శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A80 ఏప్రిల్ న “ఒక గెలాక్సీ ఈవెంట్” హైలైట్ చేస్తుంది 10 – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

చేతులు న: చేతులు: బ్యాంగ్ & Olufsen Beovision హార్మొనీ సమీక్ష – TechRada
April 9, 2019
Q1 2019 యొక్క ఉత్తమ కెమెరా స్మార్ట్ఫోన్లు: పెంటా కెమెరాలకు ఒకే కెమెరా, వారు అన్ని జాబితా తయారు! – జిజ్మోచినా
April 9, 2019

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A80 ఏప్రిల్ న “ఒక గెలాక్సీ ఈవెంట్” హైలైట్ చేస్తుంది 10 – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఈవెంట్ ఏప్రిల్ 10 న షెడ్యూల్ చేయబడుతుంది మరియు అన్ని కళ్ళు A90 లో సెట్ చేయబడుతాయి , దీనితోపాటు స్లైడింగ్-రొటేటింగ్ కెమెరా మాడ్యూల్ ఉంటుంది. ఫోన్ వాస్తవానికి గెలాక్సీ A80 గా ప్రకటించబడుతుందని కొత్త నివేదికలు పేర్కొన్నాయి. ఇతర హైలైట్ గెలాక్సీ A70 మరియు దాని 20: 9 కారక నిష్పత్తి స్క్రీన్ మరియు 25W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ సామర్ధ్యాలు – రెండు శామ్సంగ్ పరికరం కోసం మొదటివి. A40 గా ఊహించిన మూడవ పరికరం కూడా అధికారికంగా ఆరంగేట్రం చేస్తుందని భావిస్తున్నారు.

భారీగా ఎదురుచూస్తున్న A80 దాని ప్రత్యేక వెనుక టాప్ స్లయిడింగ్ విధానం తక్కువగా bezels ధన్యవాదాలు ఒక భారీ 6.7-అంగుళాల FHD + AMOLED స్క్రీన్ కలిగి భావిస్తున్నారు. ఈ ఫోన్ ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ను 48MP f / 2.0 ప్రధాన, 8MP f / 2.4 అల్ట్రా వైడ్ మరియు టోఫు సెన్సార్స్తో ముందరి మరియు తిరిగే రూపకల్పనకు కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తుంది. స్నాప్డ్రాగన్ 7150 SoC 6 / 8GB RAM మరియు 128GB విస్తరించదగిన నిల్వ పాటు దాని తొలి చేయడానికి ఎదురుచూస్తున్న ఉంది.

బ్యాటరీకి 3,700 ఎమ్ఏహెచ్ సామర్ధ్యం ఉండాలి, కొత్త 25W వేగవంతమైన ఛార్జింగ్కు మద్దతు ఇవ్వాలి. అదనంగా, A80 భౌతిక స్పీకర్లు లేని కారణంగా LG G8 ThinQ వంటి స్క్రీన్ సౌండ్ టెక్నాలజీ కలిగి కోరుకుంటున్నాము.

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A70 , ఇప్పటికే అధికారికంగా, 32MP స్వీయీ కామ్ కోసం ఇన్ఫినిటీ- U నాచ్తో 6.7-అంగుళాల FHD + AMOLED స్క్రీన్ను కలిగి ఉంది – ఇది శామ్సంగ్ పరికరంలో అత్యధికంగా ఉంది. ఇన్-డిస్ప్లే వేలిముద్ర సెన్సార్ ఉంది. దీని ఎనిమిదో కోర్ ప్రాసెసర్ 6GB / 8GB RAM మరియు 128GB విస్తరించదగిన నిల్వ జత. తిరిగి ఫ్లాష్ 25MP మరియు ఫ్లాష్ తో 8MP కెమెరా కాంబో క్రీడలు. బ్యాటరీ 25W వేగవంతమైన ఛార్జింగ్ సామర్థ్యం కలిగిన 4,500 mAh సెల్ను కలిగి ఉంటుంది.

చివరిది కానీ కాదు A40 ఈవెంట్లో మూడవ ఫోన్ అవకాశం ఉంటుంది. దీనితో ఒక 5.9 అంగుళాల FHD + AMOLED ఇన్ఫినిటీ- U ప్యానెల్ను 25 MP స్వీయీ షూటర్తో కలిగి ఉంది.

ఇది Exynos 7885 చిప్సెట్ మరియు ఫీచర్ 4GB RAM మరియు 64GB విస్తరించదగిన నిల్వ శక్తితో ఉంటుంది. తిరిగి 16MP (ప్రధాన) మరియు 5MP (వెడల్పు) సెన్సార్ల చుట్టూ ఫ్లాష్ మరియు వేలిముద్ర సెన్సార్లతో జత చేయబడతాయి. బ్యాటరీ వారీగా పరికరం వాడటం 3,100 mAh సెల్ తో 15W వేగవంతమైన ఛార్జింగ్తో వస్తుంది.

ఏప్రిల్ 10 ఈవెంట్ను శామ్సంగ్ తాజా పరికరాలపై మరింత సమాచారం కోసం బ్యాంకాక్, మిలన్ మరియు సావో పాలోల్లో బుధవారం కూడా ట్యూన్ చేస్తారు.

మూలం (డచ్లో)వయా

Comments are closed.