జువెంటస్ vs అజాక్స్ ప్రివ్యూ: సంభావ్య లైనప్లు, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్ … – ది హార్డ్ టేకల్

ఐపిఎల్ 2019: ముంబై ఇండియన్స్లో 5 వ వికెట్ గెలుపొంది హర్డిక్ పాండ్య జట్టులో చివర్లో రామ్ చ్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 16, 2019
మ్యాన్ యుఎన్ మ్యాన్ సిటీ – మిర్రర్ ఆన్లైన్లో ఆటగాళ్ళను ఎందుకు విశ్రాంతి చేయాలి అని గ్యారీ నేవిల్లె వివరిస్తాడు
April 16, 2019

జువెంటస్ vs అజాక్స్ ప్రివ్యూ: సంభావ్య లైనప్లు, ప్రిడిక్షన్, టాక్టిక్స్ … – ది హార్డ్ టేకల్

జువెంటస్ UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీ-ఫైనల్కు చేరుకునే లక్ష్యంతో ఉంటుంది, వారు మంగళవారం రాత్రి AFC అజాక్స్తో తలపడతారు.

జువెంటస్ డచ్ హెవీవెయిట్స్ AFC అజాక్స్ను ఈ వారం ఆల్లియన్స్ స్టేడియంకు ఆహ్వానిస్తుంది, వారి UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్ క్వార్టర్-ఫైనల్ టైకు రెండో పాదంలో.

జువెంటస్, 1-1 తో డ్రా అయిన మొట్టమొదటి లెగ్ నుండి దూరంగా గోల్కి చేరుకోవడంతో ఆటలోకి అడుగుపెట్టిన అంచుల స్వల్పంగా ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది, క్రిస్టియానో ​​రోనాల్డో నికర వెనుక భాగాన్ని కనుగొన్నారు. కానీ, బియాన్కోరి వారాంతంలో SPAL కి వ్యతిరేకంగా 2-1 తేడాతో రుచి చేసిన ఆటలోకి వచ్చారు – 2018-19 సెరీ A ప్రచారానికి వారి రెండో ఓటమి.

చివరి రౌండులో, మాసిమిలియనో అల్లెగ్రి జట్టు అట్లాంటికో మాడ్రిడ్ను 3-2 తేడాతో ఓడించి, 2-0లో మొదటి లెగ్ లోటును పరాజయం పాలైంది. పోటీలో చివరి నాలుగు మ్యాచ్లకు జట్టును తీసుకోవడానికి మరొక మ్యాచ్ గెలిచిన ప్రదర్శన కోసం అతన్ని చూస్తారు.

అజాక్స్లో, పోటీలో మునుపటి రౌండులో రియల్ మాడ్రిడ్ను ఓడించటానికి అసమానతలకు వ్యతిరేకంగా ఎదురుచూస్తున్న ఒక ప్రత్యర్థిని ఎదుర్కొంటుంది. డచ్ కాక్టెయిల్ మొదటి లెగ్ లోటుతో రెండవ లెగ్లోకి ప్రవేశించింది , కానీ శాంటియాగో బెర్నాబ్యూలో మెరెంగూస్ను దెబ్బతింది మరియు మంగళవారం రాత్రి టురిన్లో ఇటువంటి ఫలితం కోసం ఉద్దేశించి ఉంటుంది.

ఎరిక్ పది హాగ్ యొక్క జట్టు, జువెంటస్కు వ్యతిరేకంగా డ్రాగా ముగిసిన తర్వాత, ఎరేడివిసీలో ఎక్సెల్షియర్తో పాటు, వారాంతంలో 6-2 తేడాతో ఓడించింది. వారు సెరీ A విజేతలకు వ్యతిరేకంగా వారి ఘర్షణలో పాల్గొనడం మరియు సెమీ-ఫైనల్స్కు చేరుకోవడం కోసం వారు ఆశతో ఉంటారు.

