ఏప్రిల్ 4, 2019 కోసం మీ డైలీ జాతకం – బస్టల్

ఇండోర్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానుల సముద్రంతో కలిసి 'దబాంగ్ 3' ని కలుస్తాడు
April 5, 2019
ఆర్.ఆర్.ఆర్ నటి డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ ఎన్ఆర్ఆర్ అభిమానులు బాంబు దాటింది. Instagram – DNA India
April 5, 2019

ఏప్రిల్ 4, 2019 కోసం మీ డైలీ జాతకం – బస్టల్

మన రాశిచక్రం మన జీవితాల గురించి చెప్పినదానిని మనం ఎంతగానో ఆకర్షించాము, ఇది ఏవైనా సంకేతాలు అత్యంత అనుకూలమైనవో లేదా ప్రతి సైన్ సంబంధాలలో వివాదాల్ని ఎలా నిర్వహిస్తుందో లేదో అన్నదానిని ఆకర్షిస్తుంది. అందువల్ల బస్టల్ మిక్కీ వుడ్స్ అనే ఒక న్యూయార్క్ సిటీ ఆధారిత జ్యోతిష్కుడు అయిన మై లైఫ్ క్రెడిట్.కామ్ను ప్రతిరోజు మన జీవితాలను జ్యోతిష్యం ఎలా ప్రభావితం చేస్తుందనే దాని గురించి అందరికీ తెలియజేయాలని పేర్కొన్నాడు. నేటి అంశము: ఏప్రిల్ 4, 2019 కొరకు మీ రోజువారీ జాతకం.

ఇది మండుతున్న మరియు సాహసోపేత మేషం మరియు బిజీగా జెమినిలో క్రియాశీల మార్స్ (ఏరీస్ యొక్క గ్రహ పాలకుడు) లో చంద్రుడితో ఒక వేగమైన రోజు. రోజు ప్రారంభంలో ఈ రెండు బృందాలు పెరగడంతో, విజయానికి ఉత్తమ విధానం అంటే, సౌకర్యవంతమైన, ఉల్లాసభరితమైన, మరియు ఏదైనా కోసం.

ఒక మేషం మూన్ కింద మనం సాధారణ మరియు కంపోజిటివ్ జెమిని లో దూకుడు మార్స్ తో కొంచెం ఉద్రేకపూరిత అనుభూతి కలిగించే, మేము అనవసరమైన వాదనలు లోకి పొందడానికి జాగ్రత్త వహించాలి. అదే సమయంలో, జెమిని లో మార్స్ బహుముఖ మరియు మేషం వద్ద గొప్ప ఎందుకంటే విషయాలు ప్రారంభించారు పొందడానికి మంచి కానీ మంచి ద్వారా క్రింది తప్పనిసరిగా మంచి కాదు ఒక సైన్ ఉంది, మేము సులభంగా పరధ్యానంలో లేదా చెల్లాచెదురుగా మారింది జాగ్రత్త వహించాలి. మొత్తంమీద, ఇది ఒక ఆహ్లాదకరమైన రోజు కావచ్చు.

ఈ రోజు మీ గుర్తు కోసం స్టార్స్ అంటే ఏమిటో తెలుసుకోవడానికి దిగువ చదవండి మరియు మీ ఏప్రిల్ 2019 జాతకం తనిఖీ చేయండి.

మేషం (మార్చ్ 21 – ఏప్రిల్ 19)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీరు సాధారణమైన కన్నా ఎక్కువ అభిప్రాయాన్ని అనుభవిస్తూ ఉంటారు మరియు మీ మనసులో మాట్లాడటానికి మీరు వెనుకబడి ఉండకూడదు, ఆ శక్తిలో కొన్నింటిని సృజనాత్మక ప్రాజెక్ట్ లో ఖర్చు చేయవచ్చని లేదా ఏదో ఒక ఆలోచనను మరింతగా మలుచుకోవచ్చని భావిస్తారు. కుడి convo అవకాశాన్ని దారితీస్తుంది.

వృషభం (ఏప్రిల్ 20 – మే 20)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

ఒకవేళ ఆర్థిక సమస్య మీరు రాత్రికి రాగలిగినట్లయితే, మీ మనసును సులభంగా ఉంచుతుంది. కొంచెం విభిన్న గమనికలో, మీరు ఒక ఉద్యోగ వేట తర్వాత వెళ్ళడం గురించి ఉద్యోగం వేటాడటం లేదా ఆలోచిస్తే, ఇప్పుడు చేయవలసిన సమయం ఆసన్నమైంది. కూడా, మీ శక్తి ఆదా సమయం పడుతుంది.

జెమిని (మే 21 – జూన్ 20)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

ఇప్పుడు మీరు అగ్నిలో ఉన్నారు, అంటే మీ జనాదరణ పెరుగుతోంది. మరియు మీ లక్ష్యాలను నెరవేర్చడానికి వచ్చినప్పుడు, మీకు తెలిసిన కొందరు సహాయంతో మీకు సహాయం. కూడా, మీరు నిశ్చయంగా నివసించడానికి ధైర్యం ఉన్నప్పుడు తెలుసు, మీరు సరైన వ్యక్తుల ఆకర్షించడానికి. నమ్మకంగా ఉండు.

క్యాన్సర్ (జూన్ 21 – జూలై 22)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

ఇది మీ వృత్తి లక్ష్యాలకు వచ్చినప్పుడు, మీ తదుపరి కదలికను ప్లాన్ చేసి, ప్లాన్ చేయాల్సిన సమయం ఆసన్నమైంది. మీ ప్రణాళికలు వివరాలు డౌన్ పని చేయాలి వంటి ఇంకా ఏ పెద్ద కదలికలు చేయడానికి సిద్ధంగా లేదు. ఇప్పుడు కోసం, తెర వెనుక మరియు మీ క్రాఫ్ట్ పని. మీ సమయం వస్తోంది.

