స్నాప్ యొక్క నూతన గేమింగ్ వేదిక గురించి ఎందుకు ప్రకటనదారులు సంతోషిస్తున్నారు – CNBC

నోకియా X71 వైవిధ్యాలు TA-1167 & TA-1172 పాస్ Bluetooth & Wi-Fi ధృవపత్రాలు – నోకియా పరోక్ష
April 6, 2019
గూగుల్ అసిస్టెంట్ ఇప్పుడు Android – XDA డెవలపర్స్ లో ధనిక దృశ్య స్పందనలు అందిస్తుంది
April 6, 2019

స్నాప్ యొక్క నూతన గేమింగ్ వేదిక గురించి ఎందుకు ప్రకటనదారులు సంతోషిస్తున్నారు – CNBC

న్యూయార్క్ స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజ్లో తన సంస్థ IPO, గురువారం, మార్చి 2, 2017 న జరుపుకుంటున్నప్పుడు ప్రారంభ గంటను రింగ్ చేసే ముందు CEO ఇవాన్ స్పీగెల్ నవ్విస్తాడు. ” data-enlarged-image = “https://fm.cnbc.com/applications/cnbc.com/resources/img/editorial/2017/03/02/104316168-AP_17061558799770.1910×1000.jpg?v=1488473091″ height = ” 298 “src =” https://fm.cnbc.com/applications/cnbc.com/resources/img/editorial/2017/03/02/104316168-AP_17061558799770.530×298.jpg?v=1488473091 “width =” 530 ” > < < మెటా కంటెంట్ = "2018-06-20T01: 59: 32-0400" itemprop = "dateModified">

మార్క్ లెన్నిహన్ | AP

న్యూయార్క్ స్టాక్ ఎక్స్ఛేంజ్ వద్ద ప్రారంభ గంటను రింగ్ చేసే ముందు సీఈవో ఇవాన్ స్పీగెల్ తన కంపెనీ IPO, గురువారం, మార్చి 2, 2017 న జరుపుకుంటారు.

స్నాప్ ఒక వధించిన ప్రకటనలు, ఒక కొత్త ప్రకటన-మద్దతు గేమింగ్ ప్లాట్ఫారమ్ , గురువారం మొదటి భాగస్వామ్య సదస్సులో, ప్రకటన ఆదాయానికి విస్తృత నికర లావాదేవీలను అందిస్తుంది. ప్రకటనలు కూడా క్రొత్త ప్రకటన నెట్వర్క్ లో ఉన్నప్పటికీ, ప్రకటనదారులు నిజమైన గేమింగ్ అవకాశాల గేమింగ్లో ఉన్నారు.

పరిశోధన ప్రకారం గేమింగ్, esports మరియు మొబైల్ మార్కెట్ విశ్లేషణ సంస్థ న్యూజూ నుండి. స్నాప్ మార్కెట్ క్యాప్ పెరిగింది సుమారు $ 600 మిలియన్ శుక్రవారాలు సుమారు $ 15.5 బిలియన్లకు.

ప్రకటనదారులు “Bitmoji Party” వంటి ఆటలలో కాని దాటవేయలేని, ఆరు-రెండవ వీడియో ప్రకటనలను కొనుగోలు చేసే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటారు, వినియోగదారులు వారి Bitmoji అవతారాలుగా పోటీపడేలా ఒక అసలు ఆట. సంస్థ త్వరలోనే మూడవ పార్టీ గేమ్స్ బయటకు వెళ్లండి.

గేమ్ల యొక్క విలీనత యొక్క కొన్ని అంశాలపై ప్రకటనకర్తలు ఇప్పటికీ ఉత్సాహభరితంగా ఉన్నప్పటికీ, స్నాప్చాట్ యొక్క ప్రదేశంలో వాస్తవానికి అనుకూలమైనదిగా నిశ్చితార్థాన్ని పెంచే గేమింగ్ వేదిక యొక్క సామర్థ్యం గురించి వారు ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. ఇది బ్రాండ్-సురక్షిత అవకాశాలను కూడా అందిస్తోంది, ప్రకటనదారులు చెప్పారు.

మీడియా ఏజెన్సీ Wavemaker వద్ద కంటెంట్ మరియు అనుభవం అధిపతి Noah Mallin కోసం, గేమింగ్ భాగం అతను జనాదరణ పొందిన సందేశ అవుట్ వెలుపల వినియోగదారు బేస్ కోసం ఆకర్షణీయమైన స్థలాలను కనుగొనేందుకు అవసరం ఎందుకంటే గేమింగ్ భాగం బలవంతపు ఉంది కానీ “నిజంగా కాదు ప్రకటన అనుకూలమైన స్థలం, “అని ఆయన చెప్పారు.

ఇప్పటికి ఏది ఇంకా ప్రకటన అనుభవం రూపకల్పన చేయబడిందో చూడవచ్చు. మాలిన్ స్నాప్ ప్రకటనలను చాలా ఆటంకం కాదు అని నిర్ధారించుకోవాలి అన్నారు. అతను ఒక అదనపు జీవితం లేదా తదుపరి అనేక రౌండ్లకు ప్రకటన-రహితంగా ఆడగల సామర్థ్యాన్ని బదులుగా ఒక పూర్తి వీడియో ప్రకటనను చూడగలగడం వంటి గేమింగ్ స్థలం ప్రయత్నిస్తుంది.