జట్టు వార్తలు & వ్యూహాలు

జువెంటస్

📝⚪️⚫️ నిర్ధారించబడింది | #JuveAjax # #GETREADY #FinAllaFine #ForzaJuve pic.twitter.com/rX9zZq18R7 కోసం మా #UCL జట్టులో జాబితా

– జువెంటస్ఎఫ్ (@ జువెంటస్ఫెం) ఏప్రిల్ 15, 2019

ఎమ్ర్ కెన్ గాయం నుంచి తిరిగి వచ్చి మేనేజర్ చేతిలో ఉన్న జట్టులో ఉన్నారు. డిఫెన్సివ్ ప్రధానమైన జార్జియో చిల్లినిని మాత్రం పక్కన ఉంది, అయితే మారియో మంజూకిక్ కూడా జువెంటస్కు హాజరు కాలేదు. బ్లేజ్ మాటవిడి ఒక చిన్న ఇబ్బంది నుండి తిరిగి రాగా, మిరాలేం పిజినిక్ మరియు క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో వంటివి కూడా తిరిగి జట్టులోకి వచ్చాయి, SPAL వ్యతిరేకంగా మ్యాచ్ కోసం విశ్రాంతి తీసుకున్న తరువాత.

అల్లెగ్రి వారాంతములో SPAL కు వ్యతిరేకంగా చాలా మార్చగలిగిన వైపును నిలబెట్టినప్పటికీ, తన రెగ్యులర్లను మంగళవారం యొక్క ఘర్షణకు తిరిగి తీసుకొచ్చాడు, వాయిస్విచ్ స్జ్జెస్నీతో మొదలవుతుంది, అతను మట్టి పెర్నిన్కు మెట్ల మధ్య స్థానంలో ఉంటాడు. లియోనార్డో బొనసి జోవూటస్ రక్షణ యొక్క గుండె వద్ద డానియెల్ రుగానితో భాగస్వామిగా ఉంటాడు, జోయోవ్ క్యున్సిసో మరియు అలెక్స్ సాన్డ్రోలు పూర్తి వెన్నుముకగా చూడవచ్చు.

Pjanic మూడు సెంట్రల్ మిడ్ ఫీల్డర్ల లోతైన లో స్లాట్ మరియు తన వైపు కోసం తీగలను లాగండి చూస్తారు. Matuidi కూడా శ్రేణిలో, మూడు మనిషి పూర్తి మిడ్ఫీల్డ్ Bianconeri కోసం తిరిగి ఉండాలి అయితే అతనికి మద్దతు, Rodrigo Bentancur నుండి వస్తాయి.

రోనాల్డో తిరిగి, అతను జువెంటస్కు చివరి మూడో మూడు స్థానాల్లో ఒకదానిని ఎంచుకుంటాడు, అదే సమయంలో అట్లెటికోకు వ్యతిరేకంగా రెండవ లెగ్లో బాగా ఆకట్టుకున్న ఫెడెరికో బెర్నార్డెషీ కూడా అజాక్స్కు వ్యతిరేకంగా కిక్-ఆఫ్ నుండి తీసుకోవాలి.

పాలో డిబాల మరియు మోయిస్ కీన్ మూడవ స్థానం కోసం పోటీ పడుతారు. యువకుడు ఆలస్యంగా బ్రహ్మాండమైన రూపంలో ఉన్నాడు, కాని అల్లెగ్రి మరింత అనుభవజ్ఞులైన ఎంపికతో కలుసుకోవచ్చు, తరువాత కీన్ను ఆట తరువాత ప్రభావం ప్రత్యామ్నాయంగా ఉపయోగించాడు.

సంభావ్య ధారావాహిక (4-3-3): Szczesny; కెన్సెలో, బొనిసి, రుగని, సాన్డ్రో; బెంటన్కుర్, పిజినిక్, మాటువిడి; డీబాల, రొనాల్డో, బెర్నార్డ్సెచి

అజాక్స్

మిడ్ఫీల్డ్ సంచలనాన్ని Frenkie de Jong ఒక స్నాయువు సమస్యతో ఎక్సెల్షియర్తో ఆట ప్రారంభంలో తీసుకోవడంతో అజాక్స్ ముందుకు ఆట యొక్క పెద్ద గాయంతో భయపడతాడు. వేసవిలో బార్సిలోనాలో చేరిన డచ్మాన్, జట్టుతో ప్రయాణించి, ఎరిక్ పెన్ హాగ్ ఈ క్రీడలో అతనిని నష్టపరిచేందుకు నిర్ణయించుకుంటాడు. ఎడమ-వెనుక నికోలస్ టాక్లియాఫాకో ఆట కోసం సస్పెండ్ చేయబడింది.

