చేతులు న: చేతులు: బ్యాంగ్ & Olufsen Beovision హార్మొనీ సమీక్ష – TechRada

బదులుగా మీ ఫోన్ యొక్క డిఫాల్ట్ల ఇన్స్టాల్ ఉత్తమ ప్రత్యామ్నాయ Apps – గిజ్మోడో
April 9, 2019
శామ్సంగ్ గెలాక్సీ A80 ఏప్రిల్ న “ఒక గెలాక్సీ ఈవెంట్” హైలైట్ చేస్తుంది 10 – GSMArena.com వార్తలు – GSMArena.com
April 9, 2019

చేతులు న: చేతులు: బ్యాంగ్ & Olufsen Beovision హార్మొనీ సమీక్ష – TechRada

ప్రారంభ తీర్పు

ది బాంగ్ & ఓలోఫ్సెన్ బెవిషన్ హార్మొనీ డిజైన్ మరియు టెక్నాలజీ యొక్క అద్భుత సమావేశం – కానీ మీరు గంటలు, విజిల్స్ మరియు ‘రెక్కలు’ చాలా చౌకగా లేకుండా దాని కోర్ ప్రతిబింబం పొందవచ్చు.

కోసం

  • నిజంగా ఏకైక డిజైన్
  • శక్తివంతమైన ధ్వని వ్యవస్థ
  • ఘన OLED ప్రదర్శన

ఎగైనెస్ట్

  • నిస్సందేహంగా ఖరీదైన ప్యాకేజీ
  • LG ప్యానెల్ను చాలా తక్కువ ధరకు ఎంచుకోవచ్చు

మీరు ‘టెలివిజన్’ అనే పదాన్ని విన్నప్పుడు, మీ మనస్సు బహుశా ఒక గోడ నుండి వేలాడుతున్న ఒక నలుపు దీర్ఘచతురస్రాన్ని లేదా ఒక స్టాండ్ మీద కూర్చుని, అది మారిన తర్వాత జీవితానికి మాత్రమే చల్లబడుతుంది. 77-అంగుళాల OLED మరియు ఇంటిగ్రేటెడ్ సౌండ్ సిస్టంతో కూడిన బ్యాంగ్ & ఓలోఫ్సెన్ బెవిషన్ హార్మొనీ విషయాలు కొద్దిగా భిన్నంగా ఉంటాయి. అసలైన, చాలా భిన్నంగా. LG మరియు శామ్సంగ్ యొక్క అడుగుజాడలలో ఒక TV దాని పరిసరాలలో మరింత సజీవంగా ఉండటానికి వారి ప్రయత్నాలను అనుసరిస్తూ, Beovision హార్మొనీ దాని ప్యాకేజీలో భాగంగా ఒక సంపన్నమైన, పరివర్తక ధ్వని వ్యవస్థను అందిస్తుంది. ఇది మెకానికల్ మరియు దృశ్యపరంగా ఆకట్టుకుంటుంది – కాని అది దాని యొక్క కొన్ని భాగాల్లో కొంత భాగానికి అందుబాటులో ఉంటుంది. futurecdn.net/techradar/media/img/missing-image.svg “data-original-mos =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/8BhuopC3iaXVEYPNwQrpWk.jpg “data-pin-media =” https: http://cdn.mos.cms.futurecdn.net/8BhuopC3iaXVEYPNwQrpWk.jpg “డేటా- data-src =” https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/8BhuopC3iaXVEYPNwQrpWk-320-80.jpg “data- onerror =” ఈ parentNode.replaceChild (window.missingImage (), ఇది “src =” https://vanilla.futurecdn.net/techradar/media/img/missing-image.svg “>

< ధర మరియు లభ్యత <> ధర మరియు లభ్యత

అక్టోబరు 2019 లో ప్రారంభించి, బెయోవిజన్ హార్మొనీ టీవీ మరియు స్పీకర్ వ్యవస్థ € 18,500 కోసం రిటైల్ చేస్తుంది, ఇది రాయడం సమయంలో సుమారు $ 20,780 / £ 15,945 / AU $ 29,245. బ్యాంగ్ & ఆల్ఫుసెన్ బ్రాండ్తో మీకు బాగా తెలిసి ఉంటే, కంటి-పట్టుకోవడంలో రూపకల్పన ఆలోచనలు దాని ప్రీమియం-ప్రైస్- ట్యాగ్-పిషింగ్ ఎథిస్. ఉదాహరణకు, బీసౌండ్ ఎడ్జ్ స్పీకర్ను తీసుకోండి, లేదా దాని గోడ బీసౌండ్ ఆకారం స్పీకర్లు మౌంట్ చేయబడింది. కాబట్టి బ్యూవిజన్ హార్మొనీ ప్రేక్షకుల నుండి నిలబడటానికి ఏది చేస్తుంది?

దాని స్క్రీన్ దాని అంతర్నిర్మిత సౌండ్ సిస్టంతో అనుసంధానిస్తుంది. ఒక టీవీ సౌండ్బార్ లో అంతర్నిర్మిత సహా ఒక flatscreen డిజైన్ యొక్క సోనిక్ పరిమితులు ఆఫ్సెట్ ఇది ఈ రోజు అసాధారణ కాదు – < u> ఫిలిప్స్ 8804 , ఉదాహరణకు, ఒక బోవర్స్ మరియు విల్కిన్స్ ధ్వని వ్యవస్థను ఉపయోగిస్తుంది, అయితే రాబోయే పానాసోనిక్ GZ2000 డాల్బీ అత్మోస్ స్పీకర్లను దాని కేసింగ్లో ఉపసంహరించుకుంటుంది.

