రాపిడ్ TV న్యూస్ – SpaceX ప్రయోగ అరబట్టా 6A ఫాల్కన్ హెవీతో – రాపిడ్ TV న్యూస్

మెట్రోపాలిస్ హెల్త్కేర్ 9% ప్రీమియం ధరను విడుదల చేస్తుంది – Livemint
April 15, 2019
రాహుల్ గాంధీ ప్రధాని నరేంద్రమోడీపై రఫెల్ డిఫెన్స్ డీల్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాపై వ్యాఖ్యలు చేశారు
April 15, 2019

రాపిడ్ TV న్యూస్ – SpaceX ప్రయోగ అరబట్టా 6A ఫాల్కన్ హెవీతో – రాపిడ్ TV న్యూస్

SpaceX విజయవంతంగా సౌదీ అరేబియా యొక్క అరబట్టా 6A ఉపగ్రహాన్ని తన మొదటి వాణిజ్య పాలిన్ హెవీ మిషన్లో విజయవంతంగా ప్రారంభించింది మరియు ఫ్లోరిడాలోని కేప్ కానావాల్ వద్ద ట్రిపుల్ బూస్టర్ ల్యాండింగ్ను నిలిపివేసింది.

అరౌనాట్ 6A ఆన్ లూవాచ్ ప్యాడ్ 15 ఏప్రిల్ 2019

లాక్హీడ్ మార్టిన్ తయారు చేసిన ప్రసారం మరియు సమాచార ఉపగ్రహం, 30.5 డిగ్రీల ఈస్ట్ వద్ద కక్ష్యలో ఉంచబడుతుంది.

“అరేబియాట్ -6 ఎ అనేది టెలివిజన్, రేడియో, ఇంటర్నెట్ మరియు మొబైల్ కమ్యూనికేషన్ల ద్వారా మిడిల్ ఈస్ట్, ఆఫ్రికా మరియు ఐరోపాలోని వినియోగదారులకు అందించే ఒక అధిక-సామర్థ్య సమాచార ప్రసార ఉపగ్రహ. లాక్హీడ్ మార్టిన్ నిర్మించిన అరేబియాట్ 6A అతిపెద్ద మరియు అత్యంత శక్తివంతమైన వాణిజ్య ఉపగ్రహంగా లాక్హీడ్ మార్టిన్ ఎప్పటికీ తయారు చేసింది, “ఖలేద్ బిన్ అహ్మద్ Balkheyour, అధ్యక్షుడు & CEO అన్నారు Arabsat .

“ఆధునీకరించిన LM 2100 ఉపగ్రహాన్ని మరింత శక్తివంతమైన, మరింత సౌకర్యవంతమైన మరియు మరింత వైవిధ్యమైన కక్ష్యలో చేసే పలు నూతన అంశాలను కలిగి ఉంది.”

అరాబ్సాట్ 6A MENA మరియు యూరప్ ప్రాంతాలలో వినియోగదారులకు ఆధునిక Ka- స్పాట్ బీమ్ సమాచార సేవలు మరియు కు మరియు కా-బ్యాండ్ కవరేజ్ను అందిస్తుంది.

SpaceX యొక్క megarocket యొక్క విమానము, ఇందులో సంస్థ యొక్క ఫాల్కన్ 9 రాకెట్లు ఒకటిగా ఉంది, ఇది రాకెట్ యొక్క ప్రదర్శన మిషన్ తరువాత ఒక సంవత్సరం తరువాత వచ్చింది. ఇది SpaceX వ్యవస్థాపకుడు ఎలోన్ మస్క్ మరియు సూర్యుని చుట్టూ కక్ష్య లోకి స్తార్మన్స్ అని పిలువబడే manakin యాజమాన్యంలో ఉన్న ఒక టెస్లా కారును ప్రేరేపించింది.

Comments are closed.