గోల్, అజాక్స్ కోసం ఆండ్రీ Onana గత చూడటం లేదు. కెప్టెన్ మాథ్యూస్ డి లిగ్ట్ యొక్క సెంటర్-బ్యాక్ భాగస్వామ్యానికి మరియు అనుభవజ్ఞుడైన ప్రో డాలే బ్లైండ్ నుండి అతను పొందగల అన్ని రక్షణను అతను కోరతాడు. జోయెల్ వెల్ట్మాన్ సందర్శకులకు కుడి-వెనుకగా కనిపించవలసి ఉంటుంది, ట్యుస్లిఫికో యొక్క లేకపోవడంతో ఎడమ వైపున సమ్మతించదగిన Noussair Mazraoui తో అవకాశం ఉంటుంది.

అజాక్స్ మంగళవారం జువెంటస్ ను కప్పుతాడా? (MARCO BERTORELLO / AFP / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

అజాక్స్ మంగళవారం జువెంటస్ ను కప్పుతాడా? (మార్కో బెర్టోరేలో / AFP / జెట్టి ఇమేజెస్ ద్వారా ఫోటో)

లాస్సే స్కోన్ జువెంటస్ మిడ్ ఫీల్డర్ రన్నర్స్ నుండి అజాక్స్ రిజర్వార్డ్ రక్షణను అందిస్తుంది. డేన్ యొక్క ఒక వైపున పనిచేయడం, 21 ఏళ్ల డానీ వాన్ డి బీక్, కేంద్రం నుండి ముందుకు త్రోసిపుచ్చడంతో పని చేయబడుతుంది.

మూడవ మిడ్ఫీల్డ్ స్లాట్, అన్ని సంభావ్యతలలో, డి జోంగ్ చేత తీసుకోవాలి. అయితే, డచ్మాన్ తిరిగి పొందకపోతే, హకీం జియాచ్ సెంట్రల్ మిడ్ఫీల్డ్లో తిరిగి లాగబడవచ్చు. అయితే, భవిష్యత్ బార్సిలోనా స్టార్ ఫీచర్, Ziyech అజాక్స్ దాడి ట్రైడెంట్ కుడి వైపున తన స్థానం అంటుకుంటుంది.

డుసాన్ టాడిక్ సందర్శకులకు కేంద్రంగా వ్యవహరిస్తాడు మరియు జువెంటస్ రక్షణ సమస్యలను ప్రతి అవకాశంలోనూ విస్తరించడాన్ని చూస్తాడు, అయితే డచ్ హెవీవెయిట్స్ కోసం డేవిడ్ నీర్స్ త్రిప్ఫెక్టా పూర్తి చేస్తాడు. క్లాస్-జాన్ హంటెలెయర్ మరియు కాస్పర్ డోల్బర్గ్ దాడిలో అదనపు ఎంపికలను అందిస్తుంది.

సంభావ్య శ్రేణి (4-3-3): Onana; వెల్ట్మాన్, డి లిగ్ట్, బ్లైండ్, మజరౌ; వాన్ డే బీక్, స్కాన్, డి జోంగ్; జియాక్, టాడిక్, నీర్స్

కీ గణాంకాలు

  • జువెంటస్ అన్ని పోటీలలో అజాక్స్తో జరిగిన చివరి 10 సమావేశాల్లో, యూరోపియన్ మ్యాచ్లలో మరొకటి (ఒకవైపు బేయర్న్ మ్యూనిచ్ మరియు బెన్ఫికాకు వ్యతిరేకంగా) ఒక రౌండ్లో ఉమ్మడి నిడివిగా కొనసాగుతుంది.
  • ఎనిమిది ఆటలలో ఇటలీ ప్రతిపక్షానికి (D1) వ్యతిరేకంగా ఏడు పరుగులు చేసిన తరువాత, అజాక్స్ వారి చివరి నాలుగు మ్యాచ్లలో (W2 D2) ఓడిపోలేదు.
  • జువెంటస్ గత ఐదు సీజన్లలో మూడవ సారి ఛాంపియన్స్ లీగ్ సెమీ-ఫైనల్స్ చేరుకోవడానికి చూస్తున్నాడు, 2014-15 మరియు 2016-17లో చివరి నాలుగు స్థానాల్లో కూడా నిలిచింది.
  • అజాక్స్ 1996-97 తరువాత ఛాంపియన్స్ లీగ్ యొక్క సెమీ-ఫైనల్స్ చేరుకోవడానికి చూస్తున్నాడు, అదే సమయంలో 2004-05లో PSV నుండి అలా చేయటానికి మొదటి డచ్ జట్టు అయింది.
  • ఈ సీజన్లో అజాక్స్ యొక్క 17 ఛాంపియన్స్ లీగ్ గోల్స్లో 53% (6 గోల్స్, 3 అసిస్ట్లు) లో నేరుగా డుసాన్ టాడిక్ పాల్గొన్నాడు. ఒక ఛాంపియన్స్ లీగ్ క్యాంపైన్లో అజాక్స్ కోసం సెర్బ్ కంటే ఎక్కువ స్కోరు సాధించిన చివరి ఆటగాడు 1995-96 (9) లో జారి లిట్మన్.

