ఐపిఎల్ 2019 లైవ్ స్కోర్, ఎంసి చిన్నాస్వామి స్టేడియంలో డిసి మ్యాచ్ vs రసీదు: షా, అయ్యర్ ఢిల్లీలో యాభై – ఫస్ట్పాస్ట్ను

ముఖ్యాంశాలు: అజక్స్ Erednisie లో విల్లెం II త్రష్ చేయడం ద్వారా జువెంటస్ కోసం వార్మ్ అప్ – ESPN UK
April 8, 2019
చెల్సియా v వెస్ట్ హామ్ ప్రివ్యూ: బ్లూస్ బాస్ Maurizio Sarri కాలమ్ హడ్సన్- Odoi మరియు రుబెన్ Loftus- చీక్ సీజన్లో కీలక పాత్రను ఆశిస్తున్నట్లు – Sportinglife.com
April 8, 2019

ఐపిఎల్ 2019 లైవ్ స్కోర్, ఎంసి చిన్నాస్వామి స్టేడియంలో డిసి మ్యాచ్ vs రసీదు: షా, అయ్యర్ ఢిల్లీలో యాభై – ఫస్ట్పాస్ట్ను

First Cricket

First Cricket

  1. హోమ్
  2. /

  3. న్యూస్

తేదీ: ఆదివారం, 07 ఏప్రిల్, 2019 19:49 IST మ్యాచ్ స్థితి: మ్యాచ్ ముగిసింది
వేదిక: M. చిన్నాస్వామి స్టేడియం, బెంగళూరు

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ 2019 మ్యాచు ఫలితం ఢిల్లీ రాజధానులు రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరును 4 వికెట్ల తేడాతో ఓడించింది

149/8

ఓవర్లలో

20.0

R / R

7.45

ఫోర్లు

8

సిక్స్లో

7

ఎక్స్ట్రాలు

5

బ్యాట్స్మన్ స్థితి R B 4s 6s
టిమ్ సౌథీ నాట్ అవుట్ 9 9 0 0
యుజ్వేంద్ర చహల్ నాట్ అవుట్ 1 1 0 0
బౌలింగ్ 0 M R W
ఇషాంత్ శర్మ 4 0 31 0
క్రిస్ మోరిస్ 4 0 28 2
152/6

ఓవర్లలో

18.5

R / R

8.22

ఫోర్లు

18

సిక్స్లో

3

ఎక్స్ట్రాలు

12

బ్యాట్స్మన్ స్థితి R B 4s 6s
ఆక్స్ పటేల్ నాట్ అవుట్ 4 1 1 0
రాహుల్ తెవాటియా నాట్ అవుట్ 1 2 0 0
బౌలింగ్ 0 M R W
టిమ్ సౌథీ 2 0 24 1
నవదీప్ సైనీ 4 0 24 2

రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు VS ఢిల్లీ రాజధానులు ఐపిఎల్ లైవ్ స్కోర్ మరియు తాజా నవీకరణలు

బెంగళూరులోని చిన్నస్వామి స్టేడియమ్లో ఐపీఎల్ 12 మ్యాచ్ 20 రిసీబ్ మ్యాచ్లో డీసీసీ ఓడిపోయింది. ఢిల్లి d లక్ష్యాన్ని చేరుకోవటానికి మొట్టమొదటి బంతికి డబుల్ డబుల్ను సేకరిస్తుంది. టెవాటియా నాల్గవ ఒక సింగిల్ను సేకరిస్తుంది, ఆక్సార్ చివరి డెలివరీ నుండి గెలిచిన సరిహద్దుని కొట్టడంతో.

ఢిల్లీ రాజధానులు నాలుగు వికెట్ల తేడాతో గెలిచాయి!

ఎప్పుడు, ఎక్కడ ఎక్కడున్నారో తెలుసుకోవటానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి ఐపీఎల్ ప్రత్యక్ష ప్రసారం 2019, హాట్స్టార్లో లైవ్ స్ట్రీమింగ్, RCB vs DC 2019 ప్లేయింగ్ XI, LIVE TV స్టార్ ఆన్ స్పోర్ట్స్

IPL 2019, RCB vs DC, నేటి మ్యాచ్ పరిదృశ్యం: బెంగుళూరులోని చిన్నస్వామి స్టేడియం వద్ద ఢిల్లీ రాజధాని ఢిల్లీలో తలపెట్టినప్పుడు వికెట్ కోహ్లి సారథ్యంలోని రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూరు.

