2019 ప్రపంచ కప్ | స్టీవ్ స్మిత్ & డేవిడ్ వార్నర్ రీకాల్డ్, పీటర్ హాండ్స్కామ్ మరియు జోష్ హస్లెవుడ్ మిస్ అవుట్ – న్యూస్ 18

స్మిత్, వార్నర్ తిరిగి క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా కాంట్రాక్టు జాబితాలో – క్రిబ్స్
April 15, 2019
IPL 2019 | రారాడ & మొర్రిస్ SRH గా DC రిజిస్టర్ మూడవ స్ట్రెయిట్ విన్ – News18
April 15, 2019

2019 ప్రపంచ కప్ | స్టీవ్ స్మిత్ & డేవిడ్ వార్నర్ రీకాల్డ్, పీటర్ హాండ్స్కామ్ మరియు జోష్ హస్లెవుడ్ మిస్ అవుట్ – న్యూస్ 18

2019 World Cup | Steve Smith & David Warner Recalled, Peter Handscomb and Josh Hazlewood Miss Out

స్టీవ్ స్మిత్ మరియు డేవిడ్ వార్నర్. (జెట్టి ఇమేజెస్)

గత నెలలో ఆస్ట్రేలియన్ కెప్టెన్ స్టీవ్ స్మిత్, డేవిడ్ వార్నర్, తమ గత నిషేధాన్ని పూర్తి చేసినందుకు 2019 ప్రపంచ కప్ కోసం ఆస్ట్రేలియన్ జట్టులోకి తిరిగి వచ్చారు. డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్స్ పీటర్ హాండ్స్ కాంబ్ మరియు ఫాస్ట్ బౌలర్ జోష్ హేల్లెవుడ్లను సోమవారం ప్రకటించిన 15 మంది సభ్యుల నుండి తొలగించటానికి కఠినమైన నిర్ణయం తీసుకున్నాడు.

డేవిడ్ వార్నర్ ప్రస్తుతం IPL లో రన్ స్కోరింగ్ పటాలను నడిపిస్తాడు, 400 పరుగులతో నారింజ టోపీని పట్టుకొని, స్మిత్ 6 ఇన్నింగ్స్లో అతని పేరుకు 186 పరుగులు చేశాడు.

ఆస్ట్రేలియా యొక్క ఇటీవలి వన్-డే రూపం మరియు ప్యానెల్ నుండి ఎంపిక చేసుకున్న ప్రతిభను తగ్గించటంతో ఇద్దరు ఆటగాళ్ళను పడగొట్టాడు.

“స్టీవ్ స్మిత్ మరియు డేవిడ్ వార్నర్ జట్టులోకి తిరిగి వచ్చారు. ఇద్దరూ ప్రపంచ స్థాయి ఆటగాళ్లు. ఐపీఎల్ లో మంచి రూపం వస్తున్నట్లు చూడటం ఆనందంగా ఉంది ‘అని సెలెక్టర్ల క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా చైర్మన్ ట్రెవర్ హోహన్స్ సోమవారం చెప్పారు.

“మిచెల్ స్టార్క్ మరియు ఝీ రిచర్డ్సన్ రెండూ ఫిట్నెస్కు సంబంధించినవి. CA వైద్య బృందం సలహా వారు బాగా పురోగతి మరియు జూన్ 1 న ఆఫ్గనిస్తాన్ వ్యతిరేకంగా మా ప్రారంభ మ్యాచ్ ముందు ఏ ఎదురుదెబ్బలు ఎంపిక కోసం అందుబాటులో ఉంటుంది, “అన్నారాయన.

హ్యాండ్స్ కాంబ్ జనవరిలో వన్డే వైపుకు రీకాల్ పొందినప్పటి నుండి బ్యాట్ తో తక్కువ తప్పు జరిగింది, కానీ స్మిత్ మరియు వార్నర్ల రాబడి బ్యాటింగ్ ప్రదేశాలు ఎల్లప్పుడూ గట్టిగా ఉండటానికి ఉద్దేశించినది.

హ్యాండ్స్కోబ్ ఈ సంవత్సరం 13 ఆటలలో 43 సగటును కలిగి ఉంది, ఇందులో భారతదేశం లో ఒక అద్భుతమైన తొలి ODI టన్ను, 98 స్ట్రైక్ రేట్తో స్కోర్ చేసింది.

