అనుష్క శర్మ నటన విడిచి పెట్టాడు? ఇక్కడ నిజం – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

సారా ఆలీ ఖాన్ యొక్క మన్హట్టన్ డ్రీమ్స్లో జస్ట్ వన్ పర్సన్ ఈస్ 'మిస్సింగ్' – NDTV న్యూస్
April 12, 2019
బ్రహ్మస్త్రాలపై అలియా భట్: 'ఇది ప్రపంచ పీఠంపై మాకు నిలబెట్టగలదు, అయన్స్ వైంలో అపార విశ్వాసం ఉంది … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
April 12, 2019

అనుష్క శర్మ నటన విడిచి పెట్టాడు? ఇక్కడ నిజం – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

Updated: Apr 12, 2019, 11:12 IST 3819 అభిప్రాయాలు

అనుష్క శర్మ పెద్ద తెరపై కనిపించలేదు కాబట్టి, అది ఏ సమయంలో అయినా ఆమె కోసం షూటింగ్ చేయలేదు. షారుఖ్ ఖాన్ మరియు కత్రీనా కైఫ్ లతో పాటు ఆమె చివరిది ‘జీరో’లో కనిపించింది కానీ బాక్స్ ఆఫీస్ లో కావలసిన ప్రభావాన్ని చూపలేకపోయింది. ఇది ఆమె నటనను విడిచిపెడుతుంది అని సూచించటానికి దారితీసింది. కానీ ఈ నివేదికలకు నిజం లేదు. ఇది నటి ఆమె కేవలం హెక్ కోసం ఒక ప్రాజెక్ట్ సంతకం అక్కరలేదు ఏ ప్రాజెక్టులు ముందు చేయడానికి కొంత సమయం తీసుకుంటోంది తెలుస్తోంది. ఐసీసీ ప్రపంచ కప్ 2019 వరకు పరుగులు చేస్తున్న క్రికెటర్ భర్త విరాట్ కోహ్లీకి ఈ విరామం లభించింది.

మరింత చదువు చదువు

Comments are closed.