మారుతి సుజుకి సెలెరియో మరియు సెలెరియో X ఇప్పుడు అదనపు భద్రత లక్షణాలను పొందుతాయి – కార్వాల్ – కార్వాల్

హ్యుందాయ్ మోటార్ డ్రైవర్లెస్ కారు సాఫ్ట్వేర్పై టెన్సేంట్తో టై-అప్ను తిరస్కరించింది – Moneycontrol.com
April 8, 2019
ఎలక్ట్రిక్ 2-వీలర్ సెగ్మెంట్ను ప్రభావితం చేయటానికి FAME-II: క్రిసిల్ – లైవ్మింట్
April 8, 2019

మారుతి సుజుకి సెలెరియో మరియు సెలెరియో X ఇప్పుడు అదనపు భద్రత లక్షణాలను పొందుతాయి – కార్వాల్ – కార్వాల్

దేశంలోని అతి పెద్ద కార్ల తయారీ సంస్థ మారుతి సుజుకి సెలెరియో , సెలెరియో ఎక్స్లను తాజాగా భద్రతా లక్షణాలతో తాజాగా విడుదల చేసింది. EBD, వేగ హెచ్చరిక వ్యవస్థ, డ్రైవర్ మరియు ప్రయాణీకుల సీట్బెల్ట్ రిమైండర్ మరియు వెనుక భద్రతా సెన్సార్లతో కొత్త భద్రతా నియమావళిని కలిపి ABS రూపంలో అదనపు భద్రతా లక్షణాలను ఈ కార్లు పరిచయం చేస్తాయి.

మార్పులు భద్రతా లక్షణాల నవీకరణలకు మాత్రమే పరిమితం చేయబడ్డాయి, అయితే ప్రస్తుత 1.0-లీటర్ K- సిరీస్, 67 సిహెచ్పి మరియు 90 ఎన్ఎమ్ పీక్ టార్క్ను ఉత్పత్తి చేసే మూడు-సిలిండర్ పెట్రోల్ ఇంజిన్తో ఇది యాంత్రికంగా శక్తినివ్వడం కొనసాగుతుంది. ఇంజిన్ ఐదు స్పీడ్ మాన్యువల్ మరియు AMT ఎంపికలకు అనుగుణంగా వస్తుంది. మారుతి సుజుకికి చెందిన ప్రముఖ హ్యాచ్బ్యాక్ కూడా సిఎన్జి ఎంపికను కలిగి ఉంటుంది.

కొత్త భద్రతా విశిష్టతలతో, సెలెరియో ఇప్పుడు 4.31 లక్షల రూపాయల ధరల వద్ద స్వల్పంగా పెరిగిపోయింది, సెరీరో X ఇప్పుడు రూ. 4.80 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ఢిల్లీ) ప్రారంభమవుతుంది.

Comments are closed.