ఉమర్ అక్మల్, వహాబ్ రియాజ్ ప్రపంచ కప్ జట్టు నుంచి క్రిక్బిస్ ​​చేతిలో ఓడిపోయాడు

ట్రంప్ ఫెడ్ సీటు కోసం హెర్మన్ కైన్ని సిఫారసు చేస్తుంది
April 5, 2019
లియోనెల్ మెస్సీ, లా లిగా యొక్క అత్యంత ప్రాణాంతకమైన ఫ్రీ-కిక్ స్నిపర్ – స్పోర్ట్ ఇంగ్లీష్
April 5, 2019

ఉమర్ అక్మల్, వహాబ్ రియాజ్ ప్రపంచ కప్ జట్టు నుంచి క్రిక్బిస్ ​​చేతిలో ఓడిపోయాడు

ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన తిరిగి వచ్చిన సిరీస్లో ఐదు ఇన్నింగ్స్లో ఉమర్ అక్మాల్ 150 పరుగులు చేశాడు. ఉమర్ అక్మాల్ 66 బంతుల్లో 99 పరుగులు చేశాడు. రెండు రోజుల క్రితం తన మ్యాచ్ విజేత 136 పరుగులు చేశాడు. – పాకిస్తాన్ కప్లో బలూచిస్తాన్ కోసం, అతను ప్రపంచ కప్ కోసం సంభావ్య జట్టు నుండి తొలగించబడింది. ఖైబర్ పఖ్తున్ఖ్వా ఫెడరల్ ఎరియాస్పై 3 వ వికెట్ విజయంతో 52 పరుగులు సాధించిన వాహాబ్ రియాజ్ను కోల్పోయాడు. పాకిస్థాన్ ప్రధాన శిక్షకుడు మిక్కీ ఆర్థర్తో సంప్రదింపుల తర్వాత ఇన్జమామ్ ఉల్ హక్ నేతృత్వంలోని నేషనల్ సెలెక్షన్ కమిటీ, ఫిట్నెస్ పరీక్ష కోసం 23 మంది ఆటగాళ్లను పిలిచింది.

లాహోర్లోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడెమీ (ఎన్సిఎ) ఏప్రిల్ 15, 16 తేదీలలో 16 వ తేదీన ఫైనల్ స్క్వాడ్ను ప్రకటించారు. గత వారం పాకిస్తాన్కు వన్డేల్లో అత్యధిక స్కోరు సాధించిన అబిద్ అలీ రికార్డు సృష్టించిన ఫిట్నెస్ టెస్ట్కు పిలుపునిచ్చిన నాలుగు ఓపెనర్లుగా నిలిచారు. . PSL లో మరియు ఆస్ట్రేలియా వ్యతిరేకంగా పేస్ మరియు బౌన్స్ ఉత్పత్తి తన సామర్థ్యాన్ని ప్రపంచంలో ఆశ్చర్యపోయానని పద్దెనిమిది సంవత్సరాల శీఘ్ర మొహమ్మద్ Hasnain, జాబితాలో చేర్చారు క్రీడాకారులు మధ్య కూడా ఉంది. NCA వద్ద తన ఫిట్నెస్పై పనిచేయడానికి – పాకిస్థాన్ కప్ యొక్క దేశం యొక్క ప్రధాన జాబితా ‘A’ టోర్నమెంట్ నుండి హస్న్నీ తన పేరును తీసాడు. పాకిస్తాన్లో తన సొంత బౌలింగ్ను తిరిగి పట్టుకోవటానికి ప్రయత్నించినప్పుడు, అతడి వివాదంలో రెండు శస్త్రచికిత్సలు జరిగాయి అయినప్పటికీ ఆల్ రౌండర్ మొహమ్మద్ హఫీజ్ ఒక పిలుపునిచ్చారు. Cricbuzz

Comments are closed.