క్రికెట్ స్కోరు – రాజస్థాన్ రాయల్స్ vs కోలకతా నైట్ రైడర్స్, ఐపిఎల్ 2019 – క్రిబ్స్

చెల్సియా v వెస్ట్ హామ్ ప్రివ్యూ: బ్లూస్ బాస్ Maurizio Sarri కాలమ్ హడ్సన్- Odoi మరియు రుబెన్ Loftus- చీక్ సీజన్లో కీలక పాత్రను ఆశిస్తున్నట్లు – Sportinglife.com
April 8, 2019
క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో గురించి జువెంటస్ ఆశావాది అజాక్స్ ఘర్షణకు ముందు రికవరీ – Calciomercato.com తెలుగు వార్తలు
April 8, 2019

క్రికెట్ స్కోరు – రాజస్థాన్ రాయల్స్ vs కోలకతా నైట్ రైడర్స్, ఐపిఎల్ 2019 – క్రిబ్స్

ఇది క్లినిక్ చేజ్. 37 బంతులతో కెకెఆర్ మిగిలి ఉంది. చేజ్ వాటిని భయపెట్టే ఉంది. రాజస్థాన్ జట్టులో గౌతమ్ బౌలింగ్ చేయడం ద్వారా వారి చేతుల్లోకి నరిన్ పరాజయం పాలైంది. అతను 22 పరుగులు చేశాడు. రాజస్థాన్ జట్టుకు టాప్ టీమ్లో కెకెఆర్ వెళ్లింది.

యాభై మరియు అవుట్

క్రిస్ లిన్ సరిగ్గా యాభైకి చేరుకుంది. శ్రీయాస్ గోపాల్ తన రెండవ వికెట్ గెట్స్. రాజస్థాన్ కోసం ఇప్పుడు ఓదార్పు.

WICKET: గోపాల్ నారీన్

“articleBody”>

googly చివరకు ట్రిక్ చేస్తుంది. నర్నే 25 బంతుల 47 తర్వాత స్లిప్ వద్ద క్యాచ్ అయ్యాడు. ఇది 91 పరుగుల ఓపెనింగ్ స్టాండ్ను కూడా ముగించింది, ఇది ఈ ఆటను హతమార్చింది.

రాజస్థాన్ – అలసత్వము మరియు దురదృష్టము!

రాహుల్ త్రిపాఠి పాయింట్ వద్ద Narine నుండి స్కైయెర్ డౌన్ ఉంచుతుంది. లిన్ బెయిల్ తొలగించకుండా లెగ్ స్టంప్ను ముద్దు పెట్టుకునే ఒక అంచు అంచుకు వచ్చిన తర్వాత అన్ని నవ్వుతుంది! దావాల్ కుల్కర్ణి ఒకేసారి రెండుసార్లు దురదృష్టకరం!

పక్కన, ఐపిఎల్ 2019 లో బెయిల్ రాలేదని మూడవసారి.

నారింజ టీస్ దూరంగా!

నారాయణ్ కి వ్యతిరేకంగా K గౌతం ఇవ్వబడుతుంది. మరియు Rahane త్వరగా ఎందుకు వొండరింగ్ వదిలి ఉంటుంది! నారాయణ్ గొంతమ్కు 4 0 6 4 4 4 ఓవర్ని 22 పరుగులు పెట్టాడు! ఇన్నింగ్స్ బ్రేక్: రాజస్థాన్ 139 కు పరిమితం

/ section>

ఈ పిచ్ కొరకు కొన్ని మంచి బౌలింగ్ కు వ్యతిరేకంగా పెద్ద షాట్లు కేవలం చాలా కష్టపడ్డాయి. 73 పరుగుల వద్ద స్మిత్ పరాజయం పాలైంది. కెకెఆర్ ఈ క్రింది పరుగులను చేజిక్కించుకున్న అవకాశాలు తక్కువగా ఉంటాయి కానీ ఆ ప్రారంభం కీలకమైనది కావచ్చు.

WICKET: త్రిపాఠి వస్తుంది

గర్నే కోసం నెమ్మది కట్టర్ మళ్లీ ట్రిక్ చేస్తుంది. త్రిపాఠి దీనిని ఆఫ్ సైడ్ పై కొట్టడానికి ప్రయత్నిస్తుంది కానీ మధ్యలో ఒక క్యాచ్ స్కైస్ అవుతుంది. ఈ షాట్లు ఆడటం సులభం కాదు.

స్టీవ్ స్మిత్ కోసం యాభై

ఇది దాని పటిష్టతకు తెలియదు కానీ ఇది స్టీవ్ స్మిత్ మరియు అతని జట్టు కోసం ఒక ముఖ్యమైన ఇన్నింగ్స్ (ప్రస్తుతం 44 లో 44). ఇది స్మిత్ వ్యక్తిగత ముఖం మీద చాలా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్న కొట్టినది. మరియు రాజస్థాన్కు ఇంకా పెర్ స్కోరు సంపాదించడానికి కొంత ఆశ ఉంది. వారు వెళ్ళడానికి ఐదు ఓవర్లతో 103 పరుగులు చేస్తారు.