గేమింగ్ ప్లాట్ఫాంలో బ్రాండ్ భద్రతా చర్యలపై ఇంకా వివరాలు స్పష్టంగా లేవు, కానీ బ్రాండులకు స్నేహపూరిత ఖాళీలు ఉండవచ్చని ప్రకటనదారులు చెబుతున్నారు.

“టోన్ చాలా బ్రాండ్-స్నేహపూర్వకంగా మరియు చాలా బ్రాండ్-సురక్షితమైనదిగా అనిపించింది” అని మీడియా ఏజెన్సీ ఎసెన్స్ కోసం ఉత్తర అమెరికాలో సామాజిక యాక్టివేషన్ యొక్క VP యొక్క మేఘన్ మిస్క్కోవ్స్కీ అన్నారు. కానీ ఆమె ఏజెన్సీ ఇప్పటికీ మరిన్ని వివరాలకు అవసరమని పేర్కొంది. “మనం సిఫారసు చేసేముందు, మేము దానిని పరిశీలిస్తాము” అని ఆమె చెప్పారు.

గేమింగ్లో కొత్త ప్రకటనలు మరియు అనుసంధారిత రియాలిటీ – ఫోటోమత్తో ఒక భాగస్వామ్యం వంటివి, వినియోగదారులు కెమెరాలో కనిపించేలా చూడడానికి గణిత సమీకరణంలో స్నాప్చాట్ కెమెరాను సూచించడానికి అనుమతించే – అనువర్తనంపై వ్యక్తులను ఉంచడానికి ఇక, డిజిటల్ ప్రకటన ఏజెన్సీ తక్తికలో ప్రధాన వ్యూహకర్త అయిన ఇలన్ నెస్ అన్నారు.

“సంస్థ గర్వంగా దాని క్రియాశీల యూజర్ బేస్ మరియు వయస్సు జనాభా touts గమనించండి ఉంటాం, కానీ వారు నిలకడగా బహుశా ఆ గొప్ప కాదు ఇది అనువర్తనం లో గడిపిన సమయాన్ని, [అభిముఖంగా] అనిపించవచ్చు,” అతను ఒక ఇమెయిల్ . “ఈ నవీకరణలు Snapchat లో గడిపిన సమయాన్ని పెంచడానికి ఒక మెట్టు, ఇది ప్రకటనదారులకు ప్రకటనలను సమర్థవంతంగా అమలు చేయడానికి అవసరమైనదిగా ఉంటుంది మరియు మనకు ఎప్పటికప్పుడు శ్రద్ధ అవసరం.”

ఫాక్స్ Android అనువర్తనం మరియు ట్విట్టర్ Android అనువర్తనం దాదాపు 22 నిమిషాలు.

సిమోనా మర్మినా, మీడియా ఏజెన్సీ మైండ్షారే యొక్క సామాజిక డైరెక్టర్, బ్రాండ్ భద్రతకు సంబంధించిన మరిన్ని వివరాల కోరికను సమర్ధించారు కాని గేమింగ్ వేదిక మంచిదని అనిపించింది.

“వారు ఇంతకుముందు స్థాపించబడిన ఒక సమాజంగా ఉన్నారు, మరియు చాలామంది ప్రజలు వారి స్నేహితులకు మాట్లాడటానికి ఇది వాడుతున్నారనే భావనతో, ఇతర స్వచ్ఛమైన-నాటకం గేమింగ్ ప్లాట్ఫారమ్లతో పోల్చినప్పుడు వారికి ఒక ప్రయోజనం ఉందని స్పష్టంగా చెప్పింది” అన్నారు.

మోర్గాన్ స్టాన్లీ విశ్లేషకులు వారు ఒక పెద్ద అవకాశంగా మొబైల్ లో-గేమ్ ప్రకటనను చూసే ఒక పరిశోధన నోట్లో మాట్లాడుతున్నారని, అయితే అది అమలు చేయడానికి సవాలుగా ఉంటుందని చెప్తారు. రీసెర్చ్ విశ్లేషకులు స్నాప్ యొక్క సవాలు ఒక యూజర్ యొక్క అనుభవం కు విఘాతము లేని కొలవలేని ప్రకటన యూనిట్లు సృష్టించడం చెప్పారు. “మిత్రులతో పదాలు” వంటి ఆట ఇది మలుపు ఆధారితమైనప్పటి నుండి బాగా డబ్బు ఆర్జించి, ప్రకటనలను చూపించడానికి సహజ కాలాన్ని సృష్టిస్తుంది, పరిశోధకులు స్నాప్ యొక్క మొదటి ఆరు ఆటలు “మలుపు ఆధారిత” అని తెలియవు. అది “ప్రకటన ముద్రణ అవకాశాలను … మరియు డబ్బు ఆర్జనను పరిమితం చేస్తుంది,” అని పరిశోధన నోట్ పేర్కొంది.

అలాగే, స్నాప్ తన ఆటల వ్యాపారాన్ని స్నాప్ చేస్తే విశ్లేషకులు చెబుతారు, ఆట డెవలపర్లు ఉత్పత్తి చేసే ఏ రాబడిలో 70 శాతం ఇవ్వాల్సి ఉంటుందని వాస్తవానికి పరిమితి ఉండవచ్చు – పరిశ్రమ ప్రమాణ విభజన .

Comments are closed.