భారతదేశం ప్రారంభానికి ముందు రెండు కొత్త రంగులలో MG హెక్టర్ ఎస్.వి.వి – గూఢచర్య లేనిది – రష్ లేన్

టెస్లా పూర్తి స్వీయ డ్రైవింగ్ ఎంపిక ధరను పెంచుతోంది – టెక్ క్రంచ్
April 14, 2019
మహీంద్రా థార్ ఒక నదిని దాటటానికి ప్రయత్నిస్తుంది: ఇది గుండా వెళుతుందా? [వీడియో] – CarToq.com
April 14, 2019

భారతదేశం ప్రారంభానికి ముందు రెండు కొత్త రంగులలో MG హెక్టర్ ఎస్.వి.వి – గూఢచర్య లేనిది – రష్ లేన్

MG హెక్టర్ భారతదేశంలో ప్రవేశపెట్టినందుకు 2019 మేలో జరుగుతుంది. ఇది బెనెడిక్ట్ కంబర్బాచ్ చేత ప్రచారం చేయబడుతుంది, అతను మార్వెల్ యూనివర్స్ లో డాక్టర్ స్ట్రేంజ్ పాత్రను పోషిస్తాడు, దీని యొక్క ఎవెంగర్స్ ఎండ్ గేమ్ చిత్రం కూడా రాబోయే వారాలలో విడుదల అవుతుంది . భారతదేశంలో అత్యధిక సంఖ్యలో ఉన్న అభిమానులలో ఎవెంజర్స్ ఒకటి ఉండటంతో, ఈ అసోసియేషన్ కారణంగా MG హెక్టర్ ఒక బ్రాండ్ను పొందుతారని భావిస్తున్నారు.

హెక్టర్ యొక్క ఇండియా ప్రయోగానికి ముందు, SUV ఇప్పుడు రెండు కొత్త రంగులలో కనిపించనిదిగా కనిపించింది, ఇది ప్రతి ఒక్కటి సిల్వర్ మరియు మెరూన్ యొక్క నీడ వలె కనిపిస్తుంది. బరోడా, గుజరాత్లోని కంపెనీ ప్లాంట్ సమీపంలో ఇవి గుర్తించబడ్డాయి. (MG హెక్టార్ ఇప్పటికే కొన్ని నూతన మార్కెట్లలో కొత్త Gen chevrolet captiva గా తన ప్రపంచ ప్రవేశం పొందింది).

MG హెక్టర్ యొక్క కొత్తగా వెల్లడించబడిన ఫోటోల వద్ద ఒక దగ్గరి పరిశీలన తీసుకొని, ఇది ఒక పెద్ద ముందు గ్రిల్, ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్స్ మరియు LED DRL లను పొందుతుంది. కొత్త MG హెక్టర్కు మరింత సమకాలీన వైఖరిని అందించే పైకప్పు వెనుక భాగంలో ఇది చక్రాల కంచెలు, బహుళ మాట్లాడే అల్లాయ్ చక్రాలు మరియు సొరచేప ఫిన్ యాంటెన్నాలను కలిగి ఉంటుంది.

ఇంటీరియర్స్ మృదువైన టచ్ మెటీరియల్స్, అన్ని బ్లాక్ ఫినిష్, లెదర్ సీట్లు, టాచోమీటర్పై అప్రమత్ దీపాలతో ఉన్న ఒక విస్తృత పైకప్పు మరియు ఇన్స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్తో అమర్చబడి ఉంటాయి. అనేక విభాగాలలో మొదటిది 10.4 “పోర్ట్రెయిట్ స్టైల్ టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టం ఇఎస్ఐఎంకు మద్దతు ఇస్తుంది మరియు అధునాతన అనుసంధాన ఎంపికలను అందిస్తోంది. ఇవి మైక్రోసాఫ్ట్, టోమ్మోమ్, అడోబ్, గానా, సిస్కో, తదితరాలతో అభివృద్ధి చేయబడ్డాయి.

ఇన్ఫోటైన్మెంట్ పరంగా, హెక్టర్ 4 స్పోర్ట్స్, 4 ట్వీట్టర్స్ మరియు ఒక ఉప-వూఫెర్తో హర్మాన్ మూలం ఇన్ఫినిటీ ఆడియో సిస్టమ్ను కూడా ఆడతారు. కొత్త హెక్టర్లో లభించే భద్రతా లక్షణాలు మొత్తం 6 ఎయిర్బాగ్స్, హిల్ హోల్ అసిస్ట్, ఫ్రంట్ అండ్ రియర్ పార్కింగ్ సెంటర్స్, ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్, బ్రేక్ అసిస్ట్, సీబీ బెల్ట్ రిమైండర్ మరియు 360 డిగ్రీ కెమెరా ఉన్నాయి. ఇది కూడా టైర్ ఒత్తిడి పర్యవేక్షణ వ్యవస్థ, ISOFIX చైల్డ్ సీటు వ్యాఖ్యాతలు మరియు ABS మరియు EBD అందుకుంటారు.

పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ఇంజిన్ ఎంపికలలో ఐదుగురు సీట్లు MG హెక్టర్కు 1.5 లీటర్ టర్బోచార్జెడ్ పెట్రోల్ ఇంజిన్ మరియు 2.0 లీటర్ ఫియట్ మూలం డీజిల్ ఇంజిన్ లభిస్తుంది. తేలికపాటి హైబ్రిడ్ వ్యవస్థతో పెట్రోల్ ఇంజిన్ 143 హెచ్పి శక్తితో, 250 ఎన్ఎమ్ టార్క్ను 6 స్పీడ్ మాన్యువల్, ద్వంద్వ క్లచ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్కు జత చేస్తుంది. 2.0 లీటర్ టర్బో డీజిల్ ఇంజిన్ 173 హెచ్పి పవర్, 350 ఎన్ఎమ్ టార్క్లను ఆఫర్ చేస్తుంది. అయితే ఈ ఇంజిన్తో ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ జరగదు. టాటా హారియర్ , హ్యుందాయ్ టక్సన్ మరియు జీప్ కంపాస్ లలో MG హెక్టర్ మిడ్-సైజ్ SUV ని తీసుకుంటుంది.

Comments are closed.