WICKET: గర్నే గెట్స్ బట్లర్

అతను ఏదో ఒక సమయంలో కిక్ వచ్చింది. అతను ఒకసారి తాడుపై గర్నీని కొట్టేస్తాడు, అయితే ఒక ప్రయత్నం కోసం ప్రయత్నిస్తాడు. జైపూర్లో ఉన్న పెద్ద మైదానం తప్పనిసరిగా ఒక భాగం పోషించాయి, ఎందుకంటే బలమైన గాలి వీచే అవకాశం ఉంది. బట్లర్ ఒక నెమ్మదిగా కట్టర్ తయారుచేసినట్టుగా కనిపిస్తాడు, కాని ఇది నేరుగా ఉన్న లోతైన మధ్య వికెట్కు చేతిలోకి వెళుతుంది. 34 పరుగులు చేసిన 37. KKR ఇప్పటికీ నియంత్రణలో ఉంది.

స్థిరమైన స్టాండ్

బట్లర్ మరియు స్మిత్ ఇప్పుడు 60 కన్నా ఎక్కువ మంది ఉన్నారు, కానీ వారు సరిహద్దులను కనుగొనలేకపోయారు. వారు బాగా సెట్ చేయబడ్డారు, అయితే రాయల్స్ వారిలో కనీసం ఒక టీ తాడును కొట్టడం ప్రారంభమవుతుంది.

రాజస్థాన్ పవర్ప్లే లో నిశ్శబ్దంగా ఉంచారు

వారు పవర్ప్లేలో కేవలం 28 పరుగులు మాత్రమే పొందారు. స్పిన్ నుండి నాలుగు ఓవర్లు ఉన్నాయి – చావ్లా నుండి మూడు మరియు నారిం నుండి ఒక – దూరంగా ఉండటం కష్టం. చావ్లా పవర్ప్లేలో 3-0-13-0 తో అత్యుత్తమ గణాంకాలు కలిగి ఉన్నారు. రాజస్థాన్ యొక్క అతి తక్కువ పవర్ ప్లే స్కోర్ ఈ సీజన్ , ఇది IPL 2019 లో రెండో అతి తక్కువగా ఉంది!

వికీపీడియా: ప్రహీద్ రహానే గెట్స్

రాజస్థాన్ కెప్టెన్ కేవలం రెండవ ఓవర్లో పడిపోయింది. ప్రశీద్ కృష్ణా ఉచ్చులు రాహేను నుండి ముందు భాగంలో కొంచెం పొడుగు డెలివరీ. అతను సమీక్ష లేకుండా బయటపడతాడు.

టాస్: KKR కి గిన్నె ఎంపిక

సంజు శాస్సన్ రాజస్థాన్కు పనికిరాడు. ప్రసంత్ చోప్రా, ఎస్ మిడ్ హన్ లలో ఇద్దరు మార్పులు చేశాయి. KKR లాకీ ఫెర్గ్యూసన్ను హ్యారీ గర్నేతో భర్తీ చేసింది. అజింక్యా రహానే (సి), జోస్ బట్లర్ (వై), స్టీవెన్ స్మిత్, రాహుల్ త్రిపాఠి , స్ట్రాస్, ప్రశాంత్ చోప్రా, కృష్ణప్ప గౌతం, జోఫ్రా ఆర్చర్, శ్రేయస్ గోపాల్, దవాల్ కుల్కర్ణి, సుధేసన్ మిడ్హన్

కోలకతా నైట్ రైడర్స్ (క్రిస్ లిన్, సునీల్ నరైన్, రాబిన్ ఉతప్ప, నితీశ్ రాణా, దినేష్ కార్తీక్, ఇద్దరు, షబ్మాన్ గిల్, ఆండ్రూ రస్సెల్, పియూష్ చావ్లా, కుల్దీప్ యాదవ్, హ్యారీ గర్నే, ప్రశీద్ కృష్ణ).

రస్సెల్ మానియా కొనసాగుతుంది?

కోల్కతా నైట్ రైడర్స్ జైపూర్లో రాజస్థాన్ రాయల్స్పై బాధ్యత వహించే ప్రతి ఒక్కరి మనసుపై ప్రశ్న ఉంటుంది. అతను ఇప్పటివరకు ఆడుతున్న అన్ని ఆటలలో అతను బ్యాట్తో క్లిక్ చేశాడు. ఈ సంవత్సరం ఐపిఎల్లో అత్యంత ప్రమాదకరమైన బ్యాట్స్మన్ని ఎదుర్కోవడానికి రాజస్థాన్ వారి ప్రణాళికలను కలిగి ఉండాలి. జోఫ్రా ఆర్చర్ మరియు రస్సెల్ల మధ్య సాధ్యం యుద్ధం ఒక వంటకం అని వాగ్దానం చేస్తుంది. కానీ ఎదురు చూడాల్సిన అవసరం ఉంది. సంజూ సమ్సన్ తిరిగి రావడానికి సరిపోతుందా? టాసులో త్వరలోనే సమాధానం వస్తుంది.

© < span itemprop = "name"> Cricbuzz

Comments are closed.