నోటిఫికేషన్ బుడగలు మరియు మరిన్ని – XDA డెవలపర్స్తో Google Pixel పరికరాల కోసం Android Q బీటా 2 ఇక్కడ ఉంది

విజయ్ మాల్యా బ్రిటన్లో ఆర్థిక బకాయిలు చెల్లించడానికి భారతీయ బ్యాంకుల ప్రయత్నం చేస్తాడు – ఎకనామిక్ టైమ్స్
April 3, 2019
ఆపిల్ ఎయిర్పోడ్స్ 2 సమీక్ష: అదే విజేత ఫార్ములా – బ్రిటిష్ GQ
April 3, 2019

నోటిఫికేషన్ బుడగలు మరియు మరిన్ని – XDA డెవలపర్స్తో Google Pixel పరికరాల కోసం Android Q బీటా 2 ఇక్కడ ఉంది

సుమారు కొన్ని వారాల క్రితం, గూగుల్ Android Q యొక్క మొట్టమొదటి అధికారిక బీటాను ప్రారంభించింది, Google యొక్క Android వెర్షన్లో మాకు మొదటి పెద్ద సంగ్రహాన్ని అందించింది. మేము గతంలో దానికి చెప్పాడు Android పీ ఇది UI నవీకరణలను మరియు UX మెరుగుదలలు మరియు కొత్త, నిజానికి ఉపయోగకరమైన లక్షణాలను మరింత చాలా చాలా తక్కువ పెడుతుంది: ఏమి Android మార్ష్మల్లౌ Android లాలిపాప్ ఉంది. మరియు ఇది నిజం కాదు: నిజమైన సిస్టమ్ వ్యాప్తంగా చీకటి మోడ్, కొత్త థీమ్ అమర్పు సామర్థ్యాలు, రచనలలో డెస్క్టాప్ మోడ్ మరియు మరిన్ని వంటి లక్షణాలతో, అనవసరమైన fluff జోడించడం లేదు అయితే, Android Q ఇప్పటికే ఉన్న Android పై ఫార్ములా తీవ్రంగా మెరుగుపరుస్తుంది, యుక్తుల, లేదా UI ట్వీక్స్.

ఇప్పుడు, ప్రారంభ బీటా 3 వారాల తర్వాత, రెండవ పిక్సెల్ Q బీటా Google Pixel పరికరాల కోసం ప్రారంభించబడింది. బీటా 2 తో పరిచయం చేయబడిన అత్యంత ముఖ్యమైన లక్షణం నోటిఫికేషన్ బుడగలు. ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ యొక్క తేలియాడే బుడగలు, ఇదే పద్ధతిలో, సంభందిత సంభాషణలను కొనసాగించటానికి, ఫ్లోటింగ్ బుడగలను తీసుకురావటానికి ఉపయోగపడుతుంది-ఇతర అనువర్తనాలను ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు వ్యక్తులతో సందేశం పంపడం మరియు వ్యక్తులతో సంభాషించడం, అధికారికంగా ఈ ఫ్లోటింగ్ బుడగలు అధికారిక Android ఫీచర్గా తీసుకువస్తోంది. సందేశాలు మరియు Hangouts కేవలం Google చే జాబితా చేయబడిన కొన్ని ఉదాహరణలు, మరియు ఈ బుడగలు నాన్-మెసేజింగ్ అనువర్తనాలకు అన్వయించవచ్చు మరియు గమనికలు మరియు అనువాదాలు వంటి పోర్టబుల్ UI లకు త్వరిత ప్రాప్తిని అందిస్తాయి.

బుడగలు

ఇతర Android Q బీటా 2 మెరుగుదలలు మరింత మెరుగైన భాగస్వామ్య మెనూ, Android స్టూడియో కోసం ఒక మడవగల ఎమెల్యూటరు, ఆడియో కాప్చర్పై మరింత నియంత్రణ మరియు మరిన్ని ఉన్నాయి. మార్పుల యొక్క పూర్తి జాబితా కోసం మీరు Google బ్లాగ్ పోస్ట్ మరియు విడుదల గమనికలను చూడవచ్చు .

గూగుల్ పిక్సెల్, పిక్సెల్ XL , పిక్సెల్ 2 , పిక్సెల్ 2 XL , పిక్సెల్ 3 మరియు పిక్సెల్ 3 XL సహా Android Q బీటా 2 సిస్టమ్ చిత్రాలు ఇప్పుడు అన్ని పిక్సెల్ పరికరాలకు అధికారికంగా అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఈ బీటా తాజా ఏప్రిల్ భద్రతా ప్యాచ్లు మరియు స్థిరత్వ మెరుగుదలలను కూడా కలిగి ఉంది మరియు గూగుల్ యొక్క I / O 2019 ముందు మే 7, 9 న జరగబోయే చివరి బీటాగా సెట్ చేయబడింది. Android ఎమెల్యూటరు చిత్రాలు-మనం పూర్వపు మద్దతుతో సహా, మనం చెప్పినట్లుగా-అలాగే అందుబాటులో ఉన్నాయి.

మీరు రెండవ Android Q బీటా గురించి సంతోషిస్తున్నాము? మాకు వ్యాఖ్యలలో డౌన్ తెలపండి.


మూలం: Google

మీ ఇన్బాక్స్కు పంపిణీ చేయాలా? మా వార్తాలేఖకు చందా పొందేందుకు మీ ఇమెయిల్ను నమోదు చేయండి.

Comments are closed.