మహీంద్రా థార్ ఒక నదిని దాటటానికి ప్రయత్నిస్తుంది: ఇది గుండా వెళుతుందా? [వీడియో] – CarToq.com

భారతదేశం ప్రారంభానికి ముందు రెండు కొత్త రంగులలో MG హెక్టర్ ఎస్.వి.వి – గూఢచర్య లేనిది – రష్ లేన్
April 14, 2019
మారుతి Baleno & Vitara Brezza 1.2L డ్యూయల్జెట్ హైబ్రిడ్ పెట్రోల్ ఇంజిన్ త్వరలో పొందడం – GaadiWaadi.com
April 14, 2019

మహీంద్రా థార్ ఒక నదిని దాటటానికి ప్రయత్నిస్తుంది: ఇది గుండా వెళుతుందా? [వీడియో] – CarToq.com

మహీంద్రా థార్ వివిధ కారణాల వలన రోడ్డు ఔత్సాహికుల మొట్టమొదటి ఎంపికలలో ఒకటి. థార్ కుడి చేతుల్లో శక్తివంతమైన సామర్థ్యం కలిగి ఉంది మరియు అది పెద్ద మొత్తంలో డబ్బుని పెట్టకుండా స్థిరపరచగల ఒక విలువ-కోసం-డబ్బు వాహనం. కానీ థార్ ఎలా? మహీంద్రా థార్ నదిని దాటుతున్న ఒక వీడియో ఇక్కడ ఉంది!

నది యొక్క ఖచ్చితమైన ప్రదేశం తెలియదు కానీ రుతుపవన కాలంలో మైదానాల్లో ఒక నది కనిపిస్తుంది. నది యొక్క ప్రవాహం చాలా ఎక్కువగా ఉంటుంది మరియు నీటి స్థాయి అంచుకు చేరుకుంటుంది! నది మొదట్లో మహీంద్రా థార్ చూడవచ్చు. నది యొక్క భారీ ప్రవాహం కారణంగా, థార్ కూడా నదిలో తేలుతుండగా మొదలవుతుంది, కాని వెంటనే తూర్పు పడకంపై పట్టును కనుగొన్నది మరియు థార్ నియంత్రణను తిరిగి పొందడం చూడవచ్చు. అటువంటి పరిస్థితులలో ట్రాక్షన్ కోల్పోవడం చాలా ప్రమాదకరం మరియు చాలా భయానకంగా ఉంది. గాలిలో తేలుతూ, ఏ విధంగానూ లేవు, తలుపులు నది మంచం మీద స్థిరపడటానికి వరకు వాహనాన్ని నడిపించగలవు.

థార్ ఇతర నదికి చేరుకోవడానికి నది యొక్క బలమైన ప్రవాహాన్ని తట్టుకోగలదు. నది ద్వారా యుక్తి చేయటం సులభమయినది కాదు. ఇది చాలా సమర్థవంతమైన వాహనం అలాగే అటువంటి పరిస్థితుల్లో భయాందోళనలకు గురయ్యే నైపుణ్యం కలిగిన డ్రైవర్ అవసరం. అంతేకాక, అలాంటి సాహసకృత్యాలు ఒంటరిగా జరగకూడదు. ఎల్లప్పుడూ వాహనం నది మధ్యలో కష్టం అవుతుంది ఉంటే మీరు బయటకు లాగండి చేసే వాహనాలు ఉన్నాయి. వాస్తవానికి, ఒక రికవరీ వాహనం లేకుండా తెలియని భూభాగాలకు ఎప్పుడూ బయటపడకూడదు.

మహీంద్రా థార్ నది క్రాసింగ్ ఫీచర్

వీడియోలో నదిని దాటిన మహీంద్రా థార్ భారీగా సవరించలేదు. వీడియో నుండి, అది ఇంజిన్ ఎయిర్ తీసుకోవడం లో నీరు ఇవ్వడం లేకుండా SUV లోకి లోతైన నీటి లోకి వెళ్ళి సహాయపడుతుంది ఒక స్నార్కెల్ అందుతుంది అని చూడగలరు. మహీంద్రా థార్ ఫోర్స్ గూర్ఖా వంటి కర్మాగారాన్ని వ్యవస్థాపించిన స్నార్కెల్తో రాదు కానీ అది ఒక ఐచ్ఛిక అనుబంధంగా అమర్చవచ్చు. స్నార్కెల్తో పాటు, థార్ టైర్లు కూడా అనంతరం ఉన్నాయి. అనంతర టైర్లు ఎక్కువ పట్టును కల్పిస్తాయి మరియు వాహనం కష్టం మరియు సవాలు ప్రాంతాలను చేరుకోవటానికి అనుమతిస్తాయి. వాహనం యొక్క మిగిలిన భాగం వీడియో నుండి స్టాక్ లాగా ఉంటుంది.

అటువంటి లోతైన నీటిని దాటి వెళ్ళడం చాలా ప్లానింగ్ అవసరమవుతుంది. నీరు దాటే సమయంలో, డ్రైవర్ నిరంతరం యాక్సిలరేటర్ ఇన్పుట్ ఉంచాలి, కాబట్టి ఎగ్జాస్ట్ మరియు నీటిలో తగినంత పీడనం ఉండదు, దాని ద్వారా ప్రవేశించదు. అంతేకాకుండా, నీటి క్రింద ఉన్న భూభాగాన్ని చూడలేవు, అది మరింత కష్టతరం చేస్తుంది. సో డ్రైవర్ అది దాటుతుంది అయితే నదుల మీద రాళ్ళు లేదా ముంచటం వంటి ఊహించని కోసం సిద్ధంగా ఉండాలి.

మాకు వార్త టిప్, స్పై ఫోటో లేదా వీడియో ఉందా? వాటిని పంపించు Whatsapp @ + 96 9625884129 . మేము కథనాన్ని ప్రచురించాము, మీ పేరుతో మరియు ఫోటో / వీడియో కోసం మీరు క్రెడిట్ చేస్తాను. వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న కార్టోక్ సమాజంలో ఒక భాగం అవ్వండి!

Comments are closed.