ఫ్లూ వాక్సిన్ ఇన్ఫ్లుఎంజా వాక్సిన్ మార్కెటింగ్: టాప్ పోటీదారు, అవకాశాలు, ఫ్యూచర్ గ్రోత్ అనాలిసిస్ అండ్ ఫోర్క్యాస్ట్ 2024 లీడింగ్ టాప్ మేన్పొరెంట్స్: CSL, GSK, సనోఫీ పాశ్చర్, మైలాన్, ఆస్ట్రాజెనీకా, ఫైజర్, జాన్సన్ & జాన్సన్ – openPR

పరిశోధన WCNC – మీరు ఇక నివసించడానికి సహాయపడుతుంది నడుస్తుంది చెప్పారు
April 16, 2019
ఫీచర్: ఇస్రాయెలీ శాస్త్రవేత్తలు ప్రపంచంలోని 1 వ మోడల్ మానవ హృదయాన్ని సృష్టించేందుకు 3D ప్రింటింగ్ను ఉపయోగిస్తారు – జిన్హువా | ఇంగ్లీష్.news.cn – జిన్హువా
April 16, 2019

ఫ్లూ వాక్సిన్ ఇన్ఫ్లుఎంజా వాక్సిన్ మార్కెటింగ్: టాప్ పోటీదారు, అవకాశాలు, ఫ్యూచర్ గ్రోత్ అనాలిసిస్ అండ్ ఫోర్క్యాస్ట్ 2024 లీడింగ్ టాప్ మేన్పొరెంట్స్: CSL, GSK, సనోఫీ పాశ్చర్, మైలాన్, ఆస్ట్రాజెనీకా, ఫైజర్, జాన్సన్ & జాన్సన్ – openPR

ఫ్లూ టీకా

ఫ్లూ టీకా

ఫ్లూ షాట్లు అని కూడా పిలవబడే ఫ్లూ టీకాలు, ఇన్ఫ్లుఎంజాకు వ్యతిరేకంగా రక్షించే వాక్సిన్లు. ఇన్ఫ్లుఎంజా వైరస్ వేగంగా మారుతుండటంతో టీకా యొక్క కొత్త వెర్షన్ సంవత్సరానికి రెండుసార్లు అభివృద్ధి చేయబడింది. చాలా ఇన్ఫ్లుఎంజాకు వ్యతిరేకంగా ఉన్న అధిక రక్షణకు నిరాటంకంగా ఉంటుంది; ఏదేమైనా, ప్రతి సంవత్సరం ఇది మారుతూ ఉంటుంది. 65 సంవత్సరాల వయస్సులో ఉన్న పెద్దవారిలో సాక్ష్యం పేద ఉంది. వారు సగం రోజులు సగటున పనిని కోల్పోయిన రోజుల సంఖ్యను తగ్గిస్తారు. శిశువులు వారి చుట్టూ ఉన్నవారిని కాపాడవచ్చు.

ఫ్లూ వాక్సిన్ ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా మార్కెట్ యొక్క టాప్ తయారీదారులు కవర్స్: CSL, GSK, సనోఫీ పాశ్చర్, మైలాన్, ఆస్ట్రజేనేకా, ఫైజర్, జాన్సన్ & జాన్సన్

ఈ నివేదిక నమూనా కాపీని పొందండి – www.worldwidemarketreports.com/sample/254930

నివేదిక యొక్క పరిధి:

ఫ్లూ వాక్సిన్ యొక్క వర్గీకరణ మొత్తం హోల్ వైరస్ టీకాలు, స్ప్లిట్ వైరస్ టీకాలు, సబ్యునిట్ టీకాలు మరియు లైవ్ అటెన్యుయేటెడ్ వైరస్ టీకాలు మరియు 2016 లో హోల్ వైరస్ టీకాలు నిష్పత్తి 43%, మరియు నిష్పత్తి 2012 నుండి 2016.Flu టీకాని తగ్గిపోతుంది. పిల్లలను (6 నెలల 3 సంవత్సరాలు) మరియు పెద్దలు మరియు 3 సంవత్సరాల్లో పిల్లలు కోసం విస్తృతంగా ఉపయోగిస్తారు. ఫ్లూ టీకా యొక్క ఎక్కువ భాగం 3 సంవత్సరాలుగా పెద్దలు మరియు పిల్లలకు, మరియు 2016 లో నిష్పత్తి 75%.

