హ్యుందాయ్ మోటార్ డ్రైవర్లెస్ కారు సాఫ్ట్వేర్పై టెన్సేంట్తో టై-అప్ను తిరస్కరించింది – Moneycontrol.com

ట్యునీషియా నాయకుడు, 92, తిరిగి ఎన్నిక కోరుకోరు
April 7, 2019
మారుతి సుజుకి సెలెరియో మరియు సెలెరియో X ఇప్పుడు అదనపు భద్రత లక్షణాలను పొందుతాయి – కార్వాల్ – కార్వాల్
April 8, 2019

హ్యుందాయ్ మోటార్ డ్రైవర్లెస్ కారు సాఫ్ట్వేర్పై టెన్సేంట్తో టై-అప్ను తిరస్కరించింది – Moneycontrol.com

చివరి అప్డేట్: ఏప్రిల్ 07, 2019 06:10 IST | ఆధారము: రాయిటర్స్

హుందాయ్ ఏప్రిల్ 6 న ఒక ప్రకటనలో మాట్లాడుతూ, చైనీస్ టెక్ జెయింట్తో సహకారానికి ఇన్ఫోలేన్మెంట్పై దృష్టి పెట్టారు.

దక్షిణ కొరియాకు చెందిన ఆటోమొబైల్ హ్యుందాయ్ మోటార్ కంపెనీ ఏప్రిల్ 7 న చైనీస్ టెక్నాలజీ సంస్థ టెన్సెంట్ హోల్డింగ్స్తో డ్రైవర్లెస్ వాహనాల కోసం సాఫ్ట్వేర్ను అభివృద్ధి చేయడానికి ఒక ప్రాథమిక ఒప్పందంపై సంతకం చేసింది.

దక్షిణ కొరియా యొక్క మేయిల్ బిజినెస్ వార్తాపత్రిక నాలుగో నెల 6 వ తేదీన హ్యుందాయ్ వ్యాఖ్యలను ఉదహరించింది, ఈ రెండు కంపెనీలు స్వీయ-డ్రైవింగ్ కార్ల కోసం భద్రత మరియు భద్రతా వ్యవస్థలపై ఉమ్మడి పరిశోధన మరియు అభివృద్ధిని నిర్వహించాలని ప్రణాళిక చేశాయి, హ్యుందాయ్ వాణిజ్యపరంగా 2030 నాటికి .

ఈ రెండు కంపెనీలు ఏప్రిల్ 6 న వెంటనే వ్యాఖ్యలు చేయలేదు.

హుందాయ్ ఏప్రిల్ 6 న ఒక ప్రకటనలో మాట్లాడుతూ, చైనీస్ టెక్ జెయింట్తో సహకారానికి ఇన్ఫోలేన్మెంట్పై దృష్టి పెట్టారు. ఆధునిక కార్లు కార్లు, నావిగేషన్ మరియు మ్యూజిక్ వంటి సేవలను అందించడానికి డాష్బోర్డు దిగువన ఉన్న స్క్రీన్పై పిలిచే ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్స్ను కలిగి ఉంటాయి.

మొదటిది ఏప్రిల్ 7, 2019 05:55 pm న ప్రచురించబడింది

Comments are closed.