ఇంటెల్ ఆప్టేన్ మెమరీ H10 సాలిడ్ స్టేట్ స్టోరేజ్ యువర్ ల్యాప్టాప్ దగ్గర యు – PC పెర్స్పెక్టివ్

డెస్టినీ 2 రివల్లీ ఈవెంట్ తదుపరి వారం మొదలవుతుంది – పాలిగాన్
April 11, 2019
Instagram ఇప్పుడు అస్పష్టంగా 'సరికాని' కంటెంట్ను కోరుకుంటుంది – టెక్ క్రంచ్
April 11, 2019

ఇంటెల్ ఆప్టేన్ మెమరీ H10 సాలిడ్ స్టేట్ స్టోరేజ్ యువర్ ల్యాప్టాప్ దగ్గర యు – PC పెర్స్పెక్టివ్

విషయం: నిల్వ | ఏప్రిల్ 10, 2019 – 03:48 PM |
ట్యాగ్: నిల్వ , ssd , QLC , Optane మెమరీ , Optane H10 , Optane , NVMe , నోట్బుక్ , ల్యాప్టాప్ , ఇంటెల్

ఇంటెల్ Optane మెమొరీ H10 గురించి సమాచారాన్ని పంచుకుంది, అదే M.2 పరికరంలో ఇంటెల్ QLC NAND తో ఆప్టాన్ మెమరీను కలిపే ఒక కొత్త ఉత్పత్తి. ఒక స్వతంత్ర ఉత్పత్తిగా (కనీసం కాదు ఇంకా) అందించడం లేదు, ఇంటెల్ ఈ కొత్త నిల్వను రాబోయే వినియోగదారు పరికరాలలో చేర్చడానికి OEM లతో (డెల్, HP, మరియు ASUS తో సహా), ఈ సంవత్సరం Q2 లో ఉత్తమ కొనుగోలు వద్ద అందుబాటులో ఉన్న మొదటి సిస్టమ్స్ .

View Full Size

ఇంటెల్ ప్రెస్ విడుదలలో ఇంటెల్ మాత్రమే “సన్నని మరియు తేలికపాటి నోట్బుక్లు మరియు నిర్దిష్ట స్పేస్-నిరోధిత డెస్క్టాప్ ఫారమ్ కారకాలు – అటువంటి ఆల్-ఇన్-వన్ PC లు మరియు మినీ PC లు” గురించి ప్రస్తావిస్తుంది, ఇది ముందుగా డెస్క్టాప్ ఎంపిక కాదు. కాబట్టి ఈ కొత్త నిల్వ ఉత్పత్తిని ఏది చేస్తుంది? ఇంటెల్ దిగువ వివరించిన కొన్ని కీలకమైన వివరాలను అందించింది:

రకం ఇంటెల్ ఆప్టేన్ టెక్నాలజీ & ఇంటెల్ QLC 3D NAND టెక్నాలజీ
ఇంటెల్ కంట్రోలర్ మరియు ఫర్మ్వేర్
ఇంటర్ఫేస్ NVMe తో PCIe 3.0 x4
M.2 2280 సింగిల్ సైడెడ్ (2280-S3-M)
సామర్థ్యాలు 16GB Intel Optane మెమరీ + 256GB నిల్వ
32GB Intel Optane మెమరీ + 512GB నిల్వ
32GB Intel Optane Memory + 1TB నిల్వ
పవర్ డీప్ స్లీప్ / L1.2:
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత 0-70 ° C
ఓర్పు 300 TBW వరకు (వారంటీపై)
వారంటీ 5 సంవత్సరాల

“సింగిల్ డ్రైవ్పై అధిక వేగం త్వరణం మరియు భారీ SSD నిల్వ సామర్థ్యాన్ని ప్రతిరోజూ కంప్యూటర్ వినియోగదారులకు ప్రయోజనం కలిగించవచ్చు, వారి వ్యవస్థలను సృష్టించడానికి, ఆటకు లేదా పని చేయడానికి ఉపయోగించుకుంటాయి .ఒక స్వతంత్ర TLC 3D NAND SSD వ్యవస్థతో పోలిస్తే, ఇంటెల్ Optane మెమరీ H10 తో సాలిడ్-స్టేట్ నిల్వ రెండింటిని తరచుగా ఉపయోగించే అనువర్తనాలు మరియు ఫైళ్ళకు వేగంగా యాక్సెస్ మరియు నేపథ్య కార్యకలాపాలతో మెరుగైన ప్రతిస్పందనానికి వీలు కల్పిస్తుంది. “

View Full Size

“ఇంటెల్ ఆప్టన్ మెమొరీ H10 తో 8 వ జనరేషన్ ఇంటెల్ కోర్ U- సిరీస్ మొబైల్ ప్లాట్ఫారమ్లను కలిగి ఉంది, ఈ త్రైమాసికం నుంచి ప్రారంభమైన ప్రధాన OEM ల ద్వారా ఈ ఇండెక్స్ ప్రారంభమవుతుంది.ఈ ప్లాట్ఫారమ్లతో, రోజువారీ వినియోగదారులు:

  • బహువిధి నిర్వహణలో పత్రాలను 2 రెట్లు వేగంగా ప్రారంభించండి.
  • బహువిధి నిర్వహణలో గేమ్స్ 60% వేగంగా ప్రారంభించండి.
  • బహువిధి నిర్వహణలో మీడియా ఫైళ్ళను 90% వేగవంతం చేయండి. “
View Full Size

“ఇంటెల్ ఆప్టేన్ మెమొరీతో ఉన్న SSD లు సాధారణ క్లయింట్ వాడకం కేసుల్లో NAND SSD లతో పోల్చితే వేగవంతంగా ఉంటాయి ఇంటెల్-ఆప్టాన్ మెమరీతో ఇంటెల్-ఆధారిత ప్లాట్ఫారాలు రోజువారీ కంప్యూటింగ్ కార్యకలాపాలకు అనుగుణంగా యూజర్ యొక్క అత్యంత సాధారణ పనులకు మరియు తరచూ ఉపయోగించే అనువర్తనాలకు పనితీరును ఆప్టిమైజ్ చేయడానికి ఉపయోగిస్తాయి. మొత్తం నిల్వ 1TB వరకు అందిస్తున్నట్లయితే, ఇంటెల్ ఆప్టేన్ మెమరీ H10 ఘన స్థితి నిల్వతో వినియోగదారులకు వారి అనువర్తనాలు మరియు ఫైళ్ళకు అవసరమైన సామర్థ్యం కలిగివుంటుంది-మరియు భవిష్యత్తులో కూడా. “

వాస్తవమైన ప్రపంచ వ్యవస్థ పనితీరు ప్రాథమికంగా తక్కువ క్యూ లోతులను కలిగి ఉంటుందని నొక్కి చెప్పడం ద్వారా ప్రెస్ డెక్లో కొంతమంది మాల్వెంటనో-వంటి బెంచ్మార్క్ ఉదాహరణలు కూడా ఇవ్వబడ్డాయి:

View Full Size
View Full Size

మీరు మూలం లింక్ వద్ద ఇంటెల్ నుండి మొత్తం ప్రెస్ విడుదల చదువుకోవచ్చు.

Comments are closed.