ఫోటోలు: సుహానా ఖాన్ మరియు అనన్య పాండే ముసిరిపోకుండా ఆపలేరు మరియు మేము పూర్తిగా BFF వైబ్ పొందండి – PINKVILLA

దీపికా పడుకొనే 'చప్పాక్' కోసం తన ఇంటిని శ్రద్ధగా చూసుకుంటాడు. – DNA ఇండియా
April 3, 2019
ఒడిషా టెలివిజన్ లిమిటెడ్ – AI అధ్యయనం కనుగొంటుంది, మెదడు కణితులు చికిత్స సహాయపడుతుంది
April 3, 2019

ఫోటోలు: సుహానా ఖాన్ మరియు అనన్య పాండే ముసిరిపోకుండా ఆపలేరు మరియు మేము పూర్తిగా BFF వైబ్ పొందండి – PINKVILLA

సుహానా ఖాన్ మరియు అనన్య పాండే లు సరిగ్గా BFF లు మరియు ఈ చిత్రాలు ఒకే సాక్ష్యం. వాటిని ఇక్కడ తనిఖీ చేయండి.

వారు పరిశ్రమలో ఒక పెద్ద పేరు అయ్యేముందు స్టార్ స్టార్ పిల్లలు స్టార్డమ్ మార్గాన్ని ఆస్వాదిస్తారు. బాగా, షారుఖ్ ఖాన్ మరియు గౌరీ ఖాన్ పిల్లలు చాలా జనాదరణ పొందిన వాటిలో ఒకటి అని చెప్పడం తప్పు కాదు. వారు ఎక్కడికి వెళ్లినా, పాప్స్ వాటిని చుట్టూ తిరుగుతాయి. అది అబ్రం ఖాన్ లేదా సుహానా ఖాన్ గానీ, లేదా తన తొలి కిడ్ గానీ, ఆర్యన్ గానీ, ఇంకా వాటిని అన్ని పాప్స్కి ఇష్టమైనవి, మరియు వారు SRK మరియు గౌరితో వారి చిత్రాలను క్లిక్ చేయటానికి అవకాశం ఇవ్వలేదు. పిల్లలు ఎత్తుగడలో ఉన్నారు.

పాప్స్ వారు దాదాపు ప్రతిచోటా చుట్టూ తిరుగుతూ ఉంటారు కాబట్టి, వారి చిత్రాలు కోల్పోయే అరుదుగా అవకాశం ఉంది. నిన్న, తరువాత రాత్రి, సుహానా ఖాన్ మరియు అనన్య పాండేలు కలిసి వారి సమయాన్ని ఆనందించగా నగరంలో కనిపించారు. వారిద్దరికి వారి ముసిముసి ఉండకూడదు కాబట్టి ఇద్దరు నిశ్చితమైనదిగా అనిపించింది. పాపప్ వారి చిత్రాలను క్లిక్ చేస్తున్నప్పుడు ఇద్దరూ కారులో ఉంటారు, అలాగే, వారు ఎవరిని గురించి చాలా నవ్వుతున్నారు అని తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నాము!

ఇక్కడే చిత్రాలను తనిఖీ చేయండి:

(ఇంకా చదవడానికి: ఎక్స్క్లూజివ్: సార్ అలీ ఖాన్ మరియు అనన్య పాండేతో కార్తిక్ ఆర్యన్ ఎప్పటికప్పుడు మారుతున్న సంబంధాన్ని కలిగి ఉన్నారా?)

పని ముందు, సుహానా బాలీవుడ్ ప్రవేశం గురించి ఇంకా విన్నాము, అలియా భట్ , వరుణ్ ధావన్ మరియు సిద్దార్త్ మల్హోత్రా నటించిన ది స్టూడెంట్ ఆఫ్ ది ఇయర్ రెండో భాగంలో అనన్య కనిపిస్తుంది. కరణ్ జోహర్ చిత్రం రెండో వాయిద్యంతో తెరపైకి రానున్నది. అంతే కాకుండా తారా సుతరియా, టైగర్ ష్రోఫ్గా నటించిన అనీయా. తారా మరియు టైగర్తో పాటు కాఫీ విత్ కరణ్ సీజన్ 6 లో అనన్య కూడా కనిపించింది మరియు మేము చాలా వినోదభరితమైన ఎపిసోడ్ అని చెప్పాలి.

# జహాసాష్: ఫేస్బుక్లో ప్రతిరోజు, సోమవారం మరియు గురువారం, ఫేస్బుక్లో 1 వ లైవ్ # బాలీవుడ్ గేమ్ షో, ఎపిసోడ్కు ₹ 50,000 * కు నగదును గెలుచుకోండి – https://www.facebook.com/jhacaaash/

Comments are closed.