చూడటానికి ప్లేయర్

క్రిస్టియానో ​​రోనాల్డో

జువ్ యొక్క ట్రంప్ కార్డు (ఆస్కార్ డెల్ పోజో / AFP / గెట్టి చిత్రాలు)

జువ్ యొక్క ట్రంప్ కార్డు (ఆస్కార్ డెల్ పోజో / AFP / గెట్టి చిత్రాలు)

16 వ రౌండ్లో అట్లెటికో మాడ్రిడ్పై 2-0 ఫస్ట్ లెగ్ లోటుతో జువెంటస్ ఒక పెద్ద ప్రదర్శన కనబరిచాడు, క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డోను కైవసం చేసుకున్నాడు, చివరి ఎనిమిదవ దశలో జట్టులో రెండవ లెగ్లో సంచలనాత్మక హ్యాట్రిక్తో జట్టును లాగడం జరిగింది. 34 ఏళ్ల తర్వాత అజాక్స్పై మొదటి లెగ్లో నిలిచాడు – UEFA ఛాంపియన్స్ లీగ్లో అతని 125 వ గోల్.

రోనాల్డో తన చివరి ఐదు ఛాంపియన్స్ లీగ్ ఆటలలో అజాక్స్కు వ్యతిరేకంగా స్కోరు చేసాడు, మొత్తం మీద ఎనిమిది సార్లు నెట్ ని వెతికిన్నాడు. మాజీ రియల్ మాడ్రిడ్ మరియు మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ సూపర్స్టార్ నాకౌట్ దశలలో (64/125) పోటీలో తన మొత్తం గోల్స్లో 51% స్కోర్ చేసాడు. వారాంతపు లీగ్ ఆట కోసం విశ్రాంతి తీసుకున్న తరువాత, అతను బాగా విశ్రాంతి తీసుకుంటాడు మరియు అజాక్స్తో వ్యవహరించడానికి కొంతమంది ఉంటాడు.

ప్రిడిక్షన్

జువెంటస్ 2-1 అజాక్స్

జువెంటస్ ముందంజలో ముక్కులు కలిగి ఉన్నారు, గత వారం ఆమ్స్టర్డ్యామ్లో దూరంగా ఉన్న గోల్స్ మర్యాద. అయినప్పటికీ, క్వార్టర్ ఫైనల్కు అర్హత సాధించేందుకు వారి సొంత పెరడులో రియల్ మాడ్రిడ్ను 4-1 తేడాతో ఓడించినప్పుడు అజక్స్ను అదుపు చేసే అవకాశం లేదు.

మంసిమిలియానో ​​అల్లెగ్రి యొక్క పురుషులు ఇటీవలి వారాల్లో వారి ఉత్తమ వద్ద లేరు అనేది సందర్శకులను కోల్పోరు, వారు మంగళవారం రాత్రి వారికి ఆట తీసుకుంటారు. జువెంటస్ అయినప్పటికీ, ఈ సీజన్లో అన్ని పోటీలలో ఇంట్లో ఒక్కసారి మాత్రమే ఓడిపోయారు మరియు అట్లెటికోకు వ్యతిరేకంగా చూసినట్లు, వారి మద్దతుదారుల ముందు విచ్ఛిన్నం చేయడం కష్టం.

ఇది సృష్టించిన అవకాశాలు చాలా చూడటానికి అవకాశం ఉంది Allianz స్టేడియం వద్ద ఒక స్థిరనివాసాలు ఎన్కౌంటర్ అని హామీ. అజక్స్ జువెంటస్లో కష్టంగా వస్తాడు, కాని బినాకనరీ ఒత్తిడిని నిలబెట్టుకోవటానికి మరియు ఇరుకైన గెలుపుతో రాగలిగాల్సి ఉంది, ఆ మనిషితో, రోనాల్డో అవసరమైతే మరల మరల చేరుకుంటాడు.

Comments are closed.