బ్యాంగ్ & ఓలోఫ్సెన్ యొక్క విధానం చాలా థియేటర్లలో ఉంది. దాని ధ్వని వ్యవస్థ రెండు ‘రెక్కలు’ లో వస్తుంది – ముందుగా కాల్పులు చేసే స్పీకర్ ప్యానెల్లు వాటిని యాంత్రిక భాగంలో కూర్చుని, వాటిని TV బూట్లుగా మార్చడం మరియు స్విచ్ ఆఫ్ అవుతాయి. డౌన్ పవర్డ్ ఉన్నప్పుడు, వారు నిలువుగా కూర్చొని, ఒక చదరపు వలే కూర్చొని, మెజారిటీ స్క్రీన్ ను దాచిపెట్టి, వాటిని ఆడియో కోసం వాడతారు. టీవీ తిరగండి మరియు వారు ఒకదానితో ఒకటి తిరుగుతూ, నేలపై ఉంచినప్పుడు సౌకర్యవంతమైన కంటి స్థాయిని అధిరోహించే TV స్క్రీన్ యొక్క దిగువ అంచుకు సమాంతరంగా కూర్చొని ఉంటారు.

ఇది అద్భుతంగా నృత్య దర్శకత్వం, 15 లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సెకన్లు పూర్తి చేయడానికి, మరియు థియేటర్లో ఉన్న పైకప్పులను పైకి చూడటం లాంటి ప్రభావం ఉంటుంది. ఇది కూడా నిశ్శబ్దంగా సాధించింది – ఒక బ్యాంగ్ & ఓలోఫ్సెన్ ప్రతినిధి ప్రకారం, “వందల వేల” కార్యకలాపాల కోసం యంత్రాంగం మంచి స్థానంతో ముక్కలుగా కత్తిరించడం లేదా క్రాంకింగ్ చేయడం లేదు. ఇది కదలికలో ఉత్తమంగా కనిపిస్తుంది – ఇది ఎలా పని చేస్తుందో దానిపై మంచి ఆలోచన కోసం క్రింది ట్వీట్లో పొందుపర్చిన వీడియోను పరిశీలించండి:

“సీతాకోకచిలుక రెక్కలతో” ఒక టీవీ? కొత్త @ BangOlufsen Beovision హార్మొనీ ఒక బిట్ పిచ్చి ఉంది. ఈ పరిశీలించి https://t.co/jMoHPKntpN pic.twitter.com/rqKRjvG3ow ఏప్రిల్ 8, 2019

బెవిషన్ హార్మొనీ ఓక్ చెక్క మరియు అల్యూమినియం స్టైల్, లేదా ఒక ‘గ్రే మెలేంజ్’ ఫాబ్రిక్ మరియు అల్యూమినియం రూపంలో అందుబాటులో ఉంటుంది. ఇద్దరూ ఒక ఫ్లోర్ స్టాండ్ లేదా వాల్ బ్రాకెట్తో పని చేయవచ్చు.

రూపానికి అనుగుణంగా మీ రుచి పూర్తిగా ఆత్మాశ్రయమవుతుంది, కానీ ఇది ప్రతిష్టాత్మక రూపకల్పనను తిరస్కరించడం లేదు. బ్యాంగ్ & Olusfen అంతర్గత అలంకరణ ముక్క మరియు వినియోగదారు టెక్ ఉత్పత్తి మధ్య లైన్ అస్పష్టతను లక్ష్యంగా ఉంది, మరియు మా కళ్ళు అది బాగా చేసారు. కానీ దాని కేంద్ర ప్రదర్శన ఒక LG OLED TV డిజైన్ ఆధారంగా వాస్తవం ఉన్నప్పటికీ, చాలా వినియోగదారుల దూరంగా బాగా ఉంచుతుంది ఒక అస్థిరమైన ధర వద్ద వస్తుంది, Beovision హార్మొనీ సందర్భంలో, పోల్చి సాపేక్షంగా సరసమైన ఉంది

చిత్ర నాణ్యతను

ఏది ఆ ప్రదర్శనలో మమ్మల్ని చక్కగా తెస్తుంది. ఇది ముఖ్యంగా C9 OLED స్క్రీన్, సంస్థ యొక్క 2019 ఫ్లాగ్షిప్ (దాని రోలబుల్ OLED లేదా ‘వాల్పేపర్’ సమితుల యొక్క గంటలు మరియు ఈలలు మినహా) తప్పనిసరిగా మీరు ఆశించిన విధంగానే ఉంటుంది.

సమీక్షలో చేతులు ఏమిటి?

సమీక్షల పై చేతులు ‘కొంత సమయం గడపడం ఆధారంగా కిట్ యొక్క భాగాన్ని ఒక పాత్రికేయుడు యొక్క మొదటి ముద్రలు. ఇది కేవలం కొన్ని క్షణాలు లేదా కొన్ని గంటలు కావచ్చు. ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే మనం దానితో ప్లే చేసుకోగలుగుతాము మరియు ఇది కేవలం పిండం యొక్క దృష్టాంతమే అయినప్పటికీ, మీరు ఉపయోగించబోయే అంశంపై కొంత భావాన్ని ఇస్తుంది. మరింత సమాచారం కోసం, TechRadar యొక్క సమీక్షలు హామీ చూడండి.

Comments are closed.