సన్నీ లియోన్ హబ్బి డేనియల్ వెబెర్ తన పానీయం పంచుకునేందుకు తిరస్కరించాడు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

క్రికెటర్ కృష్ణ పాండ్య కాల్స్ అజయ్ దేవఘ్న్ హిస్ డోపెల్గ్యాంగెర్, యాక్టర్ ఎక్స్టెండ్స్ ఫిల్మ్ ఆఫర్ – న్యూస్ 18
April 5, 2019
శతఘ్ఘన్ సిన్హా: కంగానా రనౌత్ మహిళా సాధికారత పాత్ర – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
April 5, 2019

సన్నీ లియోన్ హబ్బి డేనియల్ వెబెర్ తన పానీయం పంచుకునేందుకు తిరస్కరించాడు – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

Updated: Apr 4, 2019, 22:39 IST 684 అభిప్రాయాలు

సన్నీ లియోన్ తన ఫోటోలతో తలలు తిప్పడానికి ఎప్పుడూ నిర్వహించే ఒక దివా. ఆమె Instagram హ్యాండిల్ మీద చాలా చురుకుగా ఉన్న నటి వెలుగులోకి రావటానికి ఎటువంటి రాయిని తిప్పలేదు. నటి ఆమె తన Instagram ఒక సంతోషమైన పోస్ట్ భాగస్వామ్యం ఒకసారి ఆమె స్పష్టంగా ఆమె తన పానీయం భాగస్వామ్యం నిరాకరించారు తన భర్త డేనియెల్ పానీయం sipping చూడవచ్చు. చిత్రంలో, ఆమె చాలా గట్టిగా కనిపించే టేబుల్ అంతటా తన గాజును చేరుకున్న ఒక దీర్ఘకాల గడ్డిని ఉపయోగిస్తుంది. ఇంతలో, పని ముందు, సన్నీ లియోన్ ఆమె తమిళ చిత్రం ఆమె ‘రాబోయే చిత్రం’ వీరమదేవి ‘చేయడానికి సెట్.

మరింత చదువు చదువు

Comments are closed.