బ్రహ్మస్త్రాలపై అలియా భట్: 'ఇది ప్రపంచ పీఠంపై మాకు నిలబెట్టగలదు, అయన్స్ వైంలో అపార విశ్వాసం ఉంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అనుష్క శర్మ నటన విడిచి పెట్టాడు? ఇక్కడ నిజం – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 12, 2019
హెల్బాయ్ మూవీ రివ్యూ: ఈ రీబూట్ ముదురు, రక్తపాత మరియు edgier అని హామీ కానీ పూర్తిగా బట్వాడా లేదు – Firstpost
April 12, 2019

బ్రహ్మస్త్రాలపై అలియా భట్: 'ఇది ప్రపంచ పీఠంపై మాకు నిలబెట్టగలదు, అయన్స్ వైంలో అపార విశ్వాసం ఉంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

అలియా భట్ అహం ముఖర్జీ బ్రహ్మస్త్రాలతో సృష్టించినది విశ్వసిస్తుంది మరియు గ్లోబల్ ప్రమాణాలతో సమానంగా ఉంటుంది. రణబీర్ కపూర్, అలియా , అమితాబ్ బచ్చన్ ముఖ్యమైన పాత్రలలో నటించిన మూడు భాగాల ఫాంటసీ డ్రామా సిరీస్లో మొదటి భాగం ఈ సంవత్సరం క్రిస్మస్కు తెర తీస్తుంది.

మిడ్ డేతో మాట్లాడుతూ , అయ్యా దృష్టికి ఆమెకు చాలా విశ్వాసం ఉందని అలియా చెప్పారు. ఆమె ఇలా చెప్పింది: “రణబీర్ మరియు నేను ఎల్లప్పుడూ బ్రహ్మస్త్రా ఒక సూపర్హీరో చిత్రం కాదు అని నిర్వహిస్తున్నాం; ఇది ఒక మర్మమైన ఫాంటసీ డ్రామా. [పోలిక కోసం] సూచన లేదు. ఇది మా పరిశ్రమ నుండి ఉద్భవించిన కొత్త చిత్రం. ఇది ఈ పరిశ్రమను గర్వంగా చేస్తుంది మరియు గ్లోబల్ పీఠాలపై మాకు చాలు. నా సొంత బాకాను చెదరగొట్టడానికి ఇష్టం లేదు, కానీ అయన్ యొక్క దృష్టిలో అపార విశ్వాసం ఉంది. ”

కూడా చదవండి: తారా Sutaria యొక్క స్టూడెంట్ ఆఫ్ ది ఇయర్ 2 పోస్టర్ అవుట్, ట్విట్టర్ అడుగుతుంది ‘పాఠశాల ఈ ఏకరీతి ఉంది’. Pic ను చూడండి

రణబీర్ మరియు అతని నైపుణ్యంపై అలియా కూడా ప్రశంసలు అందుకున్నాడు. ఆమె ఇలా అన్నది: “నేను ఎల్లప్పుడూ తన నైపుణ్యానికి గొప్ప ఆరాధకుడు. అతను నిజాయితీ నటుడు, అతను కెమెరా ముందు తనను తాను ఉత్తమమైనదిగా తీసుకుంటాడు. ఏ ఉచ్చులు లేవు, అతడికి ఒక ప్రక్రియ కూడా ఉంటే, ఇది అంతర్గత ఒకటి, [కెమెరాలో ఇది చివరికి కెమెరాలో అనువదించబడుతుంది]. ”

బ్రహ్మస్త్రం యొక్క చిహ్నం కుంభ మేళా సమయంలో మార్చిలో మహా శివరాత్రి న ప్రయరాజ్జ్ వద్ద ఆవిష్కరించారు. బ్రహ్మాస్త్రాన్ని వెల్లడించిన అద్బుతమైన సోమరి ప్రదర్శన దానిలో ఒకటి. అలియాస్ బ్రహ్మాస్త్ర పురాణంలో ఆయుధాలలో అతి పెద్దదిగా ఉంది మరియు రామాయణ నుండి మహాభారతం వరకు అన్ని ముఖ్యమైన ప్రదేశాలను ఆక్రమించుకుంటుంది. ఆమె బ్రహ్మస్త్రా కేవలం ఒక సూపర్ హీరో చిత్రం కాదు, ఇది మర్మమైన ఫాంటసీ డ్రామా.

ఇజ్రాయెల్, బల్గేరియా మరియు ముంబైతో సహా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వివిధ ప్రాంతాలలో ఈ చిత్రం చిత్రీకరించబడింది. రణబీర్, అలియా, అమితాబ్లతో పాటు నాగార్జున, మౌని రాయ్ కూడా నటించారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఏప్రిల్ 12, 2019 11:17 IST

Comments are closed.