వికెట్లు కొనసాగించాలనే విక్టోరియన్ సామర్థ్యం కొంతమంది పండిట్లను కలిగి ఉంది, అతను అలెక్స్ కేరీకి ముందు చేతి తొడుగులు చేస్తాడు, కాని దక్షిణ ఆస్ట్రేలియా జట్టు తన స్థానాన్ని ఆక్రమించి జట్టులో ఏకైక గ్లోవ్మన్గా ఉంది.

“ప్రతిభను మరియు పోటీలకు లోతును కలిగి ఉండటం మా యొక్క 15 వ జట్టులో స్థిరపడటానికి చాలా కఠినమైన కాల్స్ ఉన్నాయి. దురదృష్టవశాత్తు, భారతదేశం మరియు UAE, పీటర్ హాండ్స్కాంబ్, అష్టన్ టర్నర్ మరియు కేన్ రిచర్డ్సన్ పైన చెక్కుచెదరకుండా చేసాడు, కానీ మూడు ఇంగ్లాండ్ పర్యటన ఆస్ట్రేలియా A జట్టులో చేర్చబడ్డాయి, “హాన్స్ సమాచారం.

ఉస్మాన్ ఖవాజా, షాన్ మార్ష్లు తమ ఇటీవలి మంచి ఎంపిక కోసం రివార్డ్ చేయబడ్డారు, కెప్టెన్ ఆరోన్ ఫించ్ బ్యాటింగ్ లైనప్కు దారి తీస్తుంది, ఇందులో ఆల్ రౌండర్లు మార్కస్ స్టోనియస్ మరియు గ్లెన్ మాక్స్వెల్ ఉన్నారు.

గాయం కారణంగా జనవరి నుంచి జనవరి మధ్యలో, బ్రిస్టల్ జూన్ 1 న ఆఫ్గనిస్తాన్కు వ్యతిరేకంగా ఆస్ట్రేలియా ఓపెన్ కప్ ఓపెనర్కు పూర్తిగా హాజరు కావచ్చని హాజెల్వుడ్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. కాని వెంటనే ప్రపంచ కప్ను అనుసరించే యాషెస్ సిరీస్తో, పాట్ కుమ్మినస్, మిచెల్ స్టార్క్, ఝీ రిచర్డ్సన్, నాథన్ కౌల్టర్-నైల్ మరియు జాసన్ బెహ్రిండోర్ఫ్లకు ఐదు ఫాస్ట్-బౌలింగ్ ఎంపికలుగా సెలెక్టర్లు ఎంపిక చేశారు.

“జోష్ హాజెల్వుడ్ను ఆస్ట్రేలియా A జట్టులో కూడా ఎంపిక చేశారు. కొంతకాలం అత్యధిక స్థాయిలో ఆడలేదు, ఇది అతని బెల్ట్ క్రింద కొంత నాణ్యమైన క్రికెట్ను పొందడానికి ఉత్తమ తయారీని అందిస్తుంది. ఒక పెద్ద యాషెస్ టూర్ ప్రారంభించినందుకు జోష్ తిరిగి బౌలింగ్ చేయాల్సిన అవసరం ఉంది, “హాహెల్స్వుడ్ గురించి హోహన్స్ చెప్పారు.

ఊహించిన విధంగా, స్పిన్నర్లు ఆడమ్ జంపా మరియు నాథన్ లియోన్ రెండూ ఎంపిక చేయబడ్డాయి.

ఆస్ట్రేలియా ప్రపంచ కప్ జట్టు: ఆరోన్ ఫించ్ (సి), జాసన్ బెహ్రొన్డోర్ఫ్, అలెక్స్ కేరీ (వికె), నాథన్ కౌల్టర్-నైల్, పాట్ కుమ్మిన్స్, ఉస్మాన్ ఖవాజా, నాథన్ లియోన్, షాన్ మార్ష్, గ్లెన్ మాక్స్వెల్, ఝీ రిచర్డ్సన్, స్టీవ్ స్మిత్, మిచెల్ స్టార్క్, మార్కస్ స్టోనీస్, డేవిడ్ వార్నర్, ఆడమ్ జంపా

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 15, 2019, 8:00 AM IST

Comments are closed.