చెపాక్ చౌక్: చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ 'గేమ్ 2011 కు త్రోబాక్ ప్లాన్ చేస్తోంది ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo.com

వాచ్: KL రాహుల్ హగ్స్ హర్డిక్ పాండ్యా పార్క్ అన్ని అతనిని పంపిన తరువాత – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 11, 2019
ఐపీఎల్ 2019: ఢిల్లీ రాజధానులు 'రాహుల్ తేవాటియా, హర్షల్ పటేల్ T20 లీగ్లో పాల్గొన్నారు – SportzWiki
April 11, 2019

చెపాక్ చౌక్: చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ 'గేమ్ 2011 కు త్రోబాక్ ప్లాన్ చేస్తోంది ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo.com

ఏప్రిల్ 9, 2019

  • చెన్నైలోని దేవరాయణ్ ముత్తు

బంతి పట్టులు, మలుపులు, మరియు మరింత ఉపాయాలు పోషిస్తుంది. ధోనీ చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ ‘స్పిన్ భారీ దాడి మార్షలింగ్, ముందు మరియు సెంటర్ ఉంది. Chepauk కోట వద్ద ప్రతిపక్ష కోసం ఎటువంటి మార్గం లేదు. ఇది ఇంట్లో సూపర్ కింగ్స్ కోసం మళ్ళీ అన్ని 2011 ఉంది.

ఎనిమిది సంవత్సరాల క్రితం, రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగుళూర్తో జరిగిన ఫైనల్తో సహా ఎనిమిది ఆటలలో ఎనిమిది ఆటలలో సూపర్ కింగ్స్ విజయం సాధించింది. ఇప్పుడు, వారు స్పిన్తో స్ట్రెయిట్జాకెటింగ్ బాట్స్మెన్ చేత చెపాక్లో నాలుగు నుండి నాలుగు పరుగులు సాధించారు.

2011 లో, ఆర్ అశ్విన్, షాదాబ్ జకాతి మరియు సురాజ్ రండివ్ ధోని కోసం ఉద్యోగం చేసాడు . ఈ సీజన్లో సూపర్ కింగ్స్ ఇంప్రూ తాహిర్, హర్భజన్ సింగ్, రవీంద్ర జడేజాకు దారితీసింది. ఈ సీజన్లో కేదార్ జాదవ్ బౌలింగ్ చేయలేదని, రాయల్ చాలెంజర్స్తో జరిగిన తొలి మ్యాచ్లో సురేష్ రైనా బౌలింగ్ చేశాడు.

గత సంవత్సరం, చెపౌక్లో స్పిన్ బౌలర్లను కోల్పోయేలా చేయటానికి సూపర్ కింగ్స్ సిద్ధంగా ఉన్నారు, కాని కావేరి నదీ జలాంతర్గామి వారి సొంత మ్యాచ్లను పూణేకి మార్చింది, అక్కడ ఉపరితలాలన్నీ మరింత వేగవంతమైన పురుషులకు సహాయపడతాయి. అటువంటి సమస్యలు ఈ సీజన్లో లేవు.

వారు లుంగీ నడి మరియు డేవిడ్ విల్లీ మొత్తంగా మరియు డ్వేనే బ్రేవోను తాత్కాలికంగా కోల్పోయారు, కానీ వారి పాతకాలపు స్పిన్ దాడి వారి లేకపోవడంతో కంటే ఎక్కువగా ఉంది, కాబట్టి వారి బ్యాటింగ్ కోచ్ మైక్ హస్సీ స్పిన్ల వారికి మరణం వద్ద గిన్నె కలిగి ఉన్నాడని లెక్కించాడు.

శనివారం కింగ్స్ XI పంజాబ్తో జరిగిన మ్యాచ్లో ఉపయోగించిన ఒక చెడ్డ చెపాక్ పిచ్పై హర్భజన్, తహీర్, జడేజాలు కోలకతా నైట్ రైడర్స్తో పరాజయం పాలయ్యారు. ఇది దీపక్ చహర్ అగ్ర శ్రేణిని సృష్టించింది. అతను కూడా బాల్ ను వేయించుకున్నాడు మరియు అది బ్యాట్స్ మాన్ కు తయారు చేయమని అడిగాడు.