లియో (జూలై 23 – ఆగష్టు 22)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీరు ఈ రోజు కొన్ని అడ్వెంచర్ మరియు కొత్త అనుభవాలను కోరుకుంటారు మరియు వాటిని వెలుపల కోరుకునే విశ్వ ఆకుపచ్చ కాంతి వచ్చింది. స్నేహితులతో కలవడం లేదా ఒక సామాజిక కార్యక్రమంలో పాల్గొనడం అనేది మీకు కొత్త వ్యక్తులకు కానీ కొత్త అనుభవాలను కూడా పరిచయం చేయడానికి మాత్రమే మీకు సహాయపడగలదు. ఫ్రీడమ్ థీమ్.

కన్య (ఆగస్టు 23 – సెప్టెంబర్ 22)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీ కెరీర్ ఇప్పుడు అప్ వేడి, మీరు అనేక అవకాశాలు బహుకరించారు ఉండవచ్చు. మీరే మరియు మీ సామర్ధ్యాలలో మీరు నిశ్చితంగా ఉన్నంతకాలం, మీరు కోరుకున్న సంసార అవకాశం మీకు లభిస్తుంది. మొత్తంమీద, ఇది దశను మరియు ఛార్జ్ తీసుకోవడానికి సమయం.

తుల (సెప్టెంబర్ 23 – అక్టోబర్ 22)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీ భాగస్వామి లేదా మీకు తెలిసిన ఎవరైనా ఈ రోజు మీ కోసం ఒక వనరు కావచ్చు, ప్రత్యేకంగా మీ ఆత్మలు ఒక ఊపందుకుంటున్నట్లయితే. ఒక ప్రత్యేక గమనికలో, మీరు ఊహించినట్లుగా కనిపించే విషయాన్ని చూసినప్పుడు, ఇతరులతో కలిసి పనిచేయడం వేగంగా మానిఫెస్ట్కు సహాయపడుతుంది. నిర్మాణాత్మక అభిప్రాయానికి తెరవండి.

వృశ్చికం (అక్టోబరు 23 – నవంబరు 21)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

ఏదో మీ చర్మం కింద ఉంటే, మీ ఉత్తమ పందెం అది నేడు చెమట కావచ్చు. మీ శరీరం యొక్క ఒక చిన్న వ్యాయామం లేదా కదలిక చాలా దూరంగా ఉంటుంది. అదేవిధంగా, ఇది ఇకపై మీరు ఉపయోగించని లేదా అవసరమైన విషయాన్ని వదిలించుకోవడానికి ఇది మంచి సమయం కావచ్చు. ఒక సంస్థ ప్రాజెక్ట్ చికిత్సా కావచ్చు.

ధనుస్సు (నవంబర్ 22 – డిసెంబర్ 21)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీరు కొన్ని తీవ్రమైన స్పార్క్స్ను పంచుకునే ఒకరిని కలిసే అవకాశం ఉన్నందున మీ శృంగార జీవితం ఈ రోజు ఒక బిట్ ఆసక్తిని పొందవచ్చు. మీ ఆహ్లాదకరమైన మరియు సరసమైన స్వీయ ఉండండి మరియు ఏమి జరుగుతుందో చూడండి. మీరు ఇప్పటికే ఒక బే కలిగి ఉంటే, ఇది ఖచ్చితమైన తేదీ రాత్రి కావచ్చు. కొన్ని స్నేహపూర్వక పోటీ సెక్సీగా ఉంటుంది.

మకరం (డిసెంబర్ 22 – జనవరి 19)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీ కుటుంబం మరియు మీరు ఇష్టపడే వ్యక్తులకు ఇది వచ్చినప్పుడు మీరు ఈ రోజుల్లో ఉదార ​​భావాలలో ఉన్నారు. ప్రేమ శక్తిని ప్రవహించే విధంగా వాటిని సహాయం చేయడంలో మీకు సహాయపడతాయి. ఇంతలో, మీరు కొన్ని స్వీయ రక్షణ అవసరం కావచ్చు. మీ శ్రేయస్సు గురించి చురుకుగా ఉండండి. నువ్వు దానికి అర్హుడవు.

కుంభం (జనవరి 20 – ఫిబ్రవరి 18)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

లవ్ నేడు గాలిలో ఉంది మరియు మీరు ఒక స్నేహితుడు లేదా బహుశా ఆన్లైన్ ద్వారా ఎవరైనా కలిసే అవకాశం ఉంది. ప్రేమను ఆకర్షించేటప్పుడు, ఆనందంతో మీరు వెలిగిస్తున్నప్పుడు ఇప్పుడు మీరు మీ అత్యంత ఆకర్షణీయమైనదని తెలుసుకుంటారు. మీరు ప్రేమ కోసం చూస్తున్నప్పటికీ, ఆనందం మరియు సృజనాత్మకత ప్రాధాన్యత ఇవ్వండి.

మీనం (ఫిబ్రవరి 19 – మార్చి 20)

టినా గాంగ్ / బస్టల్

మీరు మీ ఇంటికి కదిలే లేదా అప్గ్రేడ్ లేదా మరమ్మత్తు చేయాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, అలా చేయడానికి మీరు ఆర్ధిక మార్గాలను కనుగొనవచ్చు. పూర్తిగా భిన్నమైన అంశంపై, మీరు కిలోటర్ను అనుభవిస్తున్నట్లయితే, మీ కేంద్రానికి లోపలికి డ్రా మరియు మళ్లీ కనెక్ట్ అవ్వడానికి సమయం. మీ కోపాన్ని గౌరవించడం సహాయపడగలదు.

Comments are closed.