెలుపొంది హర్డిక్ పాండ్య జట్టులో చివర్లో రామ్ చ్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 16, 2019

బంగ్లాదేశ్ వరల్డ్ కప్ స్క్వాడ్: కీ క్వశ్చన్స్ – ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్

ఏప్రిల్ 16, మంగళవారం, ఐసిసి పురుషుల క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ 2019 కోసం తమ 15 మంది సభ్యులను బంగ్లాదేశ్ ప్రకటించనుంది. న్యూజిలాండ్తో వారి చివరి ODI అప్పగింతతో 3-0 తేడాతో ఓడిపోయింది, ప్రస్తుతం టైగర్ల కోసం అనేక సమస్యలు జరుగుతున్నాయి.

న్యూజిలాండ్తో వారి చివరి ODI అప్పగింతతో 3-0 తేడాతో ఓడిపోయింది, ప్రస్తుతం టైగర్ల కోసం అనేక సమస్యలు జరుగుతున్నాయి. ఇక్కడ ఎక్కువ నొక్కడం యొక్క ఐదు వద్ద ఉంది.

1. ఇమ్రుల్ Kayes వైపు తిరిగి ఉండాలి? న్యూజిలాండ్ పర్యటనలో ముందు Kayes యొక్క తొలగింపు అడ్డుపడింది అనిపించింది, మరియు బంగ్లాదేశ్ మూడు మ్యాచ్ల సిరీస్ అంతటా వారి టాప్ ఆర్డర్ నుండి పరుగులు కోసం ఇబ్బందిపడ్డారు, అతని పరిహరించడం మరింత అయోమయంగా మారింది. గత ఏడాది చివర్లో వెస్టిండీస్తో కైస్ ఇబ్బంది పడుతున్నప్పటికీ, అక్టోబర్ నెలలో జింబాబ్వేతో జరిగిన మూడు ఇన్నింగ్స్లో 116 సగటుతో 349 పరుగులు చేశాడు. బంగ్లాదేశ్లో 15 మంది సభ్యుల జట్టులో ఎడమచేతి వాటం కనుక్కోలేకపోవటం చాలా కష్టం.

2. ఎవరు సరిపోతుందా? ఇక్కడ బంగ్లాదేశ్ కోసం గణనీయమైన సమస్య ఉంది, టోర్నమెంట్కు ముందు గణనీయమైన సంఖ్యలో గాయాలు. వారి ప్రముఖ ఎడమ చేతివాటం సీమాల్ ముస్తాఫిజుర్ రహ్మాన్ ప్రస్తుతం చీలమండ సమస్యతో పోరాడుతున్నారు, ఇటీవలే మహ్మూదుల్లా ఇటీవలే భుజం గాయంతో శిక్షణను ప్రారంభించాడు, అయితే రుబెల్ హొసీన్కు సైడ్ స్ట్రెయిన్ ఉంది. BCB యొక్క ప్రధాన వైద్యుడు, డిబాషిస్ చౌదరి AFP కి అన్ని ప్రపంచ కప్కు సరిపోయేటట్లు AFP కి చెప్పినప్పటికీ ఐర్లాండ్ మరియు వెస్టిండీస్తో తలపడిన వారి ట్రై-కంట్రీ టోర్నమెంట్కు ముందుగా 5 మేలో ప్రారంభం కానుంది.

ప్రపంచ కప్ జరగడానికి ముందు, ఐర్లాండ్ మరియు వెస్టిండీస్తో జరిగిన మ్యాచ్లో బంగ్లాదేశ్ ముందంజలో ఉంటుంది, ఈ జట్టులో ప్రపంచ కప్ జట్టులో అదే సమయంలో ప్రకటించబడుతుంది.

టైగర్లు 17 ఆటగాళ్లను ఐర్లాండ్కు అధిపతిగా పిలుస్తారు, మరియు ఆరంభ ప్రపంచ కప్ జట్టు నుంచి బయటకు వచ్చిన ఆటగాళ్లకు ఇది ప్రధాన కార్యక్రమం కోసం బృందానికి చివరి మార్పును ప్రోత్సహిస్తుంది మరియు ప్రోత్సహిస్తుంది. . రెండు ప్రకటనలను సన్నిహితంగా అనుసరించాలని నిర్ధారించుకోండి.

4. చారిత్రకంగా, బంగ్లాదేశ్ యొక్క ప్రధాన ఆయుధం, వారి స్పిన్నర్లు, మరియు కొంతవరకు నిజమైనది అని ఇది రహస్యంగా లేదు. ఇటీవలి కాలంలో, లెఫ్ట్-ఆర్మెర్ షకీబ్ అల్ హసన్, ఆఫ్ స్పిన్నర్ మెహీడీ హసన్ మిరాజ్ ఇద్దరూ తమ బౌలర్లుగా నిలిచారు. ఒక్కోసారి 20 వికెట్లు ఆర్జించి, 2018 ఆరంభంలో ఐదుగురు కంటే ఎక్కువ ఓవర్ల కంటే ఎక్కువ.

అయితే, వారి నెమ్మదిగా బౌలింగ్ ఎంపికలు సన్నగా కనిపిస్తాయి, ఆ సమయంలో ఆ సమయంలో మిగిలిన ఆరు కన్నా ఎక్కువ వికెట్లు తీసుకోవడం లేదు. వారు వారి ప్రయత్నించిన మరియు పరీక్షించిన పద్ధతిని వెనుకకు తీసుకొని కొంత బ్యాక్ అప్లను ఎంచుకుంటారు లేదా మహ్మూదుల్లా యొక్క పార్ట్-టైమ్ సమర్పణలపై ఆధారపడతారు, వారి ప్రధాన రెండు ట్వీకర్లలో ఒకదానిని గాయపర్చాలా?

5. 2018 ప్రారంభంలో, ఆటగాళ్ళలో చక్కని XI బంగ్లాదేశ్కు వన్డే క్యాప్లలో డబుల్ అంకెలుగా చేసింది, ఆ కోర్ గ్రూప్ ఏ ఎంపికను గెలవకుంటే అది ఆశ్చర్యపోతుంది.

అయితే వాటి వెలుపల, అది పూర్తిగా ఆటగాడిగా లేకుండా, ఆటగాళ్ళు పుష్కలంగా అవకాశం ఇవ్వడంతో, అది పూర్తిగా గట్టిగా పడింది. చాలామంది ఆశాజనకమైన కారణాలు ఆశాజనకంగా ఉంటారు, కానీ ఎవరూ వారి స్థలాల గురించి ఖచ్చితంగా తెలియరాదు, అందుచేత ప్రకటనలు ఆకర్షణీయమైనవి అని హామీ ఇస్తాయి.

Comments are closed.