సారా ఆలీ ఖాన్ యొక్క మన్హట్టన్ డ్రీమ్స్లో జస్ట్ వన్ పర్సన్ ఈస్ 'మిస్సింగ్' – NDTV న్యూస్

SpaceX మొదటి వాణిజ్య విమానమును ప్రారంభించింది
April 12, 2019
అనుష్క శర్మ నటన విడిచి పెట్టాడు? ఇక్కడ నిజం – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 12, 2019

సారా ఆలీ ఖాన్ యొక్క మన్హట్టన్ డ్రీమ్స్లో జస్ట్ వన్ పర్సన్ ఈస్ 'మిస్సింగ్' – NDTV న్యూస్

న్యూఢిల్లీ:

సారా అలీ ఖాన్ ప్రస్తుతం న్యూయార్క్ ఎరుపు పెయింటింగ్ చేస్తున్నాడు మరియు మన్హట్టన్ ఆమెను ఇటీవల పిట్ స్టాప్ చేసాడు. సారా అలీ ఖాన్ నిరాకరించిన వ్యక్తిని ఆమె ఒక సంచారి యొక్క ఆత్మ కలిగి ఉండవచ్చు కానీ ఆమె పోగొట్టుకున్నది కాదు. JRR టోల్కీన్ యొక్క పద్యం ఆల్ దట్ ఈజ్ గోల్డ్ డజ్ నాట్ గ్లిట్టర్ నుండి తీసుకున్న లైన్తో తన కొత్త ఫోటోల ఫోటోలను ఆమె ఉపసంహరించుకుంది, ఇది అతని పుస్తకం ది లార్డ్ ఆఫ్ ది రింగ్స్లో ఒకటి కంటే ఎక్కువసార్లు ఉంది. షేక్స్పియర్ యొక్క ( హామ్లెట్ ) పదాల లిప్స్ప్సైడ్ను ఈ ఉపమాన పద్యం సూచిస్తుంది: “అన్నింటికంటే మెరిసేది బంగారం కాదు.” అయినప్పటికీ, సారా యొక్క హాష్ ట్యాగ్లో, మేము ఆమెను ఒప్పుకొని, “మేజర్ మమ్మా తప్పిపోయింది” అని ఆమె రాసింది. తల్లి అమృతా సింగ్ లేకుండా సారా అలీ ఖాన్ యొక్క న్యూయార్క్ డైరీలు అసంపూర్ణంగా ఉంటాయి. సారా తన మొదటి భార్య అయిన సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు అమృతా సింగ్ కుమార్తె.

కొత్త సెలవు ఫోటోలు, సారా తెలుపు మరియు పింక్ మరియు నలుపు లో ఒక నిజమైన నీలం న్యూయార్కర్ వంటి లేయర్డ్ చూడవచ్చు. ఫోటోలు ఒకటి, ఒక మోరిస్రా సారా చూడవచ్చు ఒక గ్రాఫిటీ ముందు వేచి చూడవచ్చు: “చైల్డ్ దొరకలేదు లూయిస్ విట్టన్ లో వేచి ఉంటుంది.” LOL. సారా మాన్హాటన్ లో ఉండవచ్చు కానీ అలా ఎగువ తూర్పు వైపు!

సారా యొక్క మన్హట్టన్ డైరీస్లో పరిశీలించండి:

సారా అలీ ఖాన్ ఒక ప్రయాణ వెబ్సైట్ కోసం న్యూ యార్క్కు ప్రచార విధిగా పర్యటించటం. అంతకుముందు, ఆమె తన Instagram ను ఆమె ట్రిప్ నుండి ఆమె ఇష్టమైన జ్ఞాపకాలను నింపింది (ఆమె తన స్నేహితుని కూడా కలిగి ఉంది) మరియు ఈ విధంగా వ్రాసింది: “ఈ గ్రహం మీద నా అభిమాన ప్రదేశం నేను ఎక్కడ నుండే చూస్తాను.”

మేము సారా అలీ ఖాన్ షాపింగ్లో కూడా కనిపించాము మరియు “డ్రీమ్స్ నగరంలోనే తిరుగుతూ వచ్చాము.”

సారా అలీ ఖాన్ యొక్క న్యూయార్క్ ట్రిప్ లవ్ ఆజ్ కల్ యొక్క సీక్వెల్ షూటింగ్ నుండి విరామం గా వస్తుంది. ఇప్పటివరకు, సారా కేదార్నాథ్ మరియు సిమ్మ్బాతో బాలీవుడ్ లో రెండు చిత్రాలలో నటించారు .

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.