స్మిత్, వార్నర్ తిరిగి క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా కాంట్రాక్టు జాబితాలో – క్రిబ్స్

జువెంటస్ కొత్త రియల్ మాడ్రిడ్? అగ్లీ ఫుట్బాల్, క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో-ఆధారపడేవి కాని విజేతలు – Goal.com
April 15, 2019
2019 ప్రపంచ కప్ | స్టీవ్ స్మిత్ & డేవిడ్ వార్నర్ రీకాల్డ్, పీటర్ హాండ్స్కామ్ మరియు జోష్ హస్లెవుడ్ మిస్ అవుట్ – న్యూస్ 18
April 15, 2019

స్మిత్, వార్నర్ తిరిగి క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా కాంట్రాక్టు జాబితాలో – క్రిబ్స్

= “” itemtype = “http://schema.org/ImageObject”> న్యూలాండ్స్ బంతిని దెబ్బ తీసిన వారిలో పాల్గొన్న తరువాత గత ఏడాది వారి సెంట్రల్ కాంట్రాక్ట్లను కోల్పోయారు.

న్యూలాండ్స్ బంతిని దెబ్బతీసే ఎపిసోడ్లో వారి ప్రమేయం తరువాత గత ఏడాది వారి సెంట్రల్ కాంట్రాక్టులను కోల్పోయారు. ఆస్ట్రేలియా జట్టు 15 మంది సభ్యుల ప్రపంచ కప్ జట్టులో, స్టెవ్ స్మిత్ మరియు డేవిడ్ వార్నర్ కూడా క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా జాబితాలో చేర్చబడ్డారు.

2019-20 సీజన్లో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్న క్రీడాకారులు, సోమవారం (ఏప్రిల్ 15) ప్రకటించారు. న్యూలాండ్స్ బంతిని తొలగించే సాగా నేపథ్యంలో, ఆస్ట్రేలియా జట్టు కెప్టెన్ మరియు అతని డిప్యూటీ వారి ఒక సంవత్సరం నిషేధాన్ని అనుసరిస్తూ అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుంచి బయటకు వచ్చారు, మరియు తరువాత కూడా వారి కేంద్ర ఒప్పందాలు గత సంవత్సరం కోల్పోయింది. ప్రపంచ కప్ తర్వాత వెంటనే ఆ యాషెస్ ఆడటానికి జేమ్స్ ప్యాటిన్సన్, కొత్తగా ఉన్న 20-ఆటగాడు షార్ట్ లిస్టులో చేర్చబడ్డాడు.

“2019/20 కాంట్రాక్ట్ లిస్ట్ కాంట్రాక్ట్ వ్యవధిలో మూడు ఫార్మాట్లలో ఆస్ట్రేలియా ప్రాతినిధ్యం వహించే ఒక బహుముఖ సమూహాన్ని మాకు అందిస్తుంది” జాతీయ సెలెక్టర్ ట్రెవర్ హోహన్స్ చెప్పారు. ఇంగ్లండ్లో రానున్న ప్రపంచ కప్ మరియు యాషెస్ సిరీస్ను గెలుచుకోవాలనే మా లక్ష్యంలో మాకు సహాయం చేయబోయే ఆటగాళ్ల సమూహాన్ని ఎన్నుకోవడంపై మా కీలక ప్రమాణాలు దృష్టి సారించాయి.

, మరియు ఎవరు ఆస్ట్రేలియన్ వేసవి కాలంలో వివిధ ఫార్మాట్లలో ప్లే చేయవచ్చు, “అన్నారాయన. ప్యాట్రిక్ కుమ్మినస్, నాథన్ కౌల్టర్-నైల్, అలెక్స్ కేరీ, ఆరోన్ ఫించ్, ఉస్మాన్ ఖవాజా, పీటర్ జామ్ ప్యాటిన్సన్, ఝీ రిచర్డ్సన్, స్టీవ్ స్మిత్, మిచెల్ స్టార్క్, మార్కస్ స్టోనిసిస్, డేవిడ్ వార్నర్, ఆడమ్ జాంపా

> Cricbuzz

Comments are closed.