సునీల్ నరైన్ స్పిన్ స్పిన్ మరియు పేస్ వ్యతిరేకంగా తక్కువ సౌకర్యవంతమైన, కానీ ధోనీ మరియు స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ మ్యాచ్ అప్లను పెద్ద అభిమానులు కాదు. ఇటీవల, సూపర్ కింగ్స్ జట్టు సమావేశాలు చేయవని బ్రోమో వెల్లడించాడు. ధోనీ కొత్త బంతిని హర్భజన్కు అందించాడు, మరియు ఆఫ్ స్పిన్నర్ విమానంలో ఒక అద్భుతమైన కాక్టెయిల్తో, ముంచుట, మరియు తిరగండి.

హర్భజన్ 79kph వద్ద ఒక వెలుపల పడగొట్టాడు మరియు బ్యాట్ మరియు పిచ్ మధ్య దూరాన్ని సృష్టించి, ముంచుకున్నాడు. మలుపు తిరిగిన వెలుపలి అంచుని వెనక్కి తిప్పికొట్టింది.

జడేజా పెద్ద మలుపులో పడింది, దినేష్ కార్తీక్ వెలుపల అంచుని కొట్టాడు, తరువాత అది కనిపించింది, అయితే బంతి మొదటి స్లిప్లో గడిపింది. కార్తీక్కు ఎనిమిది బంతులలో తొమ్మిది పరుగులు మాత్రమే జడేజా ఇస్తారు. అందువల్ల నైట్ రైడర్స్ కెప్టెన్ చోట్ల పరుగుల కోసం వెతకటంతో, హర్భజన్ ఒక పదునైన క్యాచ్కి చేరుకున్న షార్ట్ మిడ్ వికెట్కు లైన్ గుండా టాహిర్ ను కొట్టడం ప్రారంభించాడు.

తాహిర్ ఒక వేడుకలో పరుగులు తీశాడు మరియు అభిమానులు అతని మణికట్టుతో పాటు గందరగోళమైన చీర్స్తో అతని పాదపు పనిని గుర్తించిన స్టాండ్లను కూడా చూశాడు.

త్వరలో, 5 కోసం 44 కోసం 6 కోసం 47 తహిర్ ఒక wrong’un తో Shubman గిల్ యొక్క రక్షణ ద్వారా నాశనం. హర్భజన్ తిరిగి వచ్చాడు మరియు చావ్లా పాత కాలపు మురికివాడితో స్టంప్ చేశాడు మరియు తిరగండి. తర్వాతి ఓవర్లో జడేజా వికెట్ల కాలమ్లో తన పేరును ప్రసాద్ కృష్ణకు చిన్న మిడ్ వికెట్కు పడగొట్టాడు. కృష్ణ భగవంతుడు నైట్ రైడర్స్ బ్యాట్స్మెన్గా నిలిచాడు.

ఇవన్నీ స్పిన్ల ఒత్తిడిని రెండు అంచుల నుండి తగ్గించాయి. తహీర్, హర్భజన్, జడేజా 15 పాయింట్లను బౌల్ చేసి, 12-0-53-5తో కలిపి ముగించారు. వాస్తవానికి, తాహిర్ ఆండ్రీ రస్సెల్ను 8 పరుగులు చేయగలిగాడు, హర్భజన్ మిడిల్ వికెట్లో స్కియర్ను తప్పుగా పడలేదు. రస్సెల్ తన ఎడమ చేతిలో ఉన్న తిమ్మిరితో బాధపడుతున్నప్పటికీ, అతను 44 పరుగులతో అజేయంగా 50 పరుగులు చేశాడు.

పతనమైనప్పటికీ, సూపర్ కింగ్స్ స్పిన్ త్రయం కోసం ఇటువంటి ఇబ్బందులు లేవు. Chepauk పిచ్ పెద్ద తిరుగులేని మరియు స్పిన్నర్లు నేర్పుగా అది దోపిడీ ఉంటే, సూపర్ కింగ్స్ ఇక్కడ ఇంవిన్సిబిల్ ఉంటుంది.

Comments are closed.