ఆర్.ఆర్.ఆర్ నటి డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ ఎన్ఆర్ఆర్ అభిమానులు బాంబు దాటింది. Instagram – DNA India

ఏప్రిల్ 4, 2019 కోసం మీ డైలీ జాతకం – బస్టల్
April 5, 2019
మజిలీ రివ్యూ, లైవ్ అప్డేట్స్ – మిర్చి 9
April 5, 2019

ఆర్.ఆర్.ఆర్ నటి డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ ఎన్ఆర్ఆర్ అభిమానులు బాంబు దాటింది. Instagram – DNA India

Daisy Edgar Jones

, Instagram

అప్డేట్: ఏప్రిల్ 5, 2019, 02:32 AM IST

బ్రిటీష్ నటి డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ రామ్ చరణ్ మరియు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ నటించిన SS రాజమౌళి యొక్క రాబోయే చిత్రం ఆర్ఆర్ఆర్ కోసం సంతకం చేసినపుడు, ఆమె ఒక పెద్ద ప్రాజెక్ట్కు సంతకం చేయడం కంటే చాలా ఎక్కువ చేస్తున్నట్లు తెలిసింది. ఒక భారీ ప్రాజెక్ట్ లో భాగంగా ఉండటం తప్పనిసరిగా భారీ విషయం. అయితే, తెలుగు సినీ buffs నుండి పేలుడు కోసం డైసీ సిద్ధంగా ఉండకపోవచ్చు.

డైసీ ఎడ్గార్ జోన్స్ Instagram ప్రొఫైల్ వద్ద ఒక లుక్ మరియు మీరు మేము ఏమి అర్థం ఇష్టం. ఈ చిత్రంలో ఆమె పాల్గొన్నప్పుడు, ఆమెకు 5 కి.మీ. అనుచరులు ఉన్నారు కానీ వెంటనే ఈ సంఖ్య పెరుగుతూ వచ్చింది మరియు నేడు ఆమెకు సుమారు 20,000 మంది అనుచరులు ఉన్నారు, వీరిలో ఎక్కువ మంది తెలుగు సినిమా అభిమానులు ఉన్నారు.

కానీ చాలా ఆశ్చర్యం కాదు చిత్రం ప్రకటించారు నుండి ఆమె యొక్క ప్రతి పోస్ట్ స్వీకరించడం జరిగింది వ్యాఖ్యలు. డైసీ “టాలీవుడ్ జోన్స్ స్వాగతం”, “జై ఎన్టీఆర్ వంటి వ్యాఖ్యలతో పేల్చు ఉంది. టైగర్ తో స్క్రీన్ స్పేస్ భాగస్వామ్యం లక్కీ “మరియు” దయచేసి RRR గురించి నవీకరణ ఇవ్వండి “అనేక ఇతరులలో.

ఇక్కడ కొన్ని వ్యాఖ్యలను తనిఖీ చేయండి:

వెడల్పు: 500px; ఎత్తు: 706px;

చాలా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రం గురించి కొంత సమాచారాన్ని పొందడానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు, ఆమె షెడ్యూల్ గురించి ఆమె వివరాలను అడుగుతున్నాను. వాస్తవానికి, ఒక అభిమాని వచ్చి, త్వరలో షూట్ చేయాలని కోరింది, ఎందుకంటే 2020 లో షెడ్యూల్ చేసినట్లుగా ఎస్.ఎస్. రాజమౌళిని విడుదల చేస్తానని స్పష్టంగా చెప్పలేదు.

ఆసక్తికరంగా, కారణాలు తెలియని చిత్రాల కోసం డైసీ కూడా ఒక భాగమని గుర్తించలేదు. ఆమె తన రాబోయే చిత్రం పాండ్ లైఫ్ను ప్రచారం చేస్తోంది మరియు ప్రతి పోస్ట్ గురించి ఈ చిత్రం గురించి, ఆమె ఖచ్చితంగా ఎన్.టి.ఆర్ అభిమానులు మరియు సినీ buffs నుండి అనేక సందేశాలను ఆహ్వానిస్తుంది.

చిత్రం యొక్క ప్రకటన తరువాత, అభిమాని పేజీలు మరియు డైసీ యొక్క నకిలీ ఖాతాల Instagram మరియు ట్విట్టర్ వంటి వేదికలపై అప్ కత్తిరించే. మేము అది అక్కడ ఒక అసహజ ప్రపంచ ఉంటుంది తెలుసు కానీ డైసీ సమయంలో ఆమెతో ఏమి జరుగుతుందో వంటి పూర్తిగా ఆశ్చర్యం తీసుకోవాలి.

Comments are closed.