“టైటానిక్ లాగా ముగుస్తుంది”: ప్రధాని మోడీ యొక్క డూమ్స్డే ప్రిడిక్షన్ ఫర్ కాంగ్రెస్ – NDTV న్యూస్

బాలకాట్ వైమానిక సమ్మె, సర్వే వాదనలు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్ తర్వాత మోడీ ప్రఖ్యాత స్థాయికి చేరింది
April 6, 2019
ఎవరి F-16 ఇది అయినా? భారతదేశం యొక్క దావాపై వివాదాస్పద ఉద్రిక్తతలు వచ్చినందున, ఆడిట్ను ధృవీకరించడానికి అమెరికా తిరస్కరించింది – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 6, 2019

“టైటానిక్ లాగా ముగుస్తుంది”: ప్రధాని మోడీ యొక్క డూమ్స్డే ప్రిడిక్షన్ ఫర్ కాంగ్రెస్ – NDTV న్యూస్

లోక్సభ ఎన్నికలు: ప్రధాని మోడీ ఆరోపించారు కాంగ్రెస్ వేర్పాటువాదులు తో దాక్కొని.

నాందేడ్ (మహారాష్ట్ర):

ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోడీ ఈ రోజు కాంగ్రెస్ను అనారోగ్యంతో ఉన్న మహాసముద్రాల టైటానికులతో పోల్చారు, ఈ రోజు అది ఎప్పటికీ ప్రపంచానికి ఓడిపోకపోవడమేనని చెప్పింది. “కాంగ్రెస్ యొక్క పరిస్థితి టైటానిక్ మాదిరిగానే ఉంటుంది: ఇది ప్రతి ప్రయాణిస్తున్న రోజుతో కొద్దిగా లోతుగా మునిగిపోతుంది మరియు కాంగ్రెస్తో నౌకలో కూర్చున్న వాళ్ళు, దానితో పాటు జాతీయవాద కాంగ్రెస్ పార్టీతో మునిగిపోతారు లేదా వారి జీవితాలకు , “అతను మహారాష్ట్ర నాందేడ్ నేడు ఒక ర్యాలీలో అన్నారు.

గత లోక్సభ ఎన్నికలలో కాంగ్రెస్ కేవలం 44 సీట్లకు తగ్గించిందని ప్రధానమంత్రి చెప్పారు. ఈ పరిస్థితి పరిస్థితి మరింత దిగజారుస్తుంది. అందువల్ల ప్రతిపక్ష కూటమిలో పలువురు నాయకులు శరద్పవార్, ప్రఫుల్ పటేల్, రాజీవ్ సతవ్ వంటివారు కూడా ఎన్నికలలో పోటీ చేయలేదు.

అప్పటి ప్రధాని మోడీ కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు రాహుల్ గాంధీకి తన దృష్టిని మళ్ళించారు, అమేథీలో తన స్థానం అస్పష్టంగా ఉన్నందున అతను “వయనాడ్కు నడిచాడు” అని అన్నారు. “తన అసలైన నియోజకవర్గంలో ఇటీవల జరిగిన ఒక ర్యాలీ పూర్తి శుద్ధీకరణ, మరియు ఒకే పార్టీ జెండా కనిపించలేదు.కాబట్టి కాంగ్రెస్ రాజవంశం ఒక నియోజకవర్గాన్ని కనుగొనే అవకాశమున్న నియోజకవర్గాన్ని కనుగొనే అవకాశముంది. దేశంలోని మెజారిటీ కమ్యూనిటీ (అంటే హిందువులు) ఒక మైనారిటీలో ఉంటారని ఆయన అన్నారు.

ప్రతిపక్ష పార్టీ వేర్పాటువాదులు తోడ్పడిందని ఆయన ఆరోపించారు. “భారత వైమానిక దళాల సమ్మెలకు ఇది రుజువు చేయవలసిందిగా కాంగ్రెస్ ఉద్దేశం స్పష్టమైంది, గత ఐదు సంవత్సరాలుగా నా ప్రభుత్వం ధ్వజమెత్తిందని జమ్మూ కాశ్మీర్లోని అన్ని మంటలకు ఈ పార్టీ ప్రత్యక్షంగా బాధ్యత వహిస్తుంది” అని ప్రధాన మంత్రి పేర్కొన్నారు.

నేషనల్ కాన్ఫరెన్స్, కాంగ్రెస్ మిత్రదేశం, ర్యాలీలో చీవాట్లు పెట్టుకుంది. “ఫరూఖ్ అబ్దుల్లా మరియు అతని కుమారుడు ఒమర్ అబ్దుల్లా రెండు ప్రధాన మంత్రులను – న్యూ ఢిల్లీకి మరియు మరొకటి కాశ్మీర్ కోసం కావాలనుకుంటున్నారని నేను అంగీకరిస్తాను, ఇది నా ఆమోదయోగ్యమేనా? జమ్మూ కాశ్మీర్. ”

రాబోయే లోక్సభ ఎన్నికలలో జనాదరణ పొందిన ఆదేశం కోసం అతను ఒక ర్యాలీని ముగించాడు, “మీరు ప్రతి ఓటును నేరుగా నా వద్దకు వస్తారు” అని హామీ ఇచ్చారు.

1912 లో సౌతాంప్టన్ నుండి న్యూయార్క్ నగరం వరకు తన తొలి సముద్రయానంలో ఒక మంచుకొండతో కొట్టడంతో ఉత్తర అట్లాంటిక్ మహాసముద్రంలో RMS టైటానిక్ ఒక అసంభవమైన బ్రిటిష్ ప్రయాణీకుల లైనర్గా ఉంది. సంఘటనలో 1,500 మంది మరణించారు.

(పిటిఐ నుంచి సమాచారంతో)

తాజా ఎన్నికల వార్తలు , లైవ్ అప్డేట్స్ మరియు ఎన్నికల షెడ్యూల్ను లోక్సభ ఎన్నికలు 2019 న ndtv.com/elections లో పొందండి. న మాకు ఇష్టం Facebook లేదా లో మాకు అనుసరించండి ట్విట్టర్ మరియు Instagram 2019 భారత సాధారణ ఎన్నికలకు 543 పార్లమెంటరీ స్థానాలకు ప్రతి నుండి నవీకరణలను కోసం.

Comments are closed.