భారతదేశంలో టాటా హారియర్ XE బేస్ వేరియంట్లో నాలుగు నెలలు వేచి ఉన్నాయి – GaadiWaadi.com

అమెజాన్, మైక్రోసాఫ్ట్ పెంటగాన్ క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ కాంట్రాక్ట్ కోసం పోటీగా – Moneycontrol.com కోసం పోటీ పడింది
April 11, 2019
ఇండియన్ ఎగ్జిక్యూట్స్ 'అనే పేరుతో US ఫార్మా కేసులో – ఎకనామిక్ టైమ్స్
April 11, 2019

భారతదేశంలో టాటా హారియర్ XE బేస్ వేరియంట్లో నాలుగు నెలలు వేచి ఉన్నాయి – GaadiWaadi.com

Tata Harrier Dispatch Begins 4
టాటా హారియర్

టాటా హారియర్ OMEGA ప్లాట్ఫారమ్పై కూర్చుని, ఈ సంవత్సరం తర్వాత ఏడు-సీట్ల వెర్షన్ను మరింత శక్తివంతం చేస్తుంది

టాటా మోటార్స్ హారియర్ కోసం బుకింగ్లను గత ఏడాది చివర్లో ప్రారంభ రూ. 30,000 మరియు ఇది జనవరి 23, 2019 న విక్రయించబడింది. అత్యధికంగా ఎదురుచూస్తున్న మోడల్ ఏ సమయంలో అయినా 10,000 రిజర్వేషన్లను చేరుకుంది మరియు దాని ప్రధాన ప్రత్యర్థులలో కొన్ని నిరంతరాయంగా ఉంది. హ్యారీయెర్ హ్యుందాయ్ క్రీటా, జీప్ కంపాస్, మహీంద్రా XUV500 మరియు నిస్సాన్ కిక్స్లకు వ్యతిరేకంగా పెరుగుతుంది.

హారియర్ పూణే లో బ్రాండ్ యొక్క ఉత్పాదక ప్లాంట్ నుండి తయారు చేయబడింది మరియు ఎంట్రీ స్థాయి XE వేరియంట్ ధర రూ. 12.69 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ముంబై). ధరలు రూ. 16.25 లక్షల శ్రేణి శ్రేణి కోసం. ఐదు సీట్ల మోనోకోక్ SUV ల్యాండ్ రోవర్ యొక్క D8 నుండి OMEGA (ఆప్టిమల్ మాడ్యులర్ ఎఫిషియంట్ గ్లోబల్ ఆర్కిటెక్చర్) వేదికపై ఉంది.

ప్రీమియమ్ SUV 2018 ఆటో ఎక్స్పోలో ప్రదర్శించిన H5X కాన్సెప్ట్ నుండి రూపకల్పన ప్రేరణను తీసుకుంది మరియు ఇది కంపాస్లో చూడగలిగిన 2.0-లీటర్ ఫోర్ సిలిండర్ Kryotec డీజిల్ మోటర్ నుండి శక్తిని తీసుకుంటుంది. ఇది 140 పిఎస్ మరియు 350 ఎన్ఎమ్లను పంపు చేయడానికి తగినంత మంచిది మరియు వివిధ డ్రైవింగ్ మోడ్లతో ఆరు స్పీడ్ మాన్యువల్ గేర్బాక్స్కు కనెక్ట్ చేయబడింది.

టాటా హారియర్-అధికారికంగా-వెల్లడించింది -4

టాటా ఆరు వేళ టార్క్ కన్వర్టర్ ఆటోమాటిక్ ట్రాన్స్మిషన్ను హుండాయ్ నుంచి తరువాత దశలో విడుదల చేయనుంది. హారియర్ బ్రాండ్ యొక్క టర్నరౌండ్ 2.0 వ్యూహంపై ఆధారపడింది మరియు ఇది ఇంపాక్ట్ డిజైన్ 2.0 తత్వశాస్త్రంను ఉపయోగించే మొదటి వాహనం. కాస్సిని గా పిలవబడే హారియర్ యొక్క ఏడు-సీట్ వెర్షన్, ఈ ఏడాది చివరలో అమ్మకానికి వెళ్తుంది మరియు ఇది 2019 జెనీవా మోటర్ షోలో ప్రారంభించబడింది.

కాస్సిని హారియర్ యొక్క డీజిల్ ఇంజిన్ను కలిగి ఉంటుంది, ఇది 30 PS కంటే ఎక్కువ ఉత్పత్తి చేస్తుంది మరియు అదే వీల్ బేస్ కలిగి ఉన్నప్పటికీ కొలతలు కొద్దిగా పెరుగుతాయి. కాస్సిని రాకముందు, టాటా ఆల్ట్రాజ్ B2 సెగ్మెంట్ హాచ్బ్యాక్ను 2019 రెండవ భాగంలో ప్రారంభించనుంది మరియు ఆల్ఫా (ఎజైల్ లైట్ ఫ్లెక్సిబుల్ అధునాతన) ప్లాట్ఫారమ్ ఆధారంగా ఇది మొదటి నమూనా.

టాటా హారియర్ అంతర్గత

ఆల్ట్రాజ్ మారుతి సుజుకి బాలెనో, హ్యుందాయ్ ఎలైట్ ఐ 20, హోండా జాజ్ మరియు వోక్స్వాగెన్ పోలోలను తీసుకుంటుంది. 2020 ఆటో ఎక్స్పోలో, టాటా బహుశా H2X కాన్సెప్ట్ యొక్క ఉత్పత్తి వెర్షన్ను ప్రసారం చేస్తుంది, ఇది చివరికి సూక్ష్మ SUV ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది.

Comments are closed.