మజిలీ రివ్యూ, లైవ్ అప్డేట్స్ – మిర్చి 9

ఆర్.ఆర్.ఆర్ నటి డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ ఎన్ఆర్ఆర్ అభిమానులు బాంబు దాటింది. Instagram – DNA India
April 5, 2019
HIV – గే స్టార్ న్యూస్ 'కిక్స్ అండ్ హిల్స్' అని శాస్త్రవేత్తలు అన్ని లో ఒక విధానం అభివృద్ధి
April 5, 2019

మజిలీ రివ్యూ, లైవ్ అప్డేట్స్ – మిర్చి 9

Majili-సినిమా-రివ్యూ-రేటింగ్

తుది నివేదిక:

సమంతా, చే మరియు రావు రమేష్ల ప్రదర్శనల ద్వారా శివ నిర్వాణ రచనను మజిలీ చివరికి ఒక మంచి వాచ్ చేస్తుంది. Mirch9 యొక్క ఫ్రాంక్ సమీక్ష త్వరలోనే సందర్శించండి.

– మజీలి చి-సామ్ చేత ఒక అద్భుతమైన ప్రదర్శనతో ముగిస్తాడు.

– అంశు కుమార్తె పూర్ణ (చే) మరియు శ్రావణి (సామ్) లను తీసుకువచ్చింది.

– పూర్ణ (చే) చివరికి పని మరియు డెహ్రాడూన్ వెళ్లాలని నిర్ణయించుకుంది. అతను నాటకీయంగా తన మాజీ ప్రేమికుడు అన్షూ యొక్క కుమార్తెతో కలుస్తాడు, అతను కూడా క్రికెట్లో ఆసక్తి కలిగి ఉంటాడు. ఆట బోధించడానికి తన ఇంటిని పూర్ణ తెస్తుంది.

– శ్రావణి (సామ్) మరియు ఆమె మామగారు రావు రమేష్ మధ్య సన్నివేశాలు మంచివి.

– మజిలీ సెకండ్ సగం ప్రారంభమైంది. తన ప్రేమ వైఫల్యం కారణంగా పూర్ణ (చే) మద్యపానంగా ఉంటాడు.

మొదటి హాఫ్ రిపోర్ట్:

మజిలి మొదటి సగం మంచిది కానీ దాని స్వంత సమస్యలను కలిగి ఉంది. క్రికెట్ మరియు ప్రేమ ట్రాక్ ఇప్పటివరకు చాలా సాధారణమైనవి.

– కథ ప్రస్తుతము మారుతుంది. పూర్ణ భార్య (చే) గా శ్రావణి (సామ్) ఎంట్రీ ఇచ్చింది. విరామం.

– పూర్ణ (చే) ఒక నావికా అధికారి కుమార్తె అంషు (దివిన్షా) కు పడిపోతుంది. ఇంకొక వైపు, అతని ప్రేమ మరియు ఆట ప్రాంతంలో యువజన అధ్యక్షుడు భూషణ్ (సుబ్బరాజు) అసంతృప్తి చెందుతాడు.

– పూర్ణ (చే) ఒక క్రికెట్ చాపము. అతను తన తండ్రి (రావు రమేష్) నుండి ఒక సంవత్సరం గడువు పొందుతాడు.

– Waltair లో జరుగుతున్న ఒక క్రికెట్ మ్యాచ్తో మజిలీ షో ప్రారంభమైంది. పోర్నా (చే) మ్యాచ్ తరువాత అతని ఫ్లాష్బ్యాక్లో ముగుస్తుంది.

ప్రివ్యూ: మజిలీ

మంచి సినిమాలకు ప్రేక్షకులు కష్టంగా పలికారు , ప్రత్యేకించి, ఎన్నికల కారణంగా ఉద్రిక్తతతో వినోదం కోల్పోయేటప్పుడు ‘ మజిలీ’ని కలుస్తుంది . సమయం అద్భుతమైన ఉంది మరియు ప్రోమోలు గొప్ప మరియు అందువలన, మేము ఏమి కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము? చిత్రం చూడటానికి సిద్ధంగా ఉంది.

సామ్ మరియు చాయ్కి ముందు దర్శకుడుగా శివ నిర్వాణకు దర్శకత్వం కావాలి, ఈ అందమైన ‘నిన్ను కొరి’ ను సూక్ష్మంగా మరియు సరళమైనదిగా చేసింది, ఇంకా థియేటర్లకు సమూహాలను లాగుతుంది. ‘మజిలీ’పై ఆయన విశ్వాసం వ్యక్తం చేస్తున్నాడని చెప్పడానికి బదులు, ఆయన తన కథానాయకుడిపై విశ్వాసం ఉందని చెప్పాలి. తన ప్రశాంతత మరియు ప్రశాంతత మాకు నిజంగా ప్రేక్షకుల అందించే నిజంగా రహస్య మరియు ఆసక్తికరమైన ఏదో కలిగి నమ్మకం చేస్తుంది ఏదో ఉన్నాయి.