ప్రస్తుత సీజన్లో ఛాలెంజర్స్ వారి మునుపటి ఐదు మ్యాచ్లను కోల్పోయి, ఎనిమిది టీంల పట్టికలో కూర్చుని, ప్లేఆఫ్స్కు చేయడానికి నిరుత్సాహకరమైన పనిని ఎదుర్కొంది. కోహ్లిపై ఒత్తిడి కలుగుతుంది, దీని బృందం భారీగా బలహీనమైన బౌలింగ్ దాడికి గురైంది. కోల్కతా నైట్ రైడర్స్తో జరిగిన చివరి మ్యాచ్లో, బౌలర్లు, ముఖ్యంగా పేసర్లు ఆండ్రీ రస్సెల్ను ఆపుకోలేకపోయారు, అతను 13 బంతుల్లో 48 పరుగులు చేశాడు, అతను భారీ మొత్తంలో 206 పరుగులు చేశాడు.

అవమానకరమైన ఓటమి తర్వాత, కోహ్లీ మాట్లాడుతూ, "అక్కడ ఆట గురించి మేము ఊహించలేము (మేము ఆటను కోల్పోతాము), మేము బౌలింగ్ చేస్తున్న చివరి నాలుగు ఓవర్స్ కేవలం ఆమోదయోగ్యం కాదు, మనం మరింత తెలివిగా ఉండాలి, ఏమీ లేవు మరియు మేము ఒత్తిడికి గురయ్యాము ఇప్పటి వరకు మా కథ ఈ సీజన్లో ఉంది. "

శ్రీయాస్ అయ్యర్ యొక్క ఢిల్లీ రాజధానులు కూడా తమ చివరి రెండు మ్యాచ్లను కోల్పోయిన తరువాత రూపొందుతున్నాయి. వారు ఇప్పటి వరకు ఐదు మ్యాచ్లను ఆడారు, కేవలం రెండుసార్లు విజయం సాధించారు. వారు పోరాడుతున్న స్వదేశ జట్టుకు వ్యతిరేకంగా గెలిచిన విజయాన్ని పొందాలని వారు కోరుకుంటారు. రిషాబ్ పంత్ మరోసారి అతని జట్టుకు కీలకం. అతను పేలవమైన బౌలింగ్ దాడి మరియు చిన్న సరిహద్దుల గరిష్ట ప్రయోజనాన్ని పొందాలని చూసుకోవాలి.

రాయల్ చాలెంజర్స్ బెంగుళూరు మరియు ఢిల్లీ రాజధానులు ఫుల్ స్క్వాడ్స్

రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగుళూరు జట్టు 2019 క్రీడాకారుల జాబితా: విరాట్ కోహ్లీ (సి), పార్థివ్ పటేల్, ఎబి డివిలియర్స్, కోలిన్ డి గ్రాండ్హోమ్ , ఉమేష్ యాదవ్, యుజ్వేంద్ర చహల్, మోయిన్ అలీ, షిమ్రాన్ హెట్మీర్ , శివం దబ్ , మొహమ్మద్ సిరాజ్, నవదీప్ సైని, దేవత్త్ పడిక్కల్, హిమ్మత్ సింగ్, మిలింద్ కుమార్, గుర్కిరాత్ సింగ్ మన్, హీన్రిచ్ క్లాసెన్, పవన్ నెగి, వాషింగ్టన్ సుందర్, అక్షద్దీప్ నాథ్, ప్రయస్ బార్మన్, కుల్వంత్ ఖేజ్రోలియా, టిమ్ సౌథీ , మార్కస్ స్టోనినిస్ .

ఢిల్లీ రాజధానులు టీమ్ 2019 ప్లేయర్స్ జాబితా: శ్రేయాస్ అయ్యర్ (సి), కోలిన్ మున్రో, పృథ్వీ షా, శిఖర్ ధావన్ , హనుమ విహారి, కోలిన్ ఇంగ్రామ్, మంజోట్ తాండా, క్రిస్ మోరిస్, Sherfane రూథర్ఫోర్డ్, Keemo పాల్, Axar పటేల్, Jalaj సక్సేనా, రాహుల్ తెవాతియాతో రిషబ్ పంత్ , అంకుష్ బెయిన్స్, సందీప్ లామిచానే, అవేష్ ఖాన్ హర్షల్ పటేల్, ట్రెంట్ బౌల్ట్ , అమిత్ మిశ్రా, కగిసో రారాడా, ఇషాంత్ శర్మ, నాతు సింగ్ మరియు బందారు అయ్యప్ప.

అన్ని తాజా వార్తల కోసం, ఐపీఎల్ 2019 నుండి అభిప్రాయాలు మరియు విశ్లేషణ కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

పూర్తి షెడ్యూల్ కోసం, ఐపీఎల్ 12 యొక్క అన్ని మ్యాచ్ల తేదీ, సమయం మరియు వేదిక, ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

IPL 2019 కోసం ఆరెంజ్ మరియు పర్పుల్ క్యాప్స్ హోల్డర్లతో సహా పూర్తి పాయింట్ల పట్టికను చూడండి

నవీకరించబడిన తేదీ: ఏప్రిల్ 07, 2019

Comments are closed.