ఆపిల్ వాచ్ ధర కట్: వాల్మార్ట్ – టెక్ రాడర్ వద్ద సిరీస్ 3 ఆపిల్ వాచ్లో $ 80 సేవ్ చేయండి

గూగుల్ అసిస్టెంట్ ఇప్పుడు Android – XDA డెవలపర్స్ లో ధనిక దృశ్య స్పందనలు అందిస్తుంది
April 6, 2019
ఫోన్ అరీనా – స్ప్రింట్ నుండి మతిస్థిమితం ఒప్పందం కొత్త 2019 ఆపిల్ ఐప్యాడ్ ల ధర నుండి 50% కంటే ఎక్కువ పడుతుంది
April 6, 2019

ఆపిల్ వాచ్ ధర కట్: వాల్మార్ట్ – టెక్ రాడర్ వద్ద సిరీస్ 3 ఆపిల్ వాచ్లో $ 80 సేవ్ చేయండి

అమెజాన్ వద్ద ఆపిల్ వాచ్ సిరీస్ 3 ఒప్పందం

చిత్రం క్రెడిట్: ఆపిల్

ఒక ఆపిల్ వాచ్ తయారవ్వడంలో మీకు ఆసక్తి ఉంటే, పాత మోడళ్లలో అద్భుతమైన ఒప్పందాలు కనుగొనేందుకు ఇప్పుడు గొప్ప సమయం. వాల్మార్ట్ ఆపిల్ వాచ్ సిరీస్ 3 ని $ 299 కు అమ్మింది. అది $ 80 తగ్గింపు మరియు మేము సిరీస్ 3 ఆపిల్ స్మార్ట్ వాచ్ కోసం చూసిన ఉత్తమ ధర.

ఆపిల్ వాచ్ 3 ఆరోగ్య కేంద్రీకృత స్మార్ట్ వాచ్ మరియు హృదయ స్పందన పర్యవేక్షణ, కేలరీ ట్రాకింగ్ మరియు GPS టెక్నాలజీ వంటి ఫీచర్లను అందిస్తుంది. వాచ్ కూడా యోగా, సైక్లింగ్, నడుస్తున్న, మరియు ఈత వంటి ప్రసిద్ధ అంశాలు ట్రాక్ చేయవచ్చు. స్మార్ట్ వాచ్ జలనిరోధిత వరకు 18 గంటల వరకు ఆకట్టుకునే బ్యాటరీ జీవితం ఉంది. ఈ శ్రేణి 3 సంగీతాన్ని ప్రవాహం, సందేశాలను పంపడం మరియు కాల్స్ చేయడం వంటి ప్రాథమిక స్మార్ట్ వాచ్ ఫీచర్లను కూడా కలిగి ఉంటుంది. ఈ ప్రత్యేక మోడల్ GPS మరియు LTE కనెక్టివిటీని కలిగి ఉంటుంది, కాబట్టి మీరు ఇంటర్నెట్ మరియు ఫోన్ కనెక్టివిటీని మీ ఐఫోన్ కూడా దూరంగా పొందవచ్చు.

అమెజాన్ నుండి ఈ ఒప్పందం 38mm మోడల్ ఆపిల్ వాచ్ను కలిగి ఉంటుంది మరియు ఒక వెండి అల్యూమినియం కేసు మరియు వైట్ లేదా బ్లాక్ స్పోర్ట్ బ్యాండ్. ఆపిల్ వాచ్ 4 ప్రస్తుతం $ 400 కింద కుడివైపున రిటైల్ అవుతుంటుంది, ఈ ఒప్పందంపై $ 299 ధర ట్యాగ్ చేస్తుంది చాలా ఆకర్షణీయమైన.

తో మరింత ఆపిల్ వాచ్ ఒప్పందాలు కనుగొనండి

ఉత్తమ చౌక ఆపిల్ వాచ్ ధరలు మరియు ఒప్పందాలు ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్నాయి.

ఇతర స్మార్ట్ వాచీల ఆసక్తి ఉందా? మేము ఉత్తమ చౌకగా Fitbit అమ్మకానికి ధరలు మరియు ఒప్పందాలు ఇప్పుడు జరుగుతున్నాయి.

Comments are closed.