ఫోన్ అరీనా – స్ప్రింట్ నుండి మతిస్థిమితం ఒప్పందం కొత్త 2019 ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ల ధర నుండి 50% కంటే ఎక్కువ పడుతుంది

ఆపిల్ వాచ్ ధర కట్: వాల్మార్ట్ – టెక్ రాడర్ వద్ద సిరీస్ 3 ఆపిల్ వాచ్లో $ 80 సేవ్ చేయండి
April 6, 2019
బ్రెక్సిట్ చర్చలలో ఏ మార్పులూ లేవు – లేబర్
April 6, 2019

ఫోన్ అరీనా – స్ప్రింట్ నుండి మతిస్థిమితం ఒప్పందం కొత్త 2019 ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ల ధర నుండి 50% కంటే ఎక్కువ పడుతుంది

కొత్త 64GB లో ఒక గొప్ప ఒప్పందానికి చూస్తున్న వారు

ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ఎయిర్ (2019)

మరియు 64GB

ఆపిల్ ఐప్యాడ్ మినీ (2019)

స్ప్రింట్ కన్నా ఎక్కువ కనిపించాల్సిన అవసరం లేదు.

దేశంలో నాల్గవ అతిపెద్ద క్యారియర్ నేడు ప్రకటించింది

ఇది 50% కంటే ఎక్కువ రెండు టాబ్లెట్లను అందిస్తోంది. రెండు ఒప్పందాలు ఏప్రిల్ 11 న ముగియనున్నాయి. అమ్మకంతో, ఈ మాత్రలు $ 10 ప్రతి 24 నెలవారీ చెల్లింపులు కోసం కొనుగోలు చేయవచ్చు. అంటే మీరు ఒక ఐప్యాడ్ ఎయిర్ కొనుగోలుతో $ 16.25 నెలవారీ బిల్లు క్రెడిట్ను అందుకుంటారు మరియు ఒక ఐప్యాడ్ మినీ కొనుగోలుతో $ 12.90 నెలవారీ బిల్లు క్రెడిట్ను అందుకుంటారు. ఒప్పందం కోసం అర్హత పొందడానికి, ఇప్పటికే ఉన్న లేదా కొత్త స్ప్రింట్ కస్టమర్ ఒక కొత్త సేవను జోడించాల్సి ఉంటుంది.

స్ప్రింట్ ఇప్పుడు టాబ్లెట్ వాడుకదారులకు నెలవారీగా 25 డాలర్లు (ప్లస్ టాక్స్) ఆటోప్యాకేతో అపరిమిత డేటా ప్లాన్ అందిస్తోంది. 480p (ప్రామాణిక నిర్వచనం) వరకు అపరిమిత వీడియో ప్రసారాలు, 500Kbps వరకు సంగీతం ప్రసారం మరియు 2Mbps వరకు గేమింగ్. అయితే, మీరు నెట్వర్క్ రద్దీ సమయాల్లో సంభవించిన ఖాతాను కలిగి ఉన్న ప్రమాదం అమలు చేస్తారు. మరియు మీరు Apple Pay ఉపయోగించడానికి జరిగే ఉంటే, మొబైల్ చెల్లింపు సేవ ఇప్పుడు మీ స్ప్రింట్ వైర్లెస్ బిల్ చెల్లించడానికి ఒక ఐఫోన్ లేదా ఐప్యాడ్ ఉపయోగించవచ్చు, స్ప్రింట్ అనువర్తనం నుండి నేరుగా ఒక కొత్త ఫోన్ లేదా కొనుగోలు వస్తువులు కొనుగోలు.

“ఈ సంవత్సరం మేము ఇప్పటివరకు ఉత్తమ ఫ్లాష్ అమ్మకానికి ఉంది స్ప్రింట్ కంటే ఎక్కువ కోసం శక్తివంతమైన మరియు సామర్థ్యం కొత్త ఐప్యాడ్ ఎయిర్ మరియు ఐప్యాడ్ మినీ పొందుటకు మాత్రమే ప్రదేశం 50 శాతం ఆఫ్! మీరు స్ప్రింట్ ప్రయత్నించండి లేదా ఇప్పటికే ఒక కస్టమర్ ఇప్పుడు ఒక లైన్ జోడించడానికి కోరుకుంది ఈ ఒప్పందం ఏప్రిల్ 11 వరకు మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటుంది వ్యవహరించే సమయం. “- డౌ Draper, చీఫ్ వాణిజ్య అధికారి, స్ప్రింట్

ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ఎయిర్ (2019) 1668 x 2224 యొక్క తీర్మానంతో 10.5 అంగుళాల ఎల్సిడి డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది. A12 బయోనిక్ చిప్, 2018 ఐఫోన్లలో, అదే టాబ్లెట్లోనే ఉన్న సోషి. ఇతర లక్షణాలు టచ్ ID, ఒక 8MP వెనుక కెమెరా, మరియు ఒక 7MP FaceTime కెమెరా ఉన్నాయి. ఆపిల్ ఐప్యాడ్ మినీ (2019) 1536 x 2048 రిజల్యూషన్తో 7.9 అంగుళాల ఎల్సిడి డిస్ప్లేని కలిగి ఉంది. ఇది కొత్త ఐప్యాడ్ ఎయిర్లో కనిపించే A12 బయోనిక్ చిప్సెట్, టచ్ ID మరియు అదే కెమెరా సెటప్లను కూడా కలిగి ఉంది.

మీరు కొత్త సేవను జోడిస్తే, స్ప్రింట్ కూడా 6 వ తరం ఐప్యాడ్ను $ 99.99 కోసం విక్రయిస్తుంది. $ 15 నెలవారీ బిల్లు క్రెడిట్ తర్వాత మీరు $ 4.17 యొక్క 24 నెలవారీ చెల్లింపులు చేస్తారు. ఈ మోడల్ 9.7 అంగుళాల ఎల్సిడి డిస్ప్లేతో, 1536 x 2048 రిజల్యూషన్తో లభిస్తుంది. ఈ యూనిట్ హుడ్ కింద ఎ 10 ఫ్యూజన్ చిప్ను గుర్తించవచ్చు, ఇది 8MP వెనుక కెమెరాతో మరియు 1.7MP ఫేస్టైమ్ కెమెరాతో వస్తుంది. రెండు కొత్త ఐప్యాడ్ ల వలె, ఈ మోడల్కు మద్దతు ఇస్తుంది

ఆపిల్ పెన్సిల్

.

Comments are closed.