EMEA లో ఐరోపాలో అత్యధిక వినియోగ వినియోగ స్థలం, వినియోగ వినియోగ మార్కెట్ వాటా 2016 లో దాదాపు 80%. మరియు ప్రధాన దేశాలలో మేము ఈ నివేదికలో ప్రస్తావించాము, జర్మనీ 12% వినియోగదారు విఫణి వాటాతో అతిపెద్ద వినియోగ స్థలం. రష్యా తరువాత, ఫ్రాన్సు రెండవ అతిపెద్ద వినియోగ ప్రాంతం, 11% నిష్పత్తితో ఉంది. వచ్చే ఐదు సంవత్సరాల్లో ఫ్లె టీకా (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) కోసం ప్రపంచవ్యాప్తంగా మార్కెట్ సుమారుగా xx% శాతం పెరుగుతుందని భావిస్తున్నారు, 2019 లో XX మిలియన్ US $ నుండి 2024 లో US $ XX చేరుకుంటుంది. కొత్త GIR ప్రకారం, గ్లోబల్ ఇన్ఫర్మేషన్ రీసర్చ్) అధ్యయనం.

ప్రాంతాలు, ప్రాంతీయ విశ్లేషణ కవర్లు మార్కెట్ సెగ్మెంట్

ఉత్తర అమెరికా (యునైటెడ్ స్టేట్స్, కెనడా మరియు మెక్సికో)

యూరోప్ (జర్మనీ, ఫ్రాన్స్, UK, రష్యా మరియు ఇటలీ)

ఆసియా-పసిఫిక్ (చైనా, జపాన్, కొరియా, ఇండియా మరియు ఆగ్నేయాసియా)

దక్షిణ అమెరికా (బ్రెజిల్, అర్జెంటీనా, కొలంబియా)

మధ్య ప్రాచ్యం మరియు ఆఫ్రికా (సౌదీ అరేబియా, యుఎఇ, ఈజిప్ట్, నైజీరియా మరియు దక్షిణాఫ్రికా)

ఉత్పత్తి పద్ధతి విశ్లేషణ:

మొత్తం వైరస్ టీకాలు

వైరస్ టీకాలు స్ప్లిట్

ఉపనిట్ టీకాలు

లైవ్ అటెన్యుయేటెడ్ వైరస్ టీకాలు

అప్లికేషన్ విశ్లేషణ:

పిల్లల కోసం (6 నెలల 3 సంవత్సరాల)

పెద్దలు మరియు పిల్లలు కోసం 3 సంవత్సరాల

నివేదిక ఈ లోతైన వివరణ, పోటీ దృష్టాంతంలో, ఈ మార్కెట్లో చురుకుగా ఉన్న ప్రధాన ఆటగాళ్ళ విస్తృత ఉత్పత్తి పోర్ట్ఫోలియో మరియు వారి SWOT విశ్లేషణతో పోటీదారులచే వ్యాపార వ్యూహాలను కూడా వర్తిస్తుంది. నివేదిక కూడా పోటర్ విశ్లేషణ అందిస్తుంది, PESTEL విశ్లేషణ మరియు మార్కెట్ ఆకర్షణకు మంచి స్థూల మరియు సూక్ష్మ స్థాయిలో మార్కెట్ దృష్టాంతంలో అర్థం సహాయపడుతుంది. పక్కపక్కనే, ప్రస్తుత మరియు గత కొన్ని సంవత్సరాలలో మార్కెట్లో సంభవించిన విలీనాలు, సముపార్జనలు, జాయింట్ వెంచర్లు మరియు అన్ని ఇతర ముఖ్యమైన కార్యకలాపాల గురించి ఇది స్పష్టంగా తెలియజేస్తుంది.

విషయాల పట్టిక నివేదించు ముఖ్యాంశాలు:

గ్లోబల్ ఫ్లూ వాక్సిన్ ఇన్ఫ్లుఎంజా వాక్సిన్ మార్కెటింగ్ ప్రొఫెషనల్ సర్వే రిపోర్ట్:

1: మార్కెట్ అవలోకనం

2: తయారీదారులు ప్రొఫైల్స్

3: గ్లోబల్ ఫ్లూ టీకా (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) సేల్స్, రెవెన్యూ, మార్కెట్ షేర్ అండ్ కాంపిటీషన్ బై తయారీదారు (2017-2018)

4: గ్లోబల్ ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) రీజియన్స్ మార్కెట్ విశ్లేషణ

5: ఉత్తర అమెరికా ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) దేశం

6: దేశం ద్వారా యూరోప్ ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా)

7: ఆసియా-పసిఫిక్ ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) దేశం

8: దక్షిణ అమెరికా ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) దేశం

9: దేశాలచే మధ్య ప్రాచ్యం మరియు ఆఫ్రికా ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా)

10: గ్లోబల్ ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) పద్ధతి ద్వారా మార్కెట్ సెగ్మెంట్

11: గ్లోబల్ ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) అప్లికేషన్ ద్వారా మార్కెట్ సెగ్మెంట్

12: ఫ్లూ వాక్సిన్ (ఇన్ఫ్లుఎంజా టీకా) మార్కెట్ సూచన (2019-2024)

13: సేల్స్ ఛానల్, డిస్ట్రిబ్యూటర్స్, ట్రేడర్స్ అండ్ డీలర్స్

14: పరిశోధన తీర్మానాలు మరియు తీర్మానం

15: అనుబంధం

కొనండి ముందు విచారిస్తున్నాను : www.worldwidemarketreports.com/quiry/254930

మా గురించి:

ప్రపంచవ్యాప్త మార్కెట్ రిపోర్ట్స్ అనేది ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రచురణకర్తల విస్తృతమైన జాబితా ద్వారా సంగ్రహించిన వివరణాత్మక మరియు లోతైన మార్కెట్ పరిశోధనా నివేదికల యొక్క మీ వన్ స్టాప్ రిపోజిటరీ. దాదాపుగా అన్ని డొమైన్లలోని నివేదికలు మరియు సూర్యుని క్రింద ఉప-డొమైన్ల యొక్క విస్తృతమైన జాబితాను మేము అందిస్తాము. చాలా విపరీతమైన అనుభవం కలిగిన విశ్లేషకులచే లోతైన మార్కెట్ విశ్లేషణ అన్ని వైవిధ్య వర్గాల నుండి ఖాతాదారుల యొక్క మా వైవిధ్యమైన పరిధిని అందించింది, ప్రస్తుత మార్కెట్ పోకడలను అనుగుణంగా వారి మార్కెట్ వ్యూహాలను ప్లాన్ చేసి, సమీకృతం చేయడంలో కీలకమైన నిర్ణయం తీసుకోవడం. ప్రపంచ వ్యాప్త మార్కెట్ రీసెర్చ్ యొక్క బాగా-పరిశోధించిన ఇన్పుట్లను ఐటి నుండి ఆరోగ్య సంరక్షణకు సంబంధించిన విభాగాలను కలిగి ఉండటం మా ప్రఖ్యాత ఖాతాదారులకు కీలక వృద్ధి అవకాశాలు మరియు ప్రస్తుత పరిస్థితిలో మార్కెట్లో ప్రబలమైన విశ్వసనీయ బెదిరింపులు మరియు సమీప భవిష్యత్తులో అంచనా వేయడం వంటి వాటిపై పెట్టుబడి పెట్టడానికి.

Mr. షా

ప్రపంచవ్యాప్త మార్కెట్ నివేదికలు

టెల్: +1 415 871 0703

ఇమెయిల్:

sales@worldwidemarketreports.com

ఈ విడుదల openPR లో ప్రచురించబడింది.

Comments are closed.