ఇండోర్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానుల సముద్రంతో కలిసి 'దబాంగ్ 3' ని కలుస్తాడు

మోడీ బయోపిక్ విడుదల నిరవధికంగా నిలిపివేశారు – ది హిందూ
April 5, 2019
ఏప్రిల్ 4, 2019 కోసం మీ డైలీ జాతకం – బస్టల్
April 5, 2019

ఇండోర్ – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాలో సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానుల సముద్రంతో కలిసి 'దబాంగ్ 3' ని కలుస్తాడు

అప్డేట్: Apr 4, 2019, 23:25 IST 309 అభిప్రాయాలు

సల్మాన్ ఖాన్ స్టార్ర్ ‘దబాంగ్’ ఫ్రాంచైస్ యొక్క తదుపరి విడత కోసం అభిమానులు వేచి ఉన్నారు మరియు భుజన్ అభిమానులను ఆనందపరిచారు. ప్రస్తుతం మధ్యప్రదేశ్లోని మహేశ్వర్లో షూటింగ్ చేస్తున్న సల్మాన్ ఖాన్ అభిమానుల అభిమాని సముద్రంలో నడిచి వెళ్లారు. సల్మాన్ ఖాన్ తన అభిమానుల వద్ద చోటుచేసుకున్న చలనచిత్రంలో ఇంటర్నెట్ కోసం ఎదురుచూస్తున్న వీడియోను ఇంటర్నెట్లో ప్రసారం చేసింది. ప్రభూద్వా చేత హెల్మెట్ చేయబడిన ఈ చిత్రం సోనాక్షి సిన్హా ను డిసెంబర్ 2019 లో విడుదల చేయనుంది.

మరింత చదువు చదువు

Comments are closed.