వాలెన్సియా vs రియల్ మాడ్రిడ్, 2019 లా లిగా: ప్లేయర్ రేటింగ్స్ – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్

లియోనెల్ మెస్సీ, లా లిగా యొక్క అత్యంత ప్రాణాంతకమైన ఫ్రీ-కిక్ స్నిపర్ – స్పోర్ట్ ఇంగ్లీష్
April 5, 2019
నివేదించండి: బార్సిలోనాకు దాదాపుగా పూర్తి చేసిన మాథ్యూస్ డి లిగ్ట్ – స్పోర్ట్స్ మోల్
April 5, 2019

వాలెన్సియా vs రియల్ మాడ్రిడ్, 2019 లా లిగా: ప్లేయర్ రేటింగ్స్ – మేనేజింగ్ మాడ్రిడ్

రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానులు వాలెన్సియా సందర్శన సమయంలో ఒక ప్రకటన గెలవాలని కోరుకున్నారు, కానీ వారు గెలుపొందిన 2-1 తేడాతో లాస్ బ్లాంకోస్ వాలెన్సియా యొక్క ప్రతిదాడులతో పోరాడుతూ అన్ని నాణ్యత అవకాశాలను సృష్టించలేక పోయింది.

కీలార్ నవాస్ : 4 – వలస్ సెంట్రల్ ను స్వాధీనం చేసుకుంది. బదులుగా, అతను దానిని క్లియర్ చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు మరియు గైడ్స్ పాదాలకు హక్కును పంపించాడు. అతను తర్వాత ఒక మంచి సేవ్ చేసిన కానీ ఆ క్రాస్ అతను బంతిని ఆధిపత్యం చేసిన నిజంగా ఒక సులభమైన ఒకటి. అతను తరువాతి సీజన్లో తన స్థానాన్ని సంపాదించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారని భావించి, అతను తన కేసును చాలా వరకు సమర్థించలేదు.

Odriozola: 7 – బహుశా బహుశా బుధవారం యొక్క ఆట నుండి రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క ప్రకాశవంతమైన స్పాట్. Odriozola చాలా వేగంగా మరియు గత రాత్రి గోంకోలో Guedes వ్యతిరేకంగా చాలా కఠినమైన మ్యాచ్ అప్ కలిగి. గైడ్స్ వాలెన్సియా యొక్క ప్రారంభ గోల్ చేసాడు కాని ఇది ఒక సెట్ భాగాన్ని కోల్పోయింది, కాబట్టి ఒడ్రిజోలా దాని గురించి పూర్తి చేయలేకపోయింది. ఇంతే కాకుండా, అతను ఎక్కువగా గుండేలను నియంత్రణలో ఉంచాడు.

Varane: 6 – ఫ్రెంచ్ డిఫెండర్ నుండి ఒక ఘన ప్రదర్శన, ఎవరు సీజన్లో ఒక పేలవమైన ప్రారంభం తర్వాత రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క అత్యంత నమ్మకమైన డిఫెండర్ మారింది.

రామోస్ : 5 – కెప్టెన్ పోటీ గేమ్స్ ఇష్టపడతారు మరియు ఈ మాడ్రిడ్ కోసం ఆడటానికి కొంచెం మాత్రమే ఇచ్చిన కాదు. అతని సాధారణ తీవ్రత ఆట యొక్క ఎక్కువ భాగం కాదు మరియు ఒక బిట్ మీద బంతిని మారిపోయింది.

మార్సెలో : 4 – అతని ప్రమాదకర ప్రదర్శన మంచిది మరియు అతను బంతిని కలిగి ఉన్నప్పుడు అవకాశాలను సృష్టించేందుకు ప్రయత్నించాడు. ఇప్పటికీ, అతను మంచి రూపంలో కాదు మరియు రక్షణాత్మకంగా అతను అన్ని రాత్రి పోరాడింది.

కాసమిరో : 4 – వాలెన్సియా తిరిగి కూర్చుని, ఎదురుదాడికి అవకాశం కోసం వేచి ఉన్నాడు, కాసేమిరో తన జట్టుకు బంతిని సహాయం చేయలేకపోయాడు లేదా వాలెన్సియా అవకాశాలను సమర్థవంతంగా ఆపలేకపోయాడు. లాస్రెంటే కాసిమోరో నుండి ఈ పేలవమైన సీజన్ తర్వాత రియల్ మాడ్రిడ్కు స్టార్టర్గా మారడానికి అవకాశం లభిస్తుంది.

Modric : 5 – Modric ఈ సీజన్లో ఇబ్బంది పెట్టాడు మరియు అతను కేవలం ప్రపంచ కప్ తర్వాత తన మాజీ స్వీయ కాదు. అతను ప్రయత్నిస్తున్నాడని మీరు చూడవచ్చు కానీ అవకాశాలు సృష్టించే ప్రయత్నం చేస్తున్నప్పుడు అతని మార్గంలో వెళ్ళడం లేదు. అతను రియల్ మాడ్రిడ్ యొక్క ప్రధాన ఆటగాడిగా ఉండాలి మరియు ప్రస్తుతం రియల్ ఇప్పుడు పోరాడుతున్న ప్రధాన ప్రాంతం.

క్రోస్ : 4 – క్రోస్ చాలా సీజన్లో ఒక దెయ్యం మరియు ఈ మ్యాచ్ విభిన్నంగా లేదు. అతని ప్రయత్నం రక్షణాత్మకంగా లేదు మరియు కాసెమిరో మరియు మార్సెలో రెండూ పూర్తిగా బయటపడ్డాయి. జర్మనీ మిడ్ఫీల్డర్ ప్రపంచంలోని ఉత్తమ ఆటగాళ్ళలో ఒకడు, కానీ రియల్ మాడ్రిడ్ అతన్ని మరింత తీవ్రత మరియు పోటీతత్వ అగ్నితో ఆడవలసి ఉంది.

లుకాస్ వజ్క్వేజ్ : 3 – అతను ఎల్లప్పుడూ పనిచేస్తున్నందున అతను తీవ్రంగా కృషి చేసాడు కానీ అతను మళ్లీ సమయం మరియు సమయానికి బంతి మారిపోయాడు. రియల్ మాడ్రిడ్ లూకాస్ కుడి వింగ్లో ప్రారంభించిన దానికంటే మెరుగైన ఆటగాడు కావాలి, కేవలం చాలు.

అసెన్సియో : 4 – అసెన్సియో నుండి ఆ అదృశ్య ప్రదర్శనలలో ఒకటి. దాడి తన ఆట తదుపరి దశలో తీసుకోలేదు మరియు ప్రస్తుతం మాడ్రిడ్ వినిసిస్ లేదా లెఫ్ట్ వింగ్లో ఈడెన్ హజార్డ్ వంటి నాణ్యమైన సంతకంతో మెరుగైనది. అతను ఒక స్టార్టర్ కావాలనుకుంటే అసెన్సియో తనను తాను నిరూపించుకోవలసి ఉంటుంది.

Benzema : 6 – గత రాత్రి ఒక స్వచ్ఛమైన స్ట్రైకర్ పాత్రలో బెంజమియా బాధ్యతలు చేపట్టాడు మరియు అతని సహచరులపై ఆధారపడలేదు, ఇది అవకాశాలు సృష్టించలేదు. ఫ్రెంచ్ దాడి చివరి గోల్ సాధించాడు.

బాలే : 5 – జిదానే ఆట యొక్క కోర్సు మార్చడానికి బాలే కోరుకున్నాడు. అతని విలువ నిరూపించడానికి ఎక్కువ నిముషాలు పొందడం కోసం ఇది ఉత్తమమైనది.

Isco : 4 – అతను వచ్చింది అన్ని నిమిషాల వద్ద ఎక్కువగా అదృశ్య.

మరియానో : – ప్రభావం చూపడానికి తగినంత సమయం పట్టలేదు.

Comments are closed.