సామ్ మరియు చాయ్ ఇద్దరూ వారి వివాహం తర్వాత కేవలం ఇర్రెసిస్టిబుల్ గా కనిపిస్తారు, ఎందుకంటే ప్రేక్షకుల మధ్య ఒక నిర్దిష్ట ఉత్సుకత ఉన్నందున, వారు కష్టంగా ఉన్న జీవితంలో సంతోషకరమైన ప్రదేశంలో ఎప్పుడూ అనుభవించిన జీవితంలో వారు కష్టాల్లో ఉన్న భార్యలో భర్త మరియు భార్య పాత్రను ఎలా చిత్రీకరించారు? అది వస్తుంది. కంటెంట్గా చూపించబడిన విరుద్ధంగా మొదటి స్థానంలో ఉత్సుకతను సృష్టించడం ఏమిటి.

అంతేకాక, దర్శకుడు మాట్లాడుతూ, ఇది ప్రదర్శనను చంపడానికి సమంతా ఊహిస్తుండగా, అది చై యొక్క పనితీరు హైలైట్ అవుతుందని అన్నారు. ఉత్సాహభరితమైన చలన చిత్ర ప్రేమికులుగా, విమర్శకులు తన నటనతో అతను ఆశ్చర్యపోయేటట్లు విమర్శకులు ప్రశంసలను అందుకుంటూ చో ప్రదేశాన్ని చూడాలనుకుంటున్నాము.

గోపీ సుందర్ యొక్క సంగీత దర్శకుడు ఒక విషయం-ఆధారిత కుటుంబం నాటకం, పెద్ద సమయం కోసం పనిచేసే నేపథ్య స్వరాలను అందించారు. ‘మాజిలి’ కోసం తన నేపథ్య స్కోర్తో ‘థోలీ ప్రేమా’ మేజిక్ మాదిరిని సమ్ థమన్ పునరావృతం చేస్తాడని మేము ఆశిస్తున్నాము. అన్ని లో అన్ని, ‘మజిలీ’ గురించి చెప్పటానికి మంచి విషయాలు చాలా ఉన్నాయి మరియు అంచనాలను వరకు నివసించే ఆశిస్తున్నాము.

కాబట్టి, మార్చి 9 బృందం నుండి నిజమైన ‘మాజిలి’ సమీక్ష కోసం ఇది సమయం. మేము ఈ స్థలాన్ని చూడటం మర్చిపోవద్దు, ఎప్పుడైనా తిరిగి రావచ్చు.

పవన్-కళ్యాణ్ ఆన్-ఎ-అంటుకునే-వికెట్-లేదా - బీయింగ్-అదనపు జాగ్రత్తగా అదొక వికెట్ పై పవన్ కళ్యాణ్ని మిస్ చేయకండి లేదా జాగ్రత్త వహించాలి? జానసేనా అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ తన sticky wicket లో ఉన్నట్లుగా కనిపిస్తాడు … మజిలీ రివ్యూ, మాజిలి మూవీ రివ్యూ, మజిలీ తెలుగు మూవీ రివ్యూ, రేటింగ్స్ అలా కాదు మిస్ Majili రివ్యూ, లైవ్ అప్డేట్స్ ఫైనల్ రిపోర్ట్: శివ నిర్వాణ యొక్క రచన సమంతా, చాయే, రావు రమేష్ ప్రదర్శనలు ఇస్తున్నాయి చేస్తుంది … majili-ముందుగానే - బుకింగ్ అద్భుతమైన-ఓపెనింగ్ ఆన్ కార్డులు లేదు మిస్ అడ్వాన్స్ బుకింగ్: ఊహించిన విధంగా కార్డులు న అద్భుతమైన ఖాళీలు, Majili మంచి బుకింగ్లను అన్ని పైగా తెరిచారు. మేము ఇంతకు ముందు ఎలా చెప్పాము … అల్లు అర్జున్, వరుణ్ తేజ్ లు నాగబాబుకి సహాయం చేయటానికి చివరి పిచ్ ప్రయత్నం చేస్తారు మెగా హీరోస్ మిస్ లేదు నరసాపురం పార్లమెంటరీ నియోజకవర్గం బలహీనమైన పదవిని నాగబాబు యొక్క ఆకాంక్షలు నివేదికలు నాగబాబు సహాయం ఆఖరి ప్రయత్నం చేయడానికి, పవన్ కళ్యాణ్ నిర్ణయించింది … లక్ష్మీ-పార్వతి-is-హ్యాపీ-కానీ-స్టిల్ - కోరుతూ-వెంజియాన్స్ లక్ష్మి పార్వతిని మిస్ చేయకండి కానీ ఇప్పటికీ వెంగేంస్ వెంకటేష్ లక్ష్మి పరావతి ఈ రోజుల్లో చాలా సంతోషకరమైన మహిళ. రాజకీయ పతనానికి ధన్యవాదాలు …

సారాంశం

సమీక్షకుడు

సిద్త్రా టోలేటి

సమీక్ష తేదీ

అంశం సమీక్షించబడింది

మజిలీ మూవీ రివ్యూ

రచయిత రేటింగ్

Comments are closed.