ఇప్పుడు జవా 100 వ డీలర్షిప్ ఓపెన్ – డెలివరీ అప్డేట్స్ కోసం వేచి ఉన్నవారు – రష్ లేన్

IPL 2019 | రారాడ & మొర్రిస్ SRH గా DC రిజిస్టర్ మూడవ స్ట్రెయిట్ విన్ – News18
April 15, 2019
యుబర్ యొక్క భారీ IPO నుండి ఎవరు ధనవంతుడు? – ఎకనామిక్ టైమ్స్
April 15, 2019

ఇప్పుడు జవా 100 వ డీలర్షిప్ ఓపెన్ – డెలివరీ అప్డేట్స్ కోసం వేచి ఉన్నవారు – రష్ లేన్

సూచన కోసం చిత్రం.

క్లాసిక్ లెజెండ్స్ ప్రెవేట్. లిమిటెడ్, భారతదేశంలో పురాణ జావా మోటార్సైకిల్ బ్రాండ్ను తీసుకురావడానికి వాయిద్యంగా ఉంది, ఇప్పుడు 100 డీలర్ బలంగా ఉంది. వారి ట్విట్టర్లో జావా గర్వంగా ప్రకటించింది – “99 డీలర్షిప్ల కంటే ఉత్తమం ఏమిటి? వంద! తిరుపతి, హుబ్లీ, జంషెడ్పూర్, టిన్సుకియాలో ఈ వారపు షోరూంలు తెరవగా, మా డీలర్ కుటుంబానికి ఒక శతాబ్దం పటిష్టమైనది. # జావా మరియు # శాల ప్రతి పెద్ద భారతీయ నగరాన్ని చేరుకోవచ్చు. మీకు కమ్మనిటీ, కస్టమర్లు & డీలర్స్ ధన్యవాదాలు. ”

భారతదేశమంతా అన్ని జావా డీలర్షిప్లు ఒకే రూపకల్పనతో రూపొందించబడ్డాయి. వారు అన్ని బైకర్ కేఫ్ వాతావరణం, ఆసక్తికరమైన చదివే పుస్తకాల అరల మరియు క్లాసిక్ రాక్ మ్యూజిక్ మొత్తం షోరూంను కలిగి ఉన్నారు. మరియు ఆఫ్కార్స్, ప్రదర్శనలో కొన్ని జావా మోటార్ సైకిల్స్. జావా షోరూములు ఒక ఆర్ట్ గ్యాలరీ వలె కనిపిస్తాయి.

జావా మరియు జావా 42 ఈ రెండు బైకులను ఇప్పుడు అమ్మబడుతున్నాయి, వీటి ధర వరుసగా రూ .1,64,000 మరియు రూ .1,55,000. 2018 వ సంవత్సరం 15 వ తేదీన ప్రారంభించిన ఈ రెండు బైక్లు భారతదేశంలో భారీ స్పందనను అందుకున్నాయి. బుకింగ్ సంఖ్యలు వెల్లడించకపోయినా, సెప్టెంబర్ వరకు వారి ఆర్డర్ బుక్ పూరించినందున వారు బుకింగ్లను అంగీకరించకుండా ఆపాలి .

డీలర్ నెట్వర్క్ ఇప్పుడు వాగ్దానం చేసినట్లు భారతదేశం అంతటా వేశాడు, జావా వారు బైకులు పంపిణీ చేయడానికి కృషి చేస్తున్నారని పేర్కొంది. 2019 మార్చి 30 న, జవ మొదటి మోటార్సైకిల్ను అధికారికంగా పంపిణీ చేసింది. ఒక డీలర్ ప్రకారం, 15 వ మరియు 16 వ నవంబరులో మోటారుసైకిల్ను బుక్ చేసుకున్నవారికి జావా మోటార్సైకిళ్లను తొలుత పంపిణీ చేస్తుంది.

నవంబరు 15 వ తేదీన బైక్లను బుక్ చేసిన జవా కొనుగోలుదారులు ఈ నెలలో తమ డెలివరీలను పొందుతారు. నవంబరు 16 వ తేదీన బైక్లను బుక్ చేసుకున్నవారు 2019 మేలో డెలివరీ చేస్తారు. 17 వ తేదీ వరకు బుక్ చేసుకున్న వారు జూన్ నుండి డెలివరీ పొందుతారు.

కొందరు కొనుగోలుదారులు సుదీర్ఘకాలం వేచి ఉన్నందుకు మంచివారు, ఇతరులు కలత చెందుతూ బుకింగ్ రద్దు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు. కొందరు జావాను తాత్కాలిక బట్వాడా తేదీని అందించమని కోరారు, తద్వారా వారి బుకింగ్ రద్దు చేయాలా వద్దా అని నిర్ణయించుకోవచ్చు.

జావా మరియు జావా 42 రెండూ తమ శక్తిని 293 సి.సి.హెచ్.హెచ్సి, ద్రవ చల్లబడ్డ, సింగిల్ సిలిండర్ ఇంజిన్ 27 హబ్ పవర్ మరియు 28 ఎన్ఎమ్ టార్క్లను అందిస్తున్నాయి. రెండు బైకులు వెనుక డ్రమ్ బ్రేక్తో ప్రామాణికంగా ఒకే ఛానల్ ABS కలిగి ఉంటాయి. ద్వంద్వ ఛానల్ ABS మరియు ద్వంద్వ డిస్క్ బ్రేక్లు ఎంపికగా ఇవ్వబడతాయి. ఇవి జావా కోసం రూ .1,73,942 మరియు జావా 42 కోసం రూ.

జావా పెరాక్ పెద్ద 334 సిసి, సింగిల్ సిలిండర్, 30 బిహెచ్పి పవర్ మరియు 31 ఎన్ఎమ్ టార్క్లను ఉత్పత్తి చేసే లిక్విడ్ చల్లబడిన ఇంజన్తో చూడవచ్చు. పెరక్ 2019 చివరి నాటికి ప్రారంభమవుతుంది. మధ్యప్రదేశ్లోని ఇండోర్ సమీపంలోని పిత్తంపురలోని మహీంద్రా టూ వీలర్ ప్లాంట్లో జావా మోటార్సైకిల్స్ ఉత్పత్తి అవుతున్నాయి.

Comments are closed.