దిగ్గజం గుడ్ స్మార్ట్ఫోన్లు మీరు $ 350 లేదా తక్కువ పొందవచ్చు – ది వాల్ స్ట్రీట్ జర్నల్

Ethereum గెట్స్ కోసం మద్దతు Crypto Wallet తో శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 హ్యాక్: రిపోర్ట్ – డైలీ Hodl
April 8, 2019
OnePlus 7: నూతన కేసును వెల్లడించినందుకు పెద్ద డిజైన్ మార్పులు రావు – హిందూస్తాన్ టైమ్స్
April 8, 2019

దిగ్గజం గుడ్ స్మార్ట్ఫోన్లు మీరు $ 350 లేదా తక్కువ పొందవచ్చు – ది వాల్ స్ట్రీట్ జర్నల్

ఇది ఒక అలిఖిత కానీ అన్బ్రేకబుల్ నియమం అవుతుంది: గొప్ప ఫోన్లు $ 1,000 ఖర్చు. కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం, మేము రెండు సంవత్సరాల ఒప్పందంలో 200 డాలర్లు చెల్లిస్తున్నప్పుడు, ఇది అశాంతికి అనిపించింది. ఇప్పుడు మీరు $ 42 ఒక నెల కోసం ఒక ఐఫోన్ XS అద్దెకు లేదా డే వన్ 10 బెన్జామిన్స్ పడే చేస్తున్నారు.

నేను చాలా కాలం వారు కొనుగోలు చేయగలిగిన అత్యంత ఖరీదైన ఫోన్ను కొనుగోలు చేస్తాను. మీ ఫోన్ బహుశా మీ అత్యంత ముఖ్యమైన పరికరం, మరియు అది పెట్టుబడి విలువ. ఇటీవల, అయితే, చాలా చౌక ఫోన్లు ఒక తరం ఒక ఆశ్చర్యకరంగా ఇదే అనుభవం అందించడం మార్కెట్ హిట్. ఈ …